Hapo kuna Mapenzi kweli?


TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Mimi ni mvulana mwenye umri miaka 35. Nimewahi kuwa na rafiki yangu wa kike ambaye tulipependana nae kwa miaka mitatu hivi. Lakini kilichonishangaza kwa muda wote huo, huyo girlfriend wangu hakuwahi hata kuninunulia hata zawadi ndogo ya shukrani. Nimemnunulia vitu vingi na mara nyingi nimempleka lunch na hata dinner. Vile vile kwa muda wote huo amkuwa na tabia kuomba nimnunulie hiki na kile.

Nilipogundua kuwa ni mhitaji sana wa vitu vingi, nilimdanganya tu kama njia ya kumpima kuwa mimi ni mgonjwa na kazi sina. Yeye anaishi Dar na mimi nipo Mwanza. Kilichonishangaza ni kuwa tangu nimpe habari hii, hata siku moja hakuwasiliana nami tena. Ndiyo ikawa mwisho wa mawasiliano yetu. Hata ile kunijulia hali hamna. Wakati nilipokuwa namtimizia haja zake alikuwa akinipa maneno matamu kuwa atanipenda hata mpaka ahera! Je, huu ni ule msemo wa kiswahili usemao; hapendwi mtu ila pochi? Naombeni mnisaidie.


Source: http://www.darhotwire.com/maisha/mh_other.php?id=4432
 
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Mimi ni mvulana mwenye umri miaka 35. Nimewahi kuwa na rafiki yangu wa kike ambaye tulipependana nae kwa miaka mitatu hivi. Lakini kilichonishangaza kwa muda wote huo, huyo girlfriend wangu hakuwahi hata kuninunulia hata zawadi ndogo ya shukrani. Nimemnunulia vitu vingi na mara nyingi nimempleka lunch na hata dinner. Vile vile kwa muda wote huo amkuwa na tabia kuomba nimnunulie hiki na kile.

Nilipogundua kuwa ni mhitaji sana wa vitu vingi, nilimdanganya tu kama njia ya kumpima kuwa mimi ni mgonjwa na kazi sina. Yeye anaishi Dar na mimi nipo Mwanza. Kilichonishangaza ni kuwa tangu nimpe habari hii, hata siku moja hakuwasiliana nami tena. Ndiyo ikawa mwisho wa mawasiliano yetu. Hata ile kunijulia hali hamna. Wakati nilipokuwa namtimizia haja zake alikuwa akinipa maneno matamu kuwa atanipenda hata mpaka ahera! Je, huu ni ule msemo wa kiswahili usemao; hapendwi mtu ila pochi? Naombeni mnisaidie.


Source: http://www.darhotwire.com/maisha/mh_other.php?id=4432
Hapo hakuna mapenzi ya kweli, huyo mwanamke akupendi wewe kama wewe bali anapenda vitu vyako ndo maana ulivyomwambia kuwa unaumwa na hauna kazi akasitisha mawasiliano na wewe.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
mbona hapo ni plain kabisa?.... Jibu liko wazi!

Ila je wewe umeshawasiliana naye baada ya kumpa habari hiyo?... usikute mweznio alifariki kwa ugonjwa wa moyo mara tu ulipomwambia waumwa na kazi huna la aziz wake!
 
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
149
Likes
3
Points
0
Lasthope

Lasthope

Senior Member
Joined Jun 5, 2008
149 3 0
mbona hapo ni plain kabisa?.... Jibu liko wazi!

Ila je wewe umeshawasiliana naye baada ya kumpa habari hiyo?... usikute mweznio alifariki kwa ugonjwa wa moyo mara tu ulipomwambia waumwa na kazi huna la aziz wake!
Hii kali mwanajaii.

Kaka usijali mapenzi ndo yalivyo, yawezekana yeye hana kipato cha kukununulia zawadi, hiyo test moja haitoshi, jaribu kumpa muda uhakikishe, with time utajua tabia yake na kuona kama kweli anakupenda au la.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Mimi ni mvulana mwenye umri miaka 35. Nimewahi kuwa na rafiki yangu wa kike ambaye tulipependana nae kwa miaka mitatu hivi. Lakini kilichonishangaza kwa muda wote huo, huyo girlfriend wangu hakuwahi hata kuninunulia hata zawadi ndogo ya shukrani. Nimemnunulia vitu vingi na mara nyingi nimempleka lunch na hata dinner. Vile vile kwa muda wote huo amkuwa na tabia kuomba nimnunulie hiki na kile.

Nilipogundua kuwa ni mhitaji sana wa vitu vingi, nilimdanganya tu kama njia ya kumpima kuwa mimi ni mgonjwa na kazi sina.
...mapenzi hayapimwi kwa u thamani wa kitu, DONT COUNT ulichomnunuliua, au anachokununulia.

...alipobaini umemdanganya naye ndipo alipokutoa maanani.

...Every story has it's three sides; her story, your story, and the truth, na 'mwamba ngoma huvutia kwake', au sio?
 
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
Binti wa Kinyak

Binti wa Kinyak

Member
Joined Mar 19, 2008
15 0 0
sasa wewe unaomba ushauri wa nini wakati umesema hauko nae tena. ( Nimewahi kuwa [/B]na rafiki yangu wa kike) sidhani kama ushauri utakao pewa hapa utautumia.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hayo ndio mambo ya bongo daresalaam,tafuta mmoja hapo mwanza ambae mtakua nae karibu
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
mbona hapo ni plain kabisa?.... Jibu liko wazi!

Ila je wewe umeshawasiliana naye baada ya kumpa habari hiyo?... usikute mweznio alifariki kwa ugonjwa wa moyo mara tu ulipomwambia waumwa na kazi huna la aziz wake!

Du! umenikuna ndugu. Ukute akiujua ukweli atajilaumu kwa nini alimdanganya!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
ama kweli hapendwi mtu......inapendwa wallet
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907