Hali ni mbaya


mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
516
Likes
32
Points
45
mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
516 32 45
Nadiriki kusema hali ni mbaya sana kwa Taifa letu huko tunakoelekea ni wapi? Watu sasa hivi hawawaogopi tena viongozi wao wanafikia hatua ya kujaribu hata kumpiga mkuu wa wilaya?

Uko wapi utu wetu na heshima yetu kama watanzania! Kwa kweli kilichotokea Igunga mimi binafsi ijaunga mkono na hata sintosita kutofautiana na mtu yeyote yule anayediriki kumdhalilisha kiongozi yeyote hata kama ni wa ngazi ya chini.

Ndiyo basi natuseme ni kiongozi wa wilaya wameweza kumdhalilisha huyo watashindwa je huko tuendako kuja hata kumfanyia vivyo hivyo mkuu wetu wa nchi?mimi binafsi siungi mkono kile alichotaka kufanya likini sio kujichukulia sheria mkononi kumdhalilisha mkuu wetu wa wilaya tena mbele ya watoto wake.

JAMANI TULIANGALIE HILI LA MAADILI TUNAELEKEA WAPI?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Ndugu yangu uhuru wa kidemkrasia uliotolewa umeangukia mikononi mwa wahuni ambao sasa wanautumia vibaya. Hakika vitendo hivi vikichekewa kesho tutasikia Waziri Mkuu au Rais amevamiwa na kudhalilishwa.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,804
Likes
1,684
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,804 1,684 280
Wewe ni mnafiki, kwani DC alitaka kufanya nini?, umesahau kuwa alikuwa ktk kazi zake za kawaida?, - hili tuna ushahidi nalo na kama unajingine tujuze.
Nadiriki kusema hali ni mbaya sana kwa Taifa letu huko tunakoelekea ni wapi? Watu sasa hivi hawawaogopi tena viongozi wao wanafikia hatua ya kujaribu hata kumpiga mkuu wa wilaya? <br />
<br />
Uko wapi utu wetu na heshima yetu kama watanzania! Kwa kweli kilichotokea Igunga mimi binafsi ijaunga mkono na hata sintosita kutofautiana na mtu yeyote yule anayediriki kumdhalilisha kiongozi yeyote hata kama ni wa ngazi ya chini. <br />
<br />
Ndiyo basi natuseme ni kiongozi wa wilaya wameweza kumdhalilisha huyo watashindwa je huko tuendako kuja hata kumfanyia vivyo hivyo mkuu wetu wa nchi?mimi binafsi siungi mkono kile alichotaka kufanya likini sio kujichukulia sheria mkononi kumdhalilisha mkuu wetu wa wilaya tena mbele ya watoto wake. <br />
<br />
JAMANI TULIANGALIE HILI LA MAADILI TUNAELEKEA WAPI?
<br />
<br />
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,137
Likes
532
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,137 532 280
Ni wazi wimbo wa nidhamu umekosa muitikiaji, kwa kuwa muimbaji hana nidhamu kwa waitikiaji... Imegundulika!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
We msesewe wa kuchachusha mbege,hili tumeshalisemea sana hapa kuwa bomu walilolitega viongozi wa nchi hii litajulipukia wote,nchi imekuwa haina uongozi ni kama kambale kila mmoja sharubu.walitupa miiko ya uongozi leo rais anabangaiza biashara ikulu.vyama vya siasa havina heshima kwa rais na viongozi waandamizi wa serikali sasa ukikimbilia kulaumu vyma ni kosa.
Kuna usemi wetu unasema ukikuta mtoto anatoa matusi barabarani ujue wazazi wake wako hivyo.mbopo nae anashabiki kuangalia mahali tunapo angukia badala ya tulipojikwaa.sishabikii kiongozi yeyote yule kudhalilishwa ila sitaki ubaguzi haki itendeke akidhalilishwa mbunge wa cuf tupinge kwani ni mwakilishi wa wananchi,tuache ushabiki wa vyama kwani vyama vingine vimeshazeeka vinataka kujifia tuviweke pembeni vipumzike kama vimejiwekea pensheni viitumie kama vilichezea maisha visubiri hukumu ya wananchi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
sijui hadi malaika waje watuambie kua tunapelekwa kuzimu ndo tutashtuka???
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,310
Likes
10,256
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,310 10,256 280
Nidhamu gani unayozungumzia wewe?
Nifhamu haitakiwi kua ya upande mmoja tu,
Huyo bibi na aliemuweka wote wayayushaji tu, unategemea wapewe nidhamu ili iweje?
Au unazungumzia nidhamu ya uoga?
Anza kwanza wewe kuwaheshimu wanajamii hapa kwa kutoleta tuhuma za kizushi zisizo na kichwa wala miguu!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Lile tukio la Arusha sio udhalilishaji?.
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Mkubwa jiheshimu na mdogo atakuheshimu. Viongozi wetu wa nchi hawana maadili ya uongozi, je wanaoongozwa wafanyeje? Hivi huyo Dc kaanza kuvuruga mkutano wa cdm kumbe wamchekee tu? Wote wana makosa. Hivi mbowe,slaa, tundu lisu au lema wakichaniwa nguo na polisi wakiwa wanapakizwa kwenye lori tena wakiwa wanafanya mikutano halali mbona mnafurahia? Kwani hao sio binadamu ambao utu wao inapaswa kuheshimiwa? Hao viongozi vilaza wakiongea upupu lazima tuwazomee kuonyesha tumechoshwa na ufisadi wao. Unajua hata kama tembo kakukanyaga sisimizi ukipiga kelele atajua kumbe naye anajua kuwa namkandamiza.
 

Forum statistics

Threads 1,215,100
Members 463,036
Posts 28,535,637