HAPO ZAMANI ZA KALE

HAPO ZAMANI ZA KALE

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
1,743
Reaction score
1,743
kulitokea mfalme mmoja katika nchi ya Tanzagiza mfalme aliahidi maisha bora kwa watanzania

aliahidi ataongeza ajira kwa kujenga viwanda

aliahidi maisha ya wafanyakazi wake yatalkua bora

aliahidi atakua na serikali sikivu

alisema yeye ni mtanzagiza yupo kwa watu wote bila kujali itikadi za kisiasa ( nchi yake ilikua mfumo wa vyama vingi)


baaadae akadhihirishia wananchi wake kuwa

MIPANGO SIO MATUMIZI

ALIYESHIBA HAMKUMBUKI MWENYE NJAA

HAKOSEI KWA HIYO HAIRUHUSIWI KUMKOSOA
 
Akaongezea kutubu nako ni dhambi ila ukimuombea utabarikiwa, I think ni Ibrahimu na Taifa la israel.
 
Wadanganyika1:3" ndipooo mtukufu mfalme akararua joho lake na kumwuliza mwanae mpendwa , akisema mwanangu mkoromije ni nan atakaye kutikisa ufalme wangu , ndipo mtoto wa mtukufu akajibu ni yule Kobe anayekemea nguzo za umeme baba , ila usiwaze nshatuma Nissan mbili za kijan kuiba roho yake.ndipo roho ya mtukufu ikasuuzika na kumpa mwanae zawad kedekede"
 
Back
Top Bottom