Hans Pope ajiuzulu vyeo vyote Simba

Hans Pope ajiuzulu vyeo vyote Simba

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
4,716
Reaction score
8,097
Mwenyekiti wa kamati ya usajili na Friends of Simba Zacharia Pope,amejiuzulu vyeo vyote Msimbazi.Naona bundi ndio anaanza kulia kwa wazee wa libolo.

source:bin zuberyblog
 
si wasubiri tuwafunge (sisi yanga) ili wafanye majumuisho ya migogoro vizuri!!
 
Mumfunge nani nyie YeboYebo?

Ngoja waaibike tena........hata Barcelona waliwadhania Madrid hivohivo

_MG_0648.JPG
 
Mmebaki kuwa kama Liverpool wazee wa makumbusho, history haichezi mpira!!

Wewe, acha huo mchezo. Timu ni pamoja na historia yake. Hakuna anayeweza kubadilisha historia yetu. Sisi siyo Assno wasioshinda kombe lolote. Hivi timu yako ilishinda trophy gani huko UK?
 
simba ni maarufu kwa kuuza wachezaji...kwa nini wasimuuze na mwenyekiti wao?
 
Wadau naomba mnitohoe kimawazo; Kati ya Simba na Yanga ni timu ipi imechukua kombe linalozidi Afrika Mashariki na Kati, unajua tena sisi vijana wa kileo hatujui historia.
 
Hivi Simba iliwahi kuchukua kombe lolote nje ya mipaka ya Tanzania? Kuna mtu hapa nasikia anasema kwamba Simba haibebi kombe mpaka mashindano yafanyike hapa nchini? Kuna ukweli wowote hapa?
 
wewe tusubiri hiyo inakuja jee wazenji wakiamua kujitenga na bara si hilo litakua kweli?:lalala:
 
Mmebaki kuwa kama Liverpool wazee wa makumbusho, history haichezi mpira!!
SIMBA IMEPIGWA GOLI 5-0 KATIKA MICHEZO MIWILI YA LIGI YA KLABU BINGWA YA AFRIKA ,HIZO GOLI ZIMERUDISWA BAADA YA KUNUNUA MECHI DHIDI YA YANGA MWAKA JANA.HAHAHAHAHAHA ,NA SASA FAINALI YA FUNGA MWAKA MWEZI MEI 2013 .:yo::high5:
 
Hivi Simba iliwahi kuchukua kombe lolote nje ya mipaka ya Tanzania? Kuna mtu hapa nasikia anasema kwamba Simba haibebi kombe mpaka mashindano yafanyike hapa nchini? Kuna ukweli wowote hapa?

hakuna timu yoyote iliyewahi kubeba kombe nje ya tz zaidi ya yanga.yanga imebeba kombe la kagame mara mbili na tusker mara moja
 
Safi sana Hans Pope, Tafadhali Rage fata njia hiyo kaongoze soka Somalia
 
Back
Top Bottom