Halima Mchuka: Mungu akulaze mahali pema peponi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mchuka: Mungu akulaze mahali pema peponi

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 30, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete , akijumuika na baadhi ya waombolezaji kuuombea mwili wa marehemu Halima Mchuka katika Hospitali ya Muhimbili jijini Dar es Salaam, wakati wa kutoa heshima za mwisho kwa mtangazaji huyo, kabla ya kwenda kuzikwa makaburi ya Msasani baada ya Sala ya Ijumaa.
    [​IMG]
    Rais Jakaya kikwete akiwapa pole wafiwa, ndugu na jamaa waliohudhuria dua iliyofanyika Hospitali ya Taifa Muhimbili leo.
    [​IMG]
    Picha ya marehemu Halima Mchuka enzi za uhai wake ikiwa juu ya Jeneza wakati wa dua.[​IMG]Mia
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi lkn kwanini KIKWETE ALIKUA ANATABASAMU SANA INAMANA HAWEZI KUONYESHA HUZUNI HATA KIDOGO KWENYE MAZISHI? amenikera sana hlf tbc wamemwochesha alivyokua anachelelea sijui lengo lao ni nini?
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Samahani wakuu naomba kuuliza eti kiharusi ni ugonjwa gani na unaathiri maeneo gani ya mwili?
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rip halima
     
  5. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,978
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kiarusi ndiyo 'stroke' kwa Kiingereza (kupooza sehemu fulani ya mwili kwa ghafla). Nenda kagoogle kwa maelezo ya kidaktari
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    waandishi wa habari mnakufa sana, muwe makini jamani, ukimwi upo...sisemi kama huyu kafa na ukimwi, ila waandishi wengi wa habari mnakulana sana huko kwenye process za kuchukua habari na night za kuendesha vipindi..mtakufa mtaisha...wengi mnajidai na kiburi chenu cha certificate au diploma kupandisha mabega, lakini mnachakachuana sana,...ninyi kwa ninyi huko kwenye night za vipindi...hakuna asiyejua hilo...mtatuachia nchi...Poleni wafiwa, Bwana ametoa Bwana ametwaa, jina lake libarikiwe...
     
  7. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu marehemu hakuacha mume?
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ww hutakufa? kwani kinachoua ni ukimwi tu? Hoja dhaifu sana hii!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,260
    Trophy Points: 280
    sasa kama humaanishi ni huyu marehemu halima
    kafa kwa ukimwi kulikuwa na haja gani ya kuandika maneno hayo yako??!!!!!!!

     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mi watu kama hawa nawaangaliaga tu halafu nafungua page nyingine.
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Wendawazimu wamekuwa wengi sana nchi hii kwasababu ya dhiki; ndio maana wanaandika mambo yasiyo na kichwa wala mkia!!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,981
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    r.i.p halima
     
  13. P

    Penguine JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,131
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Poleni wafiwa.
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    may ur soul rest in peace dada halima.
    tulikupenda lakini mungu alikupenda zaidi yetu.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Its a free forum na inawezekana mtoa mada ana ushahidi na alichokizungumza hivyo kaamua kuwaasa anaowajua japo si huyu marehemu hivyo si vyema kumshambulia,anyway RIP Halima Mchuka.
     
Loading...