Hali ya Kigoma imerudi kama enzi za Mkapa

Hali ya Kigoma imerudi kama enzi za Mkapa

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Posts
992
Reaction score
476
Umeme shida, maji ndio usisema. Kibaya zaidi hatuambiwi kuna shida gani na waandishi waliopo hapa mkoani wapo kimya. ukweli hatuwaelewii! Hebu jitokezeni hapa mtwambie.
 
Umeme shida, maji ndio usisema. Kibaya zaidi hatuambiwi kuna shida gani na waandishi waliopo hapa mkoani wapo kimya. ukweli hatuwaelewii! Hebu jitokezeni hapa mtwambie.
Mashine vp imeharibika?
 
Umeme shida, maji ndio usisema. Kibaya zaidi hatuambiwi kuna shida gani na waandishi waliopo hapa mkoani wapo kimya. ukweli hatuwaelewii! Hebu jitokezeni hapa mtwambie.
Mbona hujataja usafiri mkuu? Hapa nina bonge la mafua na homa kwa lile vumbi la barabara za vumbi.Barabara inajengwa haiiishi.


Mungua anawaona serikali
 
Hakuna mahali palipotegwa nchii hii kama kigoma watu wanaishi na kuogolea kweny dibwi la umaskini amin usiamin I was the for 6yrs
 
Hivi mnyonge akipata maji,umeme,chakula bora,elimu bora na matibabu si huyo atakua mwenye furaha na hatakua tena mnyonge,atageuka kuwa mkosoaji wa serikali hii ya wanyonge
 
we umeshaambiwa ni serikali ya wanyonge bado unahoji tu. Yaani ataendelea kuwafamya wanyonge mpaka mnyongeke huo ni mwanzo tu... meno yakikongoroka yote mtalimia kucha
Hahaaa
 
Wanajua wanamkomoa zitto, haahaahaaaa..kazi kweli kweli.
 
Hakuna mahali palipotegwa nchii hii kama kigoma watu wanaishi na kuogolea kweny dibwi la umaskini amin usiamin I was the for 6yrs
Halafu utashangaa kuna mashirika mengi 'NGOs' yanayofanya kazi hapa yanayojiita ni ya maendeleo, hadi ya UN Yamejaa. Kumbe serikali ilitakiwa itumie fursa hiyo kuleta maendeleo ikiwezekana kuyafukuza hasa mashirika ya UN waondoke na wakimbizi wao endapo yatakataa kuwa support wananchi wa Kigoma
 
Umeme shida, maji ndio usisema. Kibaya zaidi hatuambiwi kuna shida gani na waandishi waliopo hapa mkoani wapo kimya. ukweli hatuwaelewii! Hebu jitokezeni hapa mtwambie.
Mbona mbunge wenu Zitto yuko na mambo mengine tu au kwa kuwa anakaa Masaki Dar?
 
Back
Top Bottom