Hamnichinji ng'o..! Kuleni mchicha


Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Points
2,000
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 2,000


Ng'ombe kagoma kuchinjwa kwa ajili ya harusi leo hapa MPUI Sumbawanga na kuamua kupanda juu ya paa la nyumba ya wazazi wa Bwana harusi,usiulize kapandeje kule juu, hapa ni S'wanga bwana!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
huyo ng'ombe mbona kama haonekani...au ndio mambo ya Sumbawanga...
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Yupo wapi mkuu?tafadhari weka picha!!
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
haonekanni, au 'umemchukua' jf ukashindwa kumrudisha?
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000


Ng'ombe kagoma kuchinjwa kwa ajili ya harusi leo hapa MPUI Sumbawanga na kuamua kupanda juu ya paa la nyumba ya wazazi wa Bwana harusi,usiulize kapandeje kule juu, hapa ni S'wanga bwana!

Mpendwa Rosweeter mpost/mu-attach vizuri haonekani ati.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Ha ha ha duniani kuna mambo!!!
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Sumbawanga nouma, mtu anatumiwa radi wakati jua limewaka
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,179
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,179 2,000
Aise huyo akichinjwa sili nyama yake!!! Ng'ombe mtu huyo!! Juu ya bati, walahi!1
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195


Ng'ombe kagoma kuchinjwa kwa ajili ya harusi leo hapa MPUI Sumbawanga na kuamua kupanda juu ya paa la nyumba ya wazazi wa Bwana harusi,usiulize kapandeje kule juu, hapa ni S'wanga bwana!
Haki ya mama yangu mzazi nimecheka sana,yani mpaka sasa machozi yananitoka.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
NGOJA WATAALAMU WA HAYA MAMBO AKINA kATAVI WAJE WATUJUZE
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Hahahaha kweli yawezekana ni Mpui maana ile miti naiona kama vile kweli ni Mpui au Kaengesa. Chezeya sisi wewe uone cha moto
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top