Hali ya Comrade Kinana ndani ya serikali ya Ndugu Magufuli

Hali ya Comrade Kinana ndani ya serikali ya Ndugu Magufuli

George Smiley

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2011
Posts
471
Reaction score
267
Dodoma-1.jpg


Bahi-2.jpg

Ukweli usiopingika kuwa kama si Comrade Kinana kuzunguka nchi nzima kwa miaka 3 hali ya CCM ingekuwa mbaya zaidi. Wanasema sifa kubwa ya Comrade akiweza ku re- connect wananchi vijijini na Chama ambacho viongozi wame waliweka mbele maslahi yao na ku penda kutwa MHESHIMIWA badala ya NDUGU.

Lakini cha ajabu ni kuwa Ndugu Magufuli ameona Nape Mnauye anafanya zaidi na ni cabinet material kuliko Comrade Kinana.

Au kuna ugomvi kati ya hawa ndugu wawili?
Bahi-4.jpg


Dodoma-3.jpg
 
Ukweli usiopingika kuwa kama si Comrade Kinana kuzunguka nchi nzima.kwa miaka 3 hali ya CCM ingekuwa mbaya zaidi. Wanasema sifa kubwa ya Comrade akiweza ku re connect wananchi na Chama ambacho viongozi wame waliweka mbele maslahi yao na ku penda kutwa MHESHIMIWA badala ya NDUGU. Lakini cha ajabu ni kuwa Ndugu Magufuli ameona Nape Mnauye anafanya zaidi na ni cabinet material kuliko Comrade Kinana.

Au kuna ugomvi kati ya hawa ndugu wawili?

Kinana ni mjeshi, ana strategy za kijeshi kijeshi, he deserve to continue With his role siyo kwenda kupigizana makelele na wezi wezi matapeli wa chadema, hao size yao ni li Mh. Nape, au li Mh. Mwigulu a.k.a Field Marshall!
 
Magu alipaswa kuunda Wizara ya mbuga za wanyama ,uwindaji na usafiri na kumteua Kinana kuwa waziri wa wizara hii.
Wanyama wetu wangenusurika na uharamia wa poachers.

Duuh unaakili sana wewe
 
Hakuna mtu strategic zaidi ya Kinana katika medani za siasa ukanda huu wa Afrika Mashariki...namkubali sana huyu mzee amefanya kazi iliyotukuka wakati anachukua mikoba kutoka kwa Wilson Mkama chama kilikua kinapumulia mashine alichofanya Kinana ni simple strategy ya kukiuza chama maeneo ya vijijini ambapo ndio kuna wapiga kura wengi...Kinana haitaji uwaziri kwani nguvu zake ni kubwa ndani ya chama ni mmoja wa wanakitengo ambao walituletea Comrade Magufuli...hakika Kinana amefanya kazi iliyotukuka na sasa anastahili kupumzika
 
Hivi na yeye ametokea Ukanda gani vile? Kaskazini; Kusini; Mashariki au Magharibi😵
 
Heee!!! Kumbe maneno yote haya, ulikuwa unaficha sentensi yako ya mwisho!!??. Kweli wewe ulisoma fasihi.
 
Hakuna mtu strategic zaidi ya Kinana katika medani za siasa ukanda huu wa Afrika Mashariki...namkubali sana huyu mzee amefanya kazi iliyotukuka wakati anachukua mikoba kutoka kwa Wilson Mkama chama kilikua kinapumulia mashine alichofanya Kinana ni simple strategy ya kukiuza chama maeneo ya vijijini ambapo ndio kuna wapiga kura wengi...Kinana haitaji uwaziri kwani nguvu zake ni kubwa ndani ya chama ni mmoja wa wanakitengo ambao walituletea Comrade Magufuli...hakika Kinana amefanya kazi iliyotukuka na sasa anastahili kupumzika
He!!! Kumbe maneno yote haya ulikuwa unaficha sentensi yako ya mwisho!!??. Kweli wewe ulisoma fasihi.
 
Ukweli usiopingika kuwa kama si Comrade Kinana kuzunguka nchi nzima.kwa miaka 3 hali ya CCM ingekuwa mbaya zaidi. Wanasema sifa kubwa ya Comrade akiweza ku re connect wananchi na Chama ambacho viongozi wame waliweka mbele maslahi yao na ku penda kutwa MHESHIMIWA badala ya NDUGU. Lakini cha ajabu ni kuwa Ndugu Magufuli ameona Nape Mnauye anafanya zaidi na ni cabinet material kuliko Comrade Kinana.

Au kuna ugomvi kati ya hawa ndugu wawili?
Rais hashinikizwi kuchagua waziri.
Kinana alishakua mpaka waziri wa ulinzi wa nchi hii.
Kinana alishastaafu na alikaataa teuzi hizo tokea enzi ya mkapa.
Ilifanyika jitihada kubwa sana kumshawishi kinana kurudi katika siasa na kupewa ukatibu mkuu
Nape ni damu changa kumlinganisha na kinana
Ccm ina utaratibu wake wa kupandisha vijana tokea enzi ya nyerere kwa hiyo uteuzi wa Nape si bahati mbaya,
Mwacheni mzee kinana atumikie ccm yao
 
Kinana ni mjeshi, ana strategy za kijeshi kijeshi, he deserve to continue With his role siyo kwenda kupigizana makelele na wezi wezi matapeli wa chadema, hao size yao ni li Mh. Nape, au li Mh. Mwigulu a.k.a Field Marshall!
" he deserve " = he deserves. Kutumia kiingereza kuandika udaku ni vigumu dada. Bora ungeandika kizaramo wengi tungekielewa. Nasikia siku hizi unaitwa NDALANDEFU
 
" he deserve " = he deserves. Kutumia kiingereza kuandika udaku ni vigumu dada. Bora ungeandika kizaramo wengi tungekielewa. Nasikia siku hizi unaitwa NDALANDEFU
Hua napata shida sana pale mtu kuonekana hajaelimika kisa kukosea kingereza,ni bora akadharaulika aliekosea kiswahili kwani ni lugha yetu ya taifa,na ukifuatilia humu tuliowengi kiswahil japo ni lugha yetu ya taifa, lakini hatukijui vizuri
 
Ben hapa ni kabla ya issue ya muitaliano. Kweli George smiley anamchukia Magufuli
 
~~~>>Alipiga pesa ndefu sana ktk Ziara ya kujenga Chama.... Anakula taratibu.

~~~>Maghembe kuwa Wizara ya Maliasili na Utalii kumemuweka huyu jamaa ktk wakati mgumu ...
 
Hua napata shida sana pale mtu kuonekana hajaelimika kisa kukosea kingereza,ni bora akadharaulika aliekosea kiswahili kwani ni lugha yetu ya taifa,na ukifuatilia humu tuliowengi kiswahil japo ni lugha yetu ya taifa, lakini hatukijui vizuri
" Hua" = Huwa.
Lakini pia sikutaja swala la elimu. Nimeshari tu, tusipende kuandika au kuongea lugha tusizozijua vizuri hasa katika mambo ya mabishano na tafakuri.
 
Back
Top Bottom