Benzodiazepine
JF-Expert Member
- Oct 18, 2018
- 1,264
- 2,048
😀 kwamba yanatafutwa majina mazuri ili kuficha ukali wa maneno, ila maana inabakia ile ile.Umesema kweli mkuu ila ndo jina lililopewa' Kumuhudumia mwanamke'.
Unaanza kumvuta kijanja janja eeh.. 😀Huu ni uongo, sio kweli
Alishakufa zamani sana kabla ya wewe nina hakika hata hujazaliwa😎Magonjwa kafufuka, HATA mama YAKO ANAWEZA KUWA na kaumqlaya flani Kwa WATU ila Kwa SABABU ni mama YAKO lazima umweshimu
Si ALIKUWA hai so kipindi Cha uhai wakeAlishakufa zamani sana kabla ya wewe nina hakika hata hujazaliwa😎
Ngoja nikae kimya pia maana nikitoa jibu mtasema nimemtukana mama yake mtuMungu nifundishe kunyamaza
Mada nyingine ni ngumu, hivyo napiga reverse tu.Ngoja nikae kimya pia maana nikitoa jibu mtasema nimemtukana mama yake mtu
huwa anazuga kama kuna msosi, mtetea anakuja mbio, anadandiwa na kupigwa kimoko cha chapchapuAnaita mtetea na kunakuwa hamna kitu.
Siwezi kumsemea.🤣Si ALIKUWA hai so kipindi Cha uhai wake
Umekutana na mwanaume amekutongoza ukakubali kisha mkaenda kwenye eneo la tukio mlipomaliza ukamuomba hela tayari hapo umeuza bidhaa yako.
Umetongozwa umekubali umeenda kwenye eneo la tukio kabla hujavuliwa chupi unauliza una shingapi tayari umeiuza hiyo bidhaa yako.
Ishu sio uchumi, ishu ni ile hali ya mwanamke kutaka kukukomoa bila sababu ya msingi, mwanamke kumpa pesa ni kawaida, kumnunulia chakula ni kawaida ila asikuigizie au kuwa na hila. Mwanamke atahitaji kula, tunachokataa sisi ni ile hila ya mwanamke kutaka pesa zitumike kwa israfu, kukukomoa au bila sababu ya msingi au kutaka kukuibia kinamna bila hata uhalisia.
Mfano jana mimi nilikuwa mitaa ya DDC Mlimani park, mwanamke wangu amekuja nisalimia anatokea Kinondoni Hananasif, na ana gari yake. Amekuja tumepiga makange na geji ya mafuta ipo chini, bila kuomba nikamuongezea mafuta kiduchu ya 30k karidhika, karidhika jioni karudi home. Tunachokataa sisi ni ile "njama" baadhi ya wanawake wanawake wanatuletea. Manipulative behaviour zinaonekana tuu, wanaume sio wajinga.
Basi sawa.Siwezi kumsemea.🤣
👏Sio Kila mwanamke maskini Mkuu
Itakuwa umezoea kukutana na wanawek fukara Ombaomba. Hao ndio wanajiuza.
Lakini wenye vipato na waliozoea pesa. Ukimpa pesa anaweza kukuacha kwa sababu hizo kwake atazihesabu kama dharau.
Pesa mnashare wote. Unatumia zake na yeye anatumia zako. Hao ndio wanawake unaotakiwa ukutane nao. Sio uliowaelezea hapa
Mshenzi tu huyo stress zinamuua taratibu🚮Unaanza kumvuta kijanja janja eeh.. 😀
Unadondosha punje za mchele kuanzia nje mpaka ndani ili kumkamata njiwa
Kawaida tu tetele wa kwako mwenyewe manati ya nini?Unaanza kumvuta kijanja janja eeh.. 😀
Unadondosha punje za mchele kuanzia nje mpaka ndani ili kumkamata njiwa
Mkuu VERBOSE, naona Seran kashtuka kwamba ulimtega ili ajikwae.Mshenzi tu huyo stress zinamuua taratibu🚮
Kwahiyo veibozi anamalizoa : yes outing bibieMkuu VERBOSE, naona Seran kashtuka kwamba ulimtega ili ajikwae.
Hebu ngoja nijaribu kuendeleza conversation yenu trying to predict, how it would have ended up:-
👇🏽
Verbose: huo ni uongo, sio kweli
Seran: ni kweli, ina maana huamini?
Verbose: ndiyo, mimi siamini.
Seran: nifanyaje ili uamini?
Verbose: labda tupange siku twende "outing" pamoja ili nihakikishe.
Seran: mmmmh! Outing tena?
Verbose: _______
Seran: _________