Harufu ya ndoa


Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
Hivi hawa wadada Ambao hawana pete kwenye vidole vyao lakin wameweka puani ndo tuseme wanavuta harufu ya ndoa au?????*

*Mimi nauliza tu..*
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
531
Likes
585
Points
180
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
531 585 180
Itakuwa ndoa imegeuka upepo hivyo wanaivuta kwa nguvu
 

Forum statistics

Threads 1,235,946
Members 474,901
Posts 29,241,291