Thesonboy
JF-Expert Member
- Nov 20, 2025
- 895
- 2,499
Chagua hapo. Siku moja kabla ya D9Emirates au KLM
DAR - NBO - AMS -
Tue 09 Dec
09:25
NUE
Nuremberg, Nuremberg Airport.
Chagua hapo. Siku moja kabla ya D9Emirates au KLM
Hiyo ya kwanza, naona business ni very cheap 😎Chagua hapo. Siku moja kabla ya D9
DAR - NBO - AMS -
Tue 09 Dec
09:25
NUE
Nuremberg, Nuremberg Airport.
View attachment 3505591View attachment 3505592
Imeisha hiyoHiyo ya kwanza, naona business ni very cheap 😎
Maliza fasta na mimi nikatoe ushamba Ulaya 😇Imeisha hiyo
Usijali kabisa, uje upumzike na heka heka za watawala na serikali . Maana naona huko ni patashika kweli kweliMaliza fasta na mimi nikatoe ushamba Ulaya 😇
Sawa, nimeshajiandaa kupumzikaUsijali kabisa, uje upumzike na heka heka za watawala na serikali . Maana naona huko ni patashika kweli kweli