Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member Joined Jan 10, 2009 Posts 5,473 Reaction score 757 Dec 23, 2011 #1
Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member Joined Jan 10, 2009 Posts 5,473 Reaction score 757 Dec 23, 2011 Thread starter #2 Jamaa kwa upenzi na Chelsea balaa wapi mchungaji Masanilo?
Jestina JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,828 Reaction score 1,716 Dec 23, 2011 #3 mpiga picha amekuza mambo lol.nice mwaya.....
Kiranga Platinum Member Joined Jan 29, 2009 Posts 88,088 Reaction score 153,926 Dec 23, 2011 #4 Chelsea ndio kaoa au kaolewa?
M Malila JF-Expert Member Joined Dec 22, 2007 Posts 5,450 Reaction score 5,349 Dec 23, 2011 #5 Kumbe Msasani wana bonge la church !
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Dec 23, 2011 #6 chelsea inafanya nini? kisa cha kuwalisha wenzio biscuti? walilala bila kula siku hiyo....aka walilala na njaa
chelsea inafanya nini? kisa cha kuwalisha wenzio biscuti? walilala bila kula siku hiyo....aka walilala na njaa
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Dec 23, 2011 #7 wamependeza sana tu.
M Mahona Senior Member Joined Sep 29, 2011 Posts 162 Reaction score 13 Dec 23, 2011 #8 Duh, imependeza kweli kweli