Hapa nani kaingia kwenye mfumo?

Ulo sahihi mkuu wana jaribu kubishana na mipango ya Mungu na muda umewataa wangejua kuwa mambo yanaanzaga hivi hivi. Vijana washaitika inahitajika tu sababu ndogo au tuseme wawakanyaje watu bahati mbaya vijana wajilipue makusudi ili hili jambo liwe mtaani rasmi
 
Cheki takataka hii, mlidhani watanzania wataendelea kuwa manyumbu miaka yote!
no rifom no elekishen na hamshiriki uchaguzi hehehe kuna mda mifala na njaa vikikutana kama mazombie
 
Your browser is not able to display this video.
 
kwan kuna nchi haidaiwi
Tunataka mabadiliko haki kwa wote

Kweli nyie mna roho mbaya sana hata kanisa hamliogopi?

Katika biblia kuna mstari unasema: Shetani alikuwa na taamaa sana. Siku akatoka Mungu akamuuliza umetoka wapi? Shetani akamjibu nimetoka duniani kutafuta marafiki. Mungu akamuuliza umepata ? Shetani akasema mbona wapo wengi.

Tabia za shetani kila mtu mwenye akili timamu anazijua.
Uwongo
Unafiki
Wizi
Uzinzi
Ulafi
Ukatili
Wivu
Kuuwa
Kusengenya n.k

CCM vipi wanayolalamikia watanzania na majirani hapo yapo.


No reforms No Election.
 
wao ndio wameingia kwenye mfumo na ndio waoiimba zaidi NO R NO E kupitia akina makalio, hata sera zao hawazikumbuki kutwa no r no e
 
mabadiliko ya haki ndo mnayapata nje ya uchaguzi? ccm ikishinda na hankuwa nsan ya uchaguzi
 
mabadiliko ya haki ndo mnayapata nje ya uchaguzi? ccm ikishinda na hankuwa nsan ya uchaguzi
Wewe uanaona unayafanya ni sahihi. Lakini nikiangalia ni matendo ambayo yanayofana na sheria za ushetani.

Inabidi nikuache uendelee lakini sintaacha kupaaza sauti. Atatpkea jirani atanisaidia. Ndiyo upendo wangu.

Ila tukikutana sehemu ambayo tunaweza kushikishana adadu lazima tupambane.
 
No reform no election
 
cha ajab mnamuongezea tu mataizo jamaa kama juzi mpaka mahakama imebidi imuonye
Unafikili yote haya usemayo yanaweza kuzuia kusudio la Mungu ,sio kaeni mkao sawa , siasa za nchi hii zimeisha badilika sana hapo ccm mnahitaji brain kweli kweli angalau kujaribu kucheza mdundo huu,
 
Ni kweli CCM imevamiwa kabisa..ukiona wasanii vijana wanaojiunga Kwa Kasi CCM wanakuja kutafuta maslai uko, na Wala siyo kuja kuisaidia CCM hakuna anayejiunga CCM Kwa manufaa ya Chama, watu kibao wanakuja km mafisi tena waogope Sana..km ukoma.
Sasa hao watu walioingia chamani ndo walioifikisha chama apa...watu wapo kimaslai tu njaa Kali.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…