Happy birthday young bro!!

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,110
2,000


Nicas Mtei......
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Nicky !
Hongera , hakikisha unakula ugali mkubwa na mboga za majani, inshaallah utakutana na mwaka ujao .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom