Happy Birthday to me!!!

First Born

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
5,319
2,000
First of all I would like to tell you that siku hizi niko bize sana na ndo maana hata Jf nakuja kwa kuibia mno!

but sio mbaya nikawakumbusha kuwa miaka ya nyuma tarehe kama ya leo my mum alinileta duniani!! Nategemea wishes zenu!!

miss you all my friends!
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,796
2,000
heri ya siku ya kuzalika first born. sorry,ulizaliwa na u-handsome huu ama u did a few face-dos?
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,384
1,250
thumbnail.aspx
happy birthday fb................
 

Kaizer

JF-Expert Member
Sep 16, 2008
25,281
2,000
Happy birthday mkuu....La Liga panahusu tutakamatana huko....nitakuja complete
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom