Hakuna 'Baraza Kivuli la Mawaziri' - Wassira

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Points
1,225

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 1,225
Baada ya waziri Wasira kuikashifu kambi rasmi ya upinzani na baraza kivuli la Mbowe, kumezuka mabishano makubwa na kutupiana vijembe kwa ukali na kwenda mbele zaidi kutumia maneno yasiyo na busara.

Mh. Mbowe kaonesha ukomavu mkubwa wa kisiasa kwa kuvumilia matusi ya waziri.

Zogo lilianza pale Mh. Mbowe aliposema serikali iliyopo madarakani ni DHAIFU.
 

Calnde

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2008
Messages
1,373
Points
0

Calnde

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2008
1,373 0
Nimeamka asubuhi late nakutana na Mbowe na Wassira TBC 1 jambo Tanzania. Sijajua hasa yaliyojiri ila nilichoona ni kuaniki kwa Mh Wassira!

Anasema Chadema ni chama cha ajabu cha upinzani maana kinakosoa kila kitu, hakijawahi kukubaliana na serikali hata siku moja. Anasema

Mbowe hana baraza la mawaziri (vivuli) coz they are so weak. Kwamba Mbowe hana serikali. Kwamba Chadema ni chama cha maandamano tuu

na hawataki amani. Nadhani alikuwa anakana kuwa bajeti ya serikali haijafumuliwa!

MAJIBU YA MBOWE
Mbowe kwa upole amesema anamheshimu Wassira na hivyo hataki kuingia kwenye malumbano naye. Kwamba wao wanapata muda mdogo mno

bungeni na hivyo wanautumia kuishauri serikali zaidi kuliko kuisifia. Wassira alipong'aka na kutaka kama vile kukasirika, Mbowe aliseama 'Hawa

nido mawaziri wetu, hii ndio serikali yetu'? Halafu akauliza kama wassira anasema mbowe hana mawaziri kwani sasa hivi tunaserikali?

Nawasilisha wakuu, aliyeona toka mwanzo atujuze yaliyojiri zaidi. Thank you
 

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,049
Points
1,195

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,049 1,195
Asubuhi hii nimeangalia tbc,kulikuwa na mjadala ulimuhusisha Mh Mbowe na Wassira!

Mbowe akatoa hoja kuwa serikali ya CCM ni dhaifu, ilishindwa kuangalia maswala muhumu wakati wa bajeti, hasa ya Nishati,na ya uchukuzi, ndio maana walitupiwa vitabu vyao.

Wassira akapandwa na jazba, akaanza kutukana kuwa mawaziri vivuli wote ni mbumbumbu na CHADEMA si wapenda amani na mengine mengi! Mbowe naye akachombeza!'Hii ndio serikali yetu na hawa ndio mawaziri tulio nao!
 

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
891
Points
225

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
891 225
Asubuhi hii nimeangalia tbc,kulikuwa na mjadala ulimuhusisha Mh Mbowe na Wassira!

Mbowe akatoa hoja kuwa serikali ya CCM ni dhaifu, ilishindwa kuangalia maswala muhumu wakati wa bajeti, hasa ya Nishati,na ya uchukuzi, ndio maana walitupiwa vitabu vyao.

Wassira akapandwa na jazba, akaanza kutukana kuwa mawaziri vivuli wote ni mbumbumbu na CHADEMA si wapenda amani na mengine mengi! Mbowe naye akachombeza!'Hii ndio serikali yetu na hawa ndio mawaziri tulio nao!
hapo kamjibu kisomi zaidi
 

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,772
Points
1,195

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,772 1,195
Asubuhi hii nimeangalia tbc,kulikuwa na mjadala ulimuhusisha Mh Mbowe na Wassira!
Mbowe akatoa hoja kuwa serikali ya CCM ni dhaifu, ilishindwa kuangalia maswala muhumu wakati wa bajeti, hasa ya Nishati,na ya uchukuzi, ndio maana walitupiwa vitabu vyao.
Wassira akapandwa na jazba, akaanza kutukana kuwa mawaziri vivuli wote ni mbumbumbu na CHADEMA si wapenda amani na mengine mengi! Mbowe naye akachombeza!'Hii ndio serikali yetu na hawa ndio mawaziri tulio nao!
Huyu Wassira mzee wa kusinzia, mbona sijaona sehemu yoyote aliyotukana?
 

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Asubuhi hii nimeangalia tbc,kulikuwa na mjadala ulimuhusisha Mh Mbowe na Wassira!

Mbowe akatoa hoja kuwa serikali ya CCM ni dhaifu, ilishindwa kuangalia maswala muhumu wakati wa bajeti, hasa ya Nishati,na ya uchukuzi, ndio maana walitupiwa vitabu vyao.

Wassira akapandwa na jazba, akaanza kutukana kuwa mawaziri vivuli wote ni mbumbumbu na CHADEMA si wapenda amani na mengine mengi! Mbowe naye akachombeza!'Hii ndio serikali yetu na hawa ndio mawaziri tulio nao!
Nasikitika kusema mzee wassira amechoka kimwili na kiakili lakini bado ndio mtu anayeaminiwa na rais kikwete.

