Hapa inakwaje????


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,870
Likes
2,339
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,870 2,339 280
Wanajamvi kwa hili mnanishaurije,kuna girl nilikuwa nafanya naye dating,halafu kweli kama amenipenda,sasa juzi usiku nikiwa skype nilijiweka invisible,sijui alifanyaje kosa akaniadd kwenye skype chatting group,kumbe aliniadd kwenye conversation yake na mwingine bila yeye kujua,nikawa nawasikia jinsi wanavyofanya mahaba,mara wakaanza kuvua nguo na kuonyesheana maumbile kwenye video skype huku wakifanya romance,yaani wote walikuwa ktk hali ya utupu bila nguo,hawakujua kwamba mi nawaona kwenye video,wao hawakuweza kuniona coz sikuweka webcam kwenye desktop,huyo msichana bado anaendelea kuniambia ananipenda kama kawaida na wala hajastukia chochote,na mi nimeamua kumpiga chini,sasa nimwambie kosa lake au nimpuuzie tu?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Mkuu hakuna haja ya kumwambia. La msingi Sepa Mkuu huna demu hapo!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mapenzi ya siku hizi bwana ni aibu tu
kizazi cha dotcom hichi
nakushauri ujichunge nafsi yako
kaa mbali naye tu ukiweza
jichunguze hata wewe pia inawezekana mnafall under the same category
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Mpige chini demu kicheche huyo!! Halafu mwambie kila ki2.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
umesema umempiga kibuti sababu ni vyema ukampa kwa maana ya kumtendea ubnadamu.............................usimhukumu kimyakimya.............ajitete ikibidi halafu shoka limwangukie baada ya hapo.......................aondoke ameshibishwa na nguvu ya hoja...............mmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
Wanajamvi kwa hili mnanishaurije,kuna girl nilikuwa nafanya naye dating,halafu kweli kama amenipenda,sasa juzi usiku nikiwa skype nilijiweka invisible,sijui alifanyaje kosa akaniadd kwenye skype chatting group,kumbe aliniadd kwenye conversation yake na mwingine bila yeye kujua,nikawa nawasikia jinsi wanavyofanya mahaba,mara wakaanza kuvua nguo na kuonyesheana maumbile kwenye video skype huku wakifanya romance,yaani wote walikuwa ktk hali ya utupu bila nguo,hawakujua kwamba mi nawaona kwenye video,wao hawakuweza kuniona coz sikuweka webcam kwenye desktop,huyo msichana bado anaendelea kuniambia ananipenda kama kawaida na wala hajastukia chochote,na mi nimeamua kumpiga chini,sasa nimwambie kosa lake au nimpuuzie tu?

Ni vizuri ukimwambia kosa lake, hata hivyo kama angekuwa mwaminifu asingefanya hayo mapenzi na huyo mtu thru skype angekuja kwako na kuomba "dozi kamilifu"uyo ni kicheche atakuletea magonjwa buuuure.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
kamseme kwa mama...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
ungemuoa chapchap. kwani na ww si mmekutana huko skype/fb? mpige bao huyo anaekula kwa macho weye ule live!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,075
Likes
12,004
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,075 12,004 280
Hakunagaaa,Kumbe hadi Skype kuna invisible nilijua hapa jamvini tu lol unauliza ffu igunga haaa? m-mwage tu huyo na mchane live jinsi alivyokuwa anafanya upupu wake kwa skype
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
Kwanza nikupe pole najua inauuuma kias flani.pili nakushauri mwambie kosa lake then mpige chini ameonyesha mapungufu mapema sana..
 
B

Bryson Mbeula

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
13
B

Bryson Mbeula

Member
Joined Sep 25, 2011
45 0 13
honestly! im nt sure of whr we ar going,hicho ni kimoja2 ulicho fanikiwa kuona..proba ya kuwepo mengine ni kubwa!..take action bro!bt telling her is also important!polee
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
mhhhhhhhh
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
ungemuoa chapchap. kwani na ww si mmekutana huko skype/fb? mpige bao huyo anaekula kwa macho weye ule live!
Ushauri mzuri huu Exellent.
Ufanyie kazi bro!
 

Forum statistics

Threads 1,237,721
Members 475,675
Posts 29,298,545