msilicngizie pepo kwa mumewe jamani
[/QUOTE]hata tusipojifungia, wakati mwingine natamani tufanye hata tukiwa kwenye gari.
Siku moja kwenye machaka ya Coco Beach nilibanwa, tukapanddisha vioo na ku lock gari, hazikupita dakika kumi polisi wakalizunguka gari.[
Yaani hii hamu iko very costingQUOTE=Suprise;5240718]muache kujifungia chumbani masaa yote kuangaliana
Nenda kwa kakobe ukaombewe, i am serious, hili ni pepo, labda kama unataka watu wacheke!!!!!!!
Ye mwenyewe anahangaika na kula vitunguu saumu,asali na mdalasini, nguvu hana, kama anabisha aseme hapa
Jamani hivi hamu kali ya ngono husababishwa na nini?
Hata ukicheza mechi masaa manne mfululizo ukikaa kidogo hamu imerudi mahali pake, yaani mpaka mtu anaweza akadhania unataka afie kiunoni kwako.
Msaada tafadhali
Ujue mimi nilijua ni mwanaume, kumbe mdada. Utakimbiwa shauri zako, kwa mfumo huu tulionao mwanaume ndio anapaswa kuwa nA sex drive kali kama yako.
we naweeeeeee!
mbona mbea hivi mamduchu!
ahahahhahahhahahhahahhahhaahah yani nimechekaaaje!lol!