Halotel mmekutwa na nini?

kyakakombo

Member
Jun 7, 2013
32
125
Ni karibu week ya pili mtandao wa Halotel unasumbua huku kanda ya Ziwa lakini hamtuambii nini tatizo.
Hebu tuambieni maana MB zetu mpaka zinaisha muda wake network hakuna ikija inakaa dakika kadha inapotea tena
Tunaomna mseme chochote ili tujue
 

busha

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
1,640
2,000
Ukipata chance sogea pale costormer care round about maarufu samaki,,
Ni karibu week ya pili mtandao wa Halotel unasumbua huku kanda ya Ziwa lakini hamtuambii nini tatizo.
Hebu tuambieni maana MB zetu mpaka zinaisha muda wake network hakuna ikija inakaa dakika kadha inapotea tena
Tunaomna mseme chochote ili tujue

Sent using Jamii Forums mobile app
 

cathode

Member
Jan 26, 2018
81
125
Sio tu huko kwenu hata huku nyanda za juu kusini mtandao unazingua kuna mda unajaza bando linapotea bure inabidi wajitathimini yawezekana server zao zinazidiwa kwa sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom