Hakuna kitu kinanipa raha Kama nikimuhonga mwanamke

Hakuna kitu kinanipa raha Kama nikimuhonga mwanamke

hahaha sipend neno kuhonga jaman !hvi kwann useme unamhonga mwanamke na sio kusema unampa msaada tu ! yeah inatia FARAJA AKIWA NA SHUKURANI
Msaada kwani nyie yatima??? Hamna wazazi??? Chuma ulete tu hamna lolote[emoji125][emoji125][emoji125]
 
Wewe ni mwanaume kweli always mwanaume wa kweli humjali na kumucare baby wake
 
Wewe ni mwanaume kweli always mwanaume wa kweli humjali na kumucare baby wake
Kucare kwako nikupewa pesa?? What if hana pesa?? Chuma ulete walewale mke wa ukweli hata ahongwi huwa anatumia na mwenziwe kiroho safi nyi machuma ulete mna shida nyingi sana.
 
Kucare kwako nikupewa pesa?? What if hana pesa?? Chuma ulete walewale mke wa ukweli hata ahongwi huwa anatumia na mwenziwe kiroho safi nyi machuma ulete mna shida nyingi sana.
Wewe pambana na ulugumya wako mkuu achana wanaume watoaji watoe matunzo kasome upya bandiko linasemaje sijaongelea kama ni lazima wala hakuna ambapo nimesema kama hatoi hacare unaonekana unakichaa cha mapenzi come down boy
 
Unaacha kufurah ukisaidia wenye shda unafrah ukihonga. Usamehewe
 
Asikwambie MTU..ukimrekebishia mwanamke matatizo yake..akashukuru..huwa najisikia raha Sana..Kama nikimlipia kodi..gas,

Ama kweli.. Kuhonga rahaa
Harmorapa umo humu kumbe? Kwa gia hii utawapata wawili watatu humu wa kutoa gegedo motomoto BURE na kuachwa solemba.
 
Asikwambie MTU..ukimrekebishia mwanamke matatizo yake..akashukuru..huwa najisikia raha Sana..Kama nikimlipia kodi..gas,

Ama kweli.. Kuhonga rahaa
huwa naona raha sana nikisolve matatizo ya mama yangu mzazi tu au at least ndugu wa karibu...mbali na hapo nahisi ni kutapeliwa kusikokuwa na maumivu tu.
 
Jamani Mimi nimesema napenda kuhonga.anaebisha si anitest inbox aone..tunatofautiana Sana.Mimi nalipwa 2milion kwa mwezi
 
Back
Top Bottom