Hapa ndio Mwenge

sioni msongamano wa magari hapo!..naona magari matano tu!
 
Huo msongamano ni mdogo sometimes ukipita hapo unaweza sema any time ajali inatokea
Huwa panabanana hapo
 
Si kila mwaka civil engineers wanagraduate hapo mlimani?Sasa huwa wanapotelea wapi maana hizi ndio kazi zao kudesign ma fly overs.
 
nchi ishauzwa ..watumishi wa serikali wanashindana na kial bill geti kuwa na mapesa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…