Hans Pope ajiuzulu vyeo vyote Simba

Hans Pope ajiuzulu vyeo vyote Simba

Mwenyekiti wa kamati ya usajili na Friends of Simba Zacharia Pope,amejiuzulu vyeo vyote Msimbazi.Naona bundi ndio anaanza kulia kwa wazee wa libolo.

source:bin zuberyblog

.....Unajua katika hali isiyokuwa ya kawaida klabu hizi Simba na Yanga wanayotabia ya kukurupuka katika kuteua viongozi... hawa simba kwa mfano huyu Kaburu na Hans Pope wamewatoa wapi... wamekuja Simba lakini mambo waliyoyafanya ni ujinga na kuchanganya klabu kwa kwenda mbele... hebu angalia tangu waje yeye na Kaburu... usajili ulivyokuwa wa kubahatisha wa kitapeli tapeli usiokuwa na uhakika....kama una kumbukumbu wamesajili nchi za Congo, Ghana, Ivory Cost, uganda, kenya, lakini usajili wao hakuna kitu... mimi binafsi nasema Nenda Nyange Kaburu... Nenda Hans Pope.... mmekuwa viongozi mliokosa busara na hamkuweza kabisa kuinasua klabu mahali ilipofikia na mmamua uamuzi wa busara... kuna watu wenye tamaa ya madaraka tu na sio viongozi na wengine wanastahili kuwa wadhamini na sio viongozi.... kuna viongozi wanaoujua mpira na fitina zake na kuna watu wasioweza kabisa kuwa viongozi badala yeke kuleta ubabaishaji na utapeli... Simba na Yanga kuweni makini na watu wanaokuja na magari na kunukia perfume kisha kuwapa hela ya kahawa ....
 
Kama hilo limetokea leo, soon tutasikia lingine jipya hadi amani itakaporejea ndani ya simba na viwanjani pia.
 
hakuna timu yoyote iliyewahi kubeba kombe nje ya tz zaidi ya yanga.yanga imebeba kombe la kagame mara mbili na tusker mara moja
Hao Yanga kombe la Tusker walibeba kutoka nchi gani na mwaka gani?
 
.....Unajua katika hali isiyokuwa ya kawaida klabu hizi Simba na Yanga wanayotabia ya kukurupuka katika kuteua viongozi... hawa simba kwa mfano huyu Kaburu na Hans Pope wamewatoa wapi... wamekuja Simba lakini mambo waliyoyafanya ni ujinga na kuchanganya klabu kwa kwenda mbele... hebu angalia tangu waje yeye na Kaburu... usajili ulivyokuwa wa kubahatisha wa kitapeli tapeli usiokuwa na uhakika....kama una kumbukumbu wamesajili nchi za Congo, Ghana, Ivory Cost, uganda, kenya, lakini usajili wao hakuna kitu... mimi binafsi nasema Nenda Nyange Kaburu... Nenda Hans Pope.... mmekuwa viongozi mliokosa busara na hamkuweza kabisa kuinasua klabu mahali ilipofikia na mmamua uamuzi wa busara... kuna watu wenye tamaa ya madaraka tu na sio viongozi na wengine wanastahili kuwa wadhamini na sio viongozi.... kuna viongozi wanaoujua mpira na fitina zake na kuna watu wasioweza kabisa kuwa viongozi badala yeke kuleta ubabaishaji na utapeli... Simba na Yanga kuweni makini na watu wanaokuja na magari na kunukia perfume kisha kuwapa hela ya kahawa ....

Kaburu naye amejiuzulu,bado m/kiti wao atakuja na excuses kibao na longolongo wameshajipigia hela kibao za usajili kwa madau na mishahara fake wanakimbia.
Wajinga kweli waliwao,walikua wanaamini kwa vile wana vitambi sio wezi.
 
Kama hilo limetokea leo, soon tutasikia lingine jipya hadi amani itakaporejea ndani ya simba na viwanjani pia.

Kaburu naye amebwaga manyanga
 
Kaburu naye amejiuzulu,bado m/kiti wao atakuja na excuses kibao na longolongo wameshajipigia hela kibao za usajili kwa madau na mishahara fake wanakimbia.
Wajinga kweli waliwao,walikua wanaamini kwa vile wana vitambi sio wezi.

Rage na wenzake ni 'KEKUNDU' kama jezi zao.
 
Simba wanajadili hali ya klabu zao eti yanga nao wanakuja na Libolo, nyie vipi? acheni tuzungumze vya kwetu maana ndo tunajipanga!
 
Hans Pope anajiandaa kurithi nafasi ya rage.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Hivi Simba iliwahi kuchukua kombe lolote nje ya mipaka ya Tanzania? Kuna mtu hapa nasikia anasema kwamba Simba haibebi kombe mpaka mashindano yafanyike hapa nchini? Kuna ukweli wowote hapa?

Simba iliwahi kuchukua kombe la Tusker huko Nairobi Kenya mwaka 2005 ktk mashindano ambayo Simba ilizishinda Asante Kotoko ya Ghana, Supersport ya Africa Kusini, na Tusker ya Kenya, ambapo pia Selemani Matola alipata zali la kusajiliwa na Supersport
 
Back
Top Bottom