Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,367
- 161,494
Wala siwezi kuchukia mkuu, kuwa na amaniUsichukie bahnna! Niutani huo!!
Wala siwezi kuchukia mkuu, kuwa na amaniUsichukie bahnna! Niutani huo!!
Nashukuru ,,kama sijakukwaza maana mi naogopa sana kumkwa mwezanguWala siwezi kuchukia mkuu, kuwa na amani
Usijali kabisaNashukuru ,,kama sijakukwaza maana mi naogopa sana kumkwa mwezangu
Msaada kwani mimi ni kituo cha kulea yatima!!!
Ile ni hongo tu maana mwanaume watafuta something in return, as long as i ain't yo' dad...
raha zaidi ni pale NYUMBA ULIYOMPANGIA kuna dume linalala,,,simu uliyomnunulia kuna dume linatumia na hata pesa unazompa pia kuna dume linapewa. Aisee raha sana....kuhonga...big up mkuu
Hugs and lots of kisses...thank you darling
ailavyuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
love your money!!!Hugs and lots of kisses...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hatari hiyo. Atakuwa anahonga ufutio wa penseli.Wewe wakusoma unahonga nini sasa?daftari?pen?
By now watakuwa wameshajaa huko PM..Wanaenda kuhongwa past papers[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hatari hiyo. Atakuwa anahonga ufutio wa penseli.
Promo at work,wasubirie pm wanakuja.
Embu nisaidie mie ada ya kwenda kusoma masters.Hapana jamani..kumsaidia MTU gesi,..luku ya elfu 50..mafuta..haviwezi kufilisi just kusaidiana pan a pow zekana
Mwezangu mie nataka past papers za masters.By now watakuwa wameshajaa huko PM..Wanaenda kuhongwa past papers