Hapa kuna usalama kweli?

Hapa kuna usalama kweli?

Ukiona fremu ya duka imebaki na panadol tu na viwembe na unga wa kupima kwingine shelfu ziko tupu basi elewa walianza kama wewe.

Ukimchunguza aliyefirisika utakuta hanywi pombe, havuti sigara wala sehemu za starehe haonekani ila duka linapukutika siku hadi siku.

Usije ukasema hatukukuonya.
Kweli mkuu... umenena vyema...
 
Asaaaaante mkuu... noted!!! Halafu kuna ile ya kujiombeleombelesha na ikwepaje?
Mkuu, siri ni kujithamini na kutokulazimisha mambo. Usilazimishe urafiki, mapenzi wala kukubalika. Toa nafasi, heshimu mipaka na jifunze kusema hapana. Usijishushe ili upendwe; kuwa wewe, anayekuthamini atakupa nafasi bila kuomba omba. 💯
 
Mkuu, siri ni kujithamini na kutokulazimisha mambo. Usilazimishe urafiki, mapenzi wala kukubalika. Toa nafasi, heshimu mipaka na jifunze kusema hapana. Usijishushe ili upendwe; kuwa wewe, anayekuthamini atakupa nafasi bila kuomba omba.
Asante mkuu noted!!!
 
Sasa kama unajua huwez kumla mbona uje ujaze sever jf?

Au unataka yakikupata uje utulaumu sie tulikuruhusu?

Haya wew kula tu hyo manz kikubwa mpime/kinga.

Kama ni mteja ukimla/usipo mla kote ni madhara tu.
UKIMLA weka mipaka tu mapenz na biashara.
USIPOMLA atakuona boya na atakuchukia na atakuhama
 
Sasa kama unajua huwez kumla mbona uje ujaze sever jf?

Au unataka yakikupata uje utulaumu sie tulikuruhusu?

Haya wew kula tu hyo manz kikubwa mpime/kinga.

Kama ni mteja ukimla/usipo mla kote ni madhara tu.
UKIMLA weka mipaka tu mapenz na biashara.
USIPOMLA atakuona boya na atakuchukia na atakuhama
Duh.... za kuambiwa changanya na zako nitalink then nitachukua maamuzi baada ya kupitia maoni asante mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom