masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,576
- 20,180
- Thread starter
-
- #61
Ndoa ndoaNdoa Ndoano
Ukiachwa Achika
Kosea Kuoa/Kuolewa Maana Mtaachana
Ukikosea Kuchagua Kwenye Uchaguzi Ujue Mpaka Baada Ya Miaka 5
Akijichanganya akajaa kwenye mfumo
Kimasihara inamuhusu
Matusi.! HehehMungu akuongoze rafiki usifanye matusi. sawa friend
Ndio mkuu, matusi sio mazuri kiivyooMatusi.! Heheh
Mchukue tu kaka.Mkuu huyu niachie mm ndio anibake nakuomba mkuu
Unapata msongo wa mawazoBinti unaonakena innocent sana, japo sikufahamu kupitia mwandiko wako. Kaa mbali na uasherati na dhinaa unaweza, maana hata usipofanya haufi
Sipo kwenye level ya kutafuta stress aiseeKwenye msosi tia mafuta ya taa au nunua gari mbovu mpaka ipone hamu hakuna tena
Usiruhu hiyo kitu wala usifungulie mlango hiyo hali.Unapata msongo wa mawazo
unapingana na nature, toa nyapu hio weweWapendwa kwanza poleni na msiba!
Mwenzenu naona kabisa nikiingia dhambini
Nishajaliwa watoto wangu wawili nikaona wananitosha kabisaa
Nikaweka kipandikizi mkononi….
Fast forward mwaka mmoja baadae kikaaanza kuniletea maudhi nimekitoa 3 month ago.
Miongoni mwa maudhi ni kutokua na hamu kabisa ya jambo letu…
So baada ya kutoa mwezi wa kwanza sikusikia chochote
Mwezi wa pili eeeeh nikaanza kupata hisia kali sana at the peak of ovulation
Jamani mwezi huu nusu ni bake mtoto wa mtu…
Na nimekuja kutafakari hili jambo leo kwamba chanzo ni nini cha hii hamu ndo nikapata jibu hilo…
Aisee ndugu zanguni mpaka nimeongea na Mungu leo…nitafanyaje?
Najiskia vibaya sana….maaana nilishafunganga huo mlango wa mambo ya wakubwa…kwa kifupi nina abstain
Baba mtu tumetengana kimkoa sababu ya kazi but we raise our kids together(sitaongela sana hili)
So most of the time nakua dry sell
Guys sihitaji dhambi hiyo lakini mambo yananizidia kweli kweli
Naomba ushauri
Ninategemea kuanza gym mapema sana mwakani ili niwe nachoka sanaaa
Kias kwamba nisiwaze kabisa huo ulimwengu ila at the moment nakua busy sana…. Ila nikipumzika kidogo tu aiseee ni moto moto
Hii hali sikua nayo before implants
So nahisi hormones bado hazijajibalance
Naombeni ushauri jamani nitabaka huku
Endelea kujizuia utakuja kuliwa sehemu mbaya, na mtu wa hovyo, nyakati mbaya na ngono zembe.Mungu pekee ndo aingilie kati
Akili ya kibinadamu imefika mwisho
Aliyewaroga kuhusu imani zenu nadhani ashakufa!Wapendwa kwanza poleni na msiba!
Mwenzenu naona kabisa nikiingia dhambini
Nishajaliwa watoto wangu wawili nikaona wananitosha kabisaa
Nikaweka kipandikizi mkononi….
Fast forward mwaka mmoja baadae kikaaanza kuniletea maudhi nimekitoa 3 month ago.
Miongoni mwa maudhi ni kutokua na hamu kabisa ya jambo letu…
So baada ya kutoa mwezi wa kwanza sikusikia chochote
Mwezi wa pili eeeeh nikaanza kupata hisia kali sana at the peak of ovulation
Jamani mwezi huu nusu ni bake mtoto wa mtu…
Na nimekuja kutafakari hili jambo leo kwamba chanzo ni nini cha hii hamu ndo nikapata jibu hilo…
Aisee ndugu zanguni mpaka nimeongea na Mungu leo…nitafanyaje?
Najiskia vibaya sana….maaana nilishafunganga huo mlango wa mambo ya wakubwa…kwa kifupi nina abstain
Baba mtu tumetengana kimkoa sababu ya kazi but we raise our kids together(sitaongela sana hili)
So most of the time nakua dry sell
Guys sihitaji dhambi hiyo lakini mambo yananizidia kweli kweli
Naomba ushauri
Ninategemea kuanza gym mapema sana mwakani ili niwe nachoka sanaaa
Kias kwamba nisiwaze kabisa huo ulimwengu ila at the moment nakua busy sana…. Ila nikipumzika kidogo tu aiseee ni moto moto
Hii hali sikua nayo before implants
So nahisi hormones bado hazijajibalance
Naombeni ushauri jamani nitabaka huku