Happy Birthday Lady Furahia

:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::bathbaby:
 
waooooooooooooo ni mm umenitumia hizo .............. au?
:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::bathbaby:
 
"god creat you, great me tooo"
be blessed kwa sign yako nimeipendaje?
:a s-heart-2::a s-heart-2::a s-heart-2::a s-heart-2::a s-heart-2::a s-heart-2::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::a s-rose::bathbaby:
 
Why mkuu!
Ni kwa nia njema tu, na ukizingatia kuna baadhi ya starehe tunazotumia zinafanana basi ni raha tu
Wakati mwingine unaweza kuta tunafahamiana!!! :smile-big:
Ni kweli mkuu huwezi jua ujue JF wametupatia sana kwa kutuwekea pazia, walioanzisha hii kitu walitulia sana hawakuwa na papara ndio maana tuna uhuru kama hivi. Vinginevyo uhuru wa kujielezea ungepungua tuwapongeze sana kwa ubunifu wao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…