Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,578
- 98,091
Hhahahhah tena past papers ndo nzuriHahahaaa umesahau na past papers afu nayy anajikuta anahonga lol[emoji23]
Hhahahhah tena past papers ndo nzuriHahahaaa umesahau na past papers afu nayy anajikuta anahonga lol[emoji23]
Njoo kwanguMbona mm hujanihonga??
Ukimuhonga naacha kazi bank,.[emoji6]Njoo kwangu
Hakuna faraja hapo kumpa mwanamke pesa au kitu chochote ambae sii ndg yako ,haliakuwa kuna kitu unakitaka kwake ndo maana ukampa,ili iwe rahisi kukipata, HIO NI RUSHWA/ HONGO, kwanini unataka kupoteza uwalisia wakitu HARAMU KUWA HALALI??hahaha sipend neno kuhonga jaman !hvi kwann useme unamhonga mwanamke na sio kusema unampa msaada tu ! yeah inatia FARAJA AKIWA NA SHUKURANI
Sitanii! We acha tu [emoji23]Ukimuhonga naacha kazi bank,.[emoji6]
raha zaidi ni pale NYUMBA ULIYOMPANGIA kuna dume linalala,,,simu uliyomnunulia kuna dume linatumia na hata pesa unazompa pia kuna dume linapewa. Aisee raha sana....kuhonga...big up mkuuAsikwambie MTU..ukimrekebishia mwanamke matatizo yake..akashukuru..huwa najisikia raha Sana..Kama nikimlipia kodi..gas,
Ama kweli.. Kuhonga rahaa
Hayo mavazi yako mbona ni pesa za kuhongwaHamna kituu sipendi kama hela ya mwanaume!!!! Ina majina kibaaaooo, acha nipambane na hali yangu tuu
Msaada kwani mimi ni kituo cha kulea yatima!!!hahaha sipend neno kuhonga jaman !hvi kwann useme unamhonga mwanamke na sio kusema unampa msaada tu ! yeah inatia FARAJA AKIWA NA SHUKURANI
Basi naomba unihonge eddie-scale jamanii[emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji85]Sitanii! We acha tu [emoji23]
Njoo PM uchukue mzigo [emoji23] [emoji23]Basi naomba unihonge eddie-scale jamanii[emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji85]
Endelea kuamini hivyo!!!Hayo mavazi yako mbona ni pesa za kuhongwa
Usichukie bahnna! Niutani huo!!Endelea kuamini hivyo!!!
Usichukie bahnna! Niutani huo!!Endelea kuamini hivyo!!!