Hali mbaya Mlima Kilimanjaro


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Barufu yayeyuka kwa kasi.

 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
343
Points
225
Age
38
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
343 225
inasikitisha sana, sijui tufanyeje.
tuwekeane sheria ya kupanda miti kila mwaka as individuals sio kusubiri serikali.
Nakumbuka wakati nasoma secondary school, tulikuwa tunabeba kila mtu mche mnapandisha milimani kwenda kupanda. Huu ni utaratibu mzuri sana kw maoni yangu. Na unajenga uzalendo wa kutunza mazingira kwa vijana wadogo
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
nasikia kuna ndege za wazungu zinapita hapo kileleni na kumwaga magunia ya chumvi ili barafu iyeyuke
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,470
Points
1,225
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,470 1,225
ziwekwe frige/freezer nyingi karibu kuzunguka mlima ili zigandishe barafu ya kutosha
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
Mbona hiki hakionyeshi kama ni kilele cha mlima kilimanjaro? Kwani hiyo barafu ikiwepo au isiwepo inaathiri nini kwenye utalii wa mlima kilimanjaro?
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 0
Wanaoutunza ule mlima ni watu wanaouzunguka ie Rombo, Marangu etc! Je serikali inatambua mchango wa hawa watu? Pato la utalii wa huo mlima limewanufaisha wenyeji kivipi? Yanapotokea majanga kama ya moto ni nini chanzo na serikali imereact vp? Uharibifu wa mazigira nao je? Wanaoharibu ni wenyeji au ni kinaa nan? Na y waharibu?.....i think soon huu mlima utabakia history kama hatutafanya kitu!
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
484
Points
225
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
484 225
hiyo ni laana ya kutokupanda miti kwa kasi!!
 
D

DERIC

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
94
Points
0
D

DERIC

Member
Joined Nov 16, 2012
94 0
Lawama kwa serikali na wananchi hatuna utamaduni wa kutunza mazingila yetu:confused2:
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,607
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,607 2,000
Dahh... yaani ile barafu imegeuka nusu jangwa. Zile mbwembwe kama Mlima wenye kilele cha barafu n.k zitakoma.
Je TANAPA, Warombo, Wakibosho n.k wapo wapi? Au mnataka tujisingizie ni tabia ya nchi. Sioni fahari ya kurudi Moshi, siwezi kuona kilele cha barafu asubuhi na jioni.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,320
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,320 2,000
huu ni mwisho wa dunia kila kitu kimebdlika so mcwaze
 
hetu

hetu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
109
Points
170
hetu

hetu

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
109 170
Acha kudanganya watu. hiyo siyo picha ya kilele cha mlima Kilimanjaro. nitajitahidi nikuwekee picha halisi ya kilele cha mlima Kilimanjaro.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
nasikia kuna ndege za wazungu zinapita hapo kileleni na kumwaga magunia ya chumvi ili barafu iyeyuke
Ina maana hazionelani kwenye rada???? Au ni za kijajusi zaidi????

Suala mlima Kilimanjaro barafu kuyeyuka linaendana sana na mabadiliko ya tabia nchi.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
IMGP0853.JPGIMGP0203.JPG

Hivi ndivyo mlima Kilimanjaro unavyoonekana..........
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
giLESi - hiyo picha uliyopost siyo ya "kilele cha mlima Kilimanjaro"...! Nadhani ilikuwa posted na "wahalifu" Fulani wakati wa shindano la kutafuta "maajabu ya dunia" mwaka jana ili kudanganya "wapiga kura"...!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top