Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,433
- 872,031
[emoji23]angalia kikomo cha mwendo mbele kuna kona halafu kuna mteremko[emoji125] [emoji124] [emoji125] [emoji124] [emoji125] [emoji124]
[emoji23]angalia kikomo cha mwendo mbele kuna kona halafu kuna mteremko[emoji125] [emoji124] [emoji125] [emoji124] [emoji125] [emoji124]
Ahahahaaaa mkuu nini kimepelekea mpaka ukawaza hivyo?Dah dada mochwari kuna changamoto zake.. Imagine una ukame wa wiki halafu uletewe kama hao wote wamekufa[emoji24][emoji24][emoji24][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji85][emoji13]
Changamoto za kazi ninayofanya[emoji144][emoji144][emoji144]Ahahahaaaa mkuu nini kimepelekea mpaka ukawaza hivyo?
Miaka ya nyuma nilikuwa napata kichaa nikiona mwanamke mwenye makalio makubwa lakini sasa sina hamu kabisa. Wanawake wa aina hii waone tu n hayo madela yao, ila wakivua unakutana na figure nyingine kabisa. Kumbe ndiyo maana wazungu urembo wa mwanamke ni wembamba!
Dah dada mochwari kuna changamoto zake.. Imagine una ukame wa wiki halafu uletewe kama hao wote wamekufa[emoji24][emoji24][emoji24][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji85][emoji13]
[emoji23][emoji23][emoji23]Mganga bhana mawazo yake, utasikia mizimu, mara kufa, mara mochwari..