KERO Hali ya Barabara ilivyo Kimara Mwisho, leo Aprili 13, 2026

KERO Hali ya Barabara ilivyo Kimara Mwisho, leo Aprili 13, 2026

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Mawele

Platinum Member
Joined
Jul 25, 2023
Posts
1,145
Reaction score
4,198
Hali ilivyo maeneo ya Kimara Mwisho - Darajani, Mbunge wa huku sijui yuko wapi aje atusaidie yeye na viongozi wengine wenzake


​
 
Yaan bado hamjalia ndugu zangu mtalia sana kwa sababu hakuna maendeleo yatakayofanyika round hii kwan wengi wao msimu ujao hawatarudi uongo_zini kwa sasa kazi wanayoifanya ni kujikusanyia chao tu. Wengi wao hata sasa wanajuta kuingia madarakani msimu wa damu na mauti. Tutulie tu.
 
Hapo ni City Centre, Mji mujimu wa Tz, Vipi huko Kibiti, Ujiji, Bahi, Ireje mbeya and the like.

Turudishe nchi katika utawala wa majimbo, haiwezekani barabara kama hizi zisubiri kujadiliwa bungeni Dodoma.
 
Sasa hapa ndio jijini Daslam! Je huko Mbwinde?
Maeneo mengi Dar mvua ikonyesha barabara zinakua mbovu sana ila kukiwa na viongozi wazuri ni chap tu wanarekebisha na hio ni kwa wale wanaoishi huko huko yaan barabara ndani ya muda mfupi tu inawekwa sawa sababu na yeye anapita hapohapo kwa hio hio kero hata yeye lazima imuume tu na arekebishe chap ila akiwa anakaa huko wala hajui mabalaa mnayoyapitia mtasubiria sana
 
Hiyo barabara wameichimba ni zaidi ya mwaka na hakuna ujenzi wowote unaoendelea...Infact kimara bonyokwa si sehemu ya jiji la Dar es Salaam...nilishaiandikia nyuzi kadhaa...cha ajabu mbunge wao Prof. Kitila Kitumbo hana habari hata kidogo
 
Back
Top Bottom