Halima Mdee Aikataa keki ya Shyrose Bhanji

Halima Mdee Aikataa keki ya Shyrose Bhanji

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,265
Reaction score
17,135
Kwa kukataa keki ya magamba........

Halima
1.jpg


Lucy
2.jpg
 
mbona inaonekana kama hawa wadada wana chama chao kinachojihusisha na usagaji?
 
hongera bi. halima, ingekuwa mbatia (CCM C), au lipumba (ccmB) angepokea kwa uroho
 
Hizo rangi zinataka roho ya Mwendawazimu kupokea!
Hata kama ni Birthday ya mtu, mi nitagusa Konyagi tu, hiyo keki ng'oo!
 
harafu ina maana baada ya kukataa mara ya kwanza halima alienda kubadili mavazi. mbona mavazi yapo tofauti!
 
Mdee.jpg

Katika Birthday ya Mbunge wa EALA, Shyrose Bhanji iliyofanyika jana katika ukumbi wa nyumbani lounge, kituko kilitokea pale ambapo mbunge huyo alitengeneza keki yake kwa kuenzi Chama Chake CCM, iliyokuwa na rangi za chama hicho kijani na njao. Utata ulikuja pale ambapo kulikuwa na wabunge wa vyama vya upinzani akiwemo Halima Mdee ambaye alionekana kuikataa keki ya Shyrose huku akicheka.Mdee alichagua kusimama kidete na chama chake na kuisusa keki hiyo iliyokua inaonekana kana kwamba kuitukuza CCM.Pamoja na hayo Party ilienda shwari na marafiki wote wa Bhanji akiwemo Mdee walifurahia party hiyo.
 
Mods mmepolea wapiiiiiiiiiiiiiiiii...........!!!!!!?????? Move dis
 
hata mbwa anakufa siku uwezo wa kunusa unapofikia kikomo.
HEKO MDEE,sumu haijaribishwi kwa kuionja.
 
Tumesha itolea matamko sana hii picha na hao cute wa CDM kwenye thread nyingine!! kuwa Thy shall not touch neither taste It, cause surely on that same day ... will surely die!!
 
Pollanium ni nouuuumaaa ....ni bora ukachomwa na UVRs ya O-zone unaweza kubaki salama lakini si kitu hii

Viva Mdee,Viva CDM!!
 
Utani mwingine siyo jamani, kwa hizo rangi hiyo party hata maji sinywiiiiii!
 
Eeeeh, this lady is cute bwana..hawezi kula hayo marangi ya makijani...
 
Back
Top Bottom