Happy birthday to me..!!!


Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,219
Likes
229
Points
160
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined Dec 30, 2010
2,219 229 160
Leo ni siku yangu ya kuzaliwa natimiza miaka kadhaa namshukuru sana Mwenyezi Mungu kwa kuniwezesha kufika hapa.
Kwa walio karibu wanakaribishwa kutakua na party ndogo hapa Mkoani kwetu Lindi.
Napenda kuchukua fursa kuwakaribisha na kujumuika nami katika siku hii karibuni...
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,291
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,291 280
Hongera
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
happybirthday
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,328
Likes
4,315
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,328 4,315 280
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
hongera ya kuzaliwa...
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,920
Likes
1,114
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,920 1,114 280
Happy birthday!!
 
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,219
Likes
229
Points
160
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined Dec 30, 2010
2,219 229 160
Asanteni sana....
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Happy birthday
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Happy birthday to u
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,471
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,471 280
Hongera sama. Ntakuja kwenye pati.
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Leo ni siku yangu ya kuzaliwa natimiza miaka kadhaa namshukuru sana Mwenyezi Mungu kwa kuniwezesha kufika hapa.
Kwa walio karibu wanakaribishwa kutakua na party ndogo hapa Mkoani kwetu Lindi.
Napenda kuchukua fursa kuwakaribisha na kujumuika nami katika siku hii karibuni...
Happy birthday!Mungu akujalie maisha marefu ya Furaha, Afya njema,Amani na Mafanikio tele
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,150
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,150 280
Nakutakia heri ya siku njema yakuzaliw!! Mungu akupe Afya na Hekima
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
Happy b.day grow fast wanaume wachache unasubiriwa
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,909
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,909 1,396 280
happy birthday bestito Mungu akupe maisha marefu hapa duniani uishi kama Late Madiba N. Mandela
Leo ni siku yangu ya kuzaliwa natimiza miaka kadhaa namshukuru sana Mwenyezi Mungu kwa kuniwezesha kufika hapa.
Kwa walio karibu wanakaribishwa kutakua na party ndogo hapa Mkoani kwetu Lindi.
Napenda kuchukua fursa kuwakaribisha na kujumuika nami katika siku hii karibuni...
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Hongera sana , kula vizuri , badilisha mboga! Piga kipara kwa kwenda mbele (as if Me , if Ke vice versa)
Ondoa mastress ili mwakani tukuwish tena .
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,739
Likes
16,497
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,739 16,497 280
Maisha marefu yaliyosheheni kila aina ya furaha ndiyo ninayokutakia. Hpbrthdy toto zuri
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 600 280
Leo ni siku yangu ya kuzaliwa natimiza miaka kadhaa namshukuru sana Mwenyezi Mungu kwa kuniwezesha kufika hapa.
Kwa walio karibu wanakaribishwa kutakua na party ndogo hapa Mkoani kwetu Lindi.
Napenda kuchukua fursa kuwakaribisha na kujumuika nami katika siku hii karibuni...
Hepi Boni Dei to me .
Nami nimezaliwa leo
 
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,219
Likes
229
Points
160
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined Dec 30, 2010
2,219 229 160
thanx all for ur wishes and prayers niliugua sana siku ya tarehe 7 na ndi siku yangu ya kuzaliwa but namshukuru mungu nimesimama tena............
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493