Hamna mwanaume mzuri kama mimi!


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Nipo hapa idara ya uhamiaji Nyerere Road, kijana mmoja mwenye mlegezo na sauti ya kisharabaro analiona jina lake kwenye ubao wa matangazo, lakini anaambiwa passport yake bado haijatoka.
Anaporomosha matusi ya aibu na makubwa sana, ananimaliza kwa kusema eti ye mzuri kuliko wanaume wote, hivyo kina dada wa uhamiaji wamefanya hila ili wabaki na passport yake kwqa kuwa yeye ni mzuri kuliko wanaume wote, hii imekaaje wadau?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,677
Likes
1,189
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,677 1,189 280
Nipo hapa idara ya uhamiaji Nyerere Road, kijana mmoja mwenye mlegezo na sauti ya kisharabaro analiona jina lake kwenye ubao wa matangazo, lakini anaambiwa passport yake bado haijatoka.
Anaporomosha matusi ya aibu na makubwa sana, ananimaliza kwa kusema eti ye mzuri kuliko wanaume wote, hivyo kina dada wa uhamiaji wamefanya hila ili wabaki na passport yake kwqa kuwa yeye ni mzuri kuliko wanaume wote, hii imekaaje wadau?
Anatumia OS ya mchina huyo.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Anataka Rijali wakisawasawa yeye mwanamme suruali huyo,ivi inakuwaje mwanamme akajita yeye mzuri na wanawake wasemeje.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,875
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,875 8,693 280
nipo hapa idara ya uhamiaji nyerere road, kijana mmoja mwenye mlegezo na sauti ya kisharabaro analiona jina lake kwenye ubao wa matangazo, lakini anaambiwa passport yake bado haijatoka.
Anaporomosha matusi ya aibu na makubwa sana, ananimaliza kwa kusema eti ye mzuri kuliko wanaume wote, hivyo kina dada wa uhamiaji wamefanya hila ili wabaki na passport yake kwqa kuwa yeye ni mzuri kuliko wanaume wote, hii imekaaje wadau?
mkuu bujibuji
yaani roho imetulia nilipoanza kusoma nilipocheki kichwa cha habari nkasemaaaaa yalaaaaaaaaaaa kakangu
nao wale wale halooooooooo haloooooooooooooo vidole juu mashallah umenitua ugonjwa moyo nkasema
sikuzote alikuwa wapi jamani asiwape mipasshooo wana jf leo neema imemtembelea la hasha kumbe wakina mashairoooooooo hao tushawazoea ila wengi wanaosema hiv wanabandaliwaga mkuu kuwa nao makini ningesikia hivyo ningeamia uhamiaji ya temeke kabisa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Anataka Rijali wakisawasawa yeye mwanamme suruali huyo,ivi inakuwaje mwanamme akajita yeye mzuri na wanawake wasemeje.
<br />
<br />
ungeona sasa jinsi alivyo ndo ungekoma. Ana blackberry 4, ana video camera, ana cheni nzito sana ya bati, ana laptop 2, usoni mweupe sana, lakini sijui hajaoga muda gani, kwani miguu yake ni myeusi kuliko mkaa, na bado anajiita na kujiona mzuri
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
duh! na we ulimuonaje lakini? hukumpiga ka picha hata kwa mobile phone? vigezo anavyo linganisha ni vipi? ao hajui akili ni part of uzuri wa mwanaume?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,875
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,875 8,693 280
duh! na we ulimuonaje lakini? hukumpiga ka picha hata kwa mobile phone? vigezo anavyo linganisha ni vipi? ao hajui akili ni part of uzuri wa mwanaume?
vigezo na masharti vilizinga-tiwa
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Duh hivi kuna mwanaume mzuri ndugu zangu au ni vigezo gani anatumia kujiita mzuri
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
duh! na we ulimuonaje lakini? hukumpiga ka picha hata kwa mobile phone? vigezo anavyo linganisha ni vipi? ao hajui akili ni part of uzuri wa mwanaume?
<br />
<br />
Nina picha yake nimempiga, lakini JF Mobile hamna uwezekano wa ku attach picha, kweli tembea uone.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Dah ndo maana tunadharaulika wanaume jina tuu
Maana mwanaume kujitangaza ni mzuri wa sura haileti maana yoyote.
Wacha mwanamke wako akusifie na wewe jione mwanaume kwa mambo mengine bana
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Mwanaume mzuri?......mmmmmmmmmmmmh
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Igwe mbona umeshangaa. Hao ndio wanaume wanajiita wazuri sasa sijui na wanawake watasemaje
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Mwanamume mzuriiiiiiiiiiii.Sawaaaaaaaa labda kunawaomwambi wewe mzuri ndo maana anapatakiburi hiyo.Wewe mzuri bwanaaaa.Labda kwa babu Chuchu ....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Hahahahahha hata ukiambiwa unachanganya na za kwako
Sio vyema kurukia kila unaloambiwa bana kabla ya kupima athari zake
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Uzuri wa mwanaume ni nini? Iweje huyu ajisifie? Eti madada wa uhamiaji wameiba pasi yake ili wawe wanaangalia picha yake. Jamani huyu kiumbe nahisi ni shosti anatafuta mabwana kwa udi na uvumba
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Nipo hapa idara ya uhamiaji Nyerere Road, kijana mmoja mwenye mlegezo na sauti ya kisharabaro analiona jina lake kwenye ubao wa matangazo, lakini anaambiwa passport yake bado haijatoka.
Anaporomosha matusi ya aibu na makubwa sana, ananimaliza kwa kusema eti ye mzuri kuliko wanaume wote, hivyo kina dada wa uhamiaji wamefanya hila ili wabaki na passport yake kwqa kuwa yeye ni mzuri kuliko wanaume wote, hii imekaaje wadau?
Anamaanisha kuwa yeye anatoa exhaust aka kitolea hewa au kipumulio
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,944
Likes
1,005
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,944 1,005 280
I have a problem na wanaume wanaojiita wazuri. Wengi wapakaa poda pia
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,034
Likes
24,383
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,034 24,383 280
Nipo hapa idara ya uhamiaji Nyerere Road, kijana mmoja mwenye mlegezo na sauti ya kisharabaro analiona jina lake kwenye ubao wa matangazo, lakini anaambiwa passport yake bado haijatoka.
Anaporomosha matusi ya aibu na makubwa sana, ananimaliza kwa kusema eti ye mzuri kuliko wanaume wote, hivyo kina dada wa uhamiaji wamefanya hila ili wabaki na passport yake kwqa kuwa yeye ni mzuri kuliko wanaume wote, hii imekaaje wadau?
Unatuuliza sisi na wewe ndio uliokuwepo hapo? si utuambie wewe kuna ka ukweli katika aliyoyasema au ni porojo, kama kawa.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Huyo kijana si riziki, seems anamegwa na hata hyo passport anaitaka kibiashara zaidi. Hovyo sana!
 

Forum statistics

Threads 1,238,208
Members 475,872
Posts 29,312,760