ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,589
- 130,955
Kwanza tukubaliane kuwa huwezi kumuelewa mtu anayepitia jambo hujawahi kulipitia, so tengua kauli kama hujawahi kuwa na nyege wakati huo babe hayupo🤪😁😁
Mimi nimetokea kumuelewa tu. Ni sawa na mtu anayekwambia kichwa kinaniuma sana, hata kama hujawahi kuumwa kichwa inabidi uyachukulie yale maumivu yake.
Mkuu kuna raha yake kuwa na mtu wako pesonol, yaani ni mwendo wa kuanzia mlipoishia.
Nakubaliana na wewe kuwa kuna faha yake kuwa na mtu wako, unampata kila unapomhitaji. Hata stress zinapungua.