Kwahiyo hapo utaona kwamba Mbowe hajakosea kumjibu kwamba hiyo ndio aina ya serikali tuliyonayo. Serikali iliyochoka kimwili na kiakili.
 

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,070
Points
1,250

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,070 1,250
Nasikitika kusema mzee wassira amechoka kimwili na kiakili lakini bado ndio mtu anayeaminiwa na rais kikwete.

Kwahiyo hapo utaona kwamba Mbowe hajakosea kumjibu kwamba hiyo ndio aina ya serikali tuliyonayo. Serikali iliyochoka kimwili na kiakili.
hawa ndio mawaziri tulionao ni jibu zuri sana kwa WASSIRA
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Kama unapata shida kuelewa maana ya kivuli ni dhahiri kwamba hutokuwa na mawazo tofauti na wassira ambaye anasinzia bungeni na baada ya kaona picha yake gazetini akiuchapa usingizi anakurupuka kutoa shutuma kwamba gazeti linafanya uchochezi.
Basi sema wewe ni nini maana ya kivuli. Ninavyojua hata mimi kivuli ni kitu kisichokuwa halisi. Tena huwa hakiwezi kutokea mpaka kuwe na jua. Kwahiyo hapo CCM ndiyo jua halafu inamulika vivuli kama CHADEMA navyo vinatokea.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
32,057
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
32,057 2,000
Asubuhi hii nimeangalia tbc,kulikuwa na mjadala ulimuhusisha Mh Mbowe na Wassira!

Mbowe akatoa hoja kuwa serikali ya CCM ni dhaifu, ilishindwa kuangalia maswala muhumu wakati wa bajeti, hasa ya Nishati,na ya uchukuzi, ndio maana walitupiwa vitabu vyao.

Wassira akapandwa na jazba, akaanza kutukana kuwa mawaziri vivuli wote ni mbumbumbu na CHADEMA si wapenda amani na mengine mengi! Mbowe naye akachombeza!'Hii ndio serikali yetu na hawa ndio mawaziri tulio nao!
Hapo kwenye red Mbowe kaua kabisa, na sisi wananchi tumemwelewa vema
 

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
841
Points
0

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
841 0
Nimeamka asubuhi late nakutana na Mbowe na Wassira TBC 1 jambo Tanzania. Sijajua hasa yaliyojiri ila nilichoona ni kuaniki kwa Mh Wassira!

Anasema Chadema ni chama cha ajabu cha upinzani maana kinakosoa kila kitu, hakijawahi kukubaliana na serikali hata siku moja. Anasema

Mbowe hana baraza la mawaziri (vivuli) coz they are so weak. Kwamba Mbowe hana serikali. Kwamba Chadema ni chama cha maandamano tuu

na hawataki amani. Nadhani alikuwa anakana kuwa bajeti ya serikali haijafumuliwa!

MAJIBU YA MBOWE
Mbowe kwa upole amesema anamheshimu Wassira na hivyo hataki kuingia kwenye malumbano naye. Kwamba wao wanapata muda mdogo mno

bungeni na hivyo wanautumia kuishauri serikali zaidi kuliko kuisifia. Wassira alipong'aka na kutaka kama vile kukasirika, Mbowe aliseama 'Hawa

nido mawaziri wetu, hii ndio serikali yetu'?
Halafu akauliza kama wassira anasema mbowe hana mawaziri kwani sasa hivi tunaserikali?

Nawasilisha wakuu, aliyeona toka mwanzo atujuze yaliyojiri zaidi. Thank you
Asante Mh Freeman Mbowe kwa majibu ya Heshima bila utwana.
Unaweza kupita pale Breakpoint wakati wowote upate chupa moja ya Johnwalker fo free .
 

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Basi sema wewe ni nini maana ya kivuli. Ninavyojua hata mimi kivuli ni kitu kisichokuwa halisi. Tena huwa hakiwezi kutokea mpaka kuwe na jua. Kwahiyo hapo CCM ndiyo jua halafu inamulika vivuli kama CHADEMA navyo vinatokea.
Hii ni kuthibitisha kwamba magamba mmechoka kimwili na kiakili. Unachokiandika hapa hata hakieleweki, umekurupuka bila shaka toka usingizini kama anavyokurupuka wassira. Wasilianeni na magamba mwezako unayekubaliana naye ili mje na tafsiri sahihi.
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
14,006
Points
2,000

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
14,006 2,000
Basi sema wewe ni nini maana ya kivuli. Ninavyojua hata mimi kivuli ni kitu kisichokuwa halisi. Tena huwa hakiwezi kutokea mpaka kuwe na jua. Kwahiyo hapo CCM ndiyo jua halafu inamulika vivuli kama CHADEMA navyo vinatokea.
kweli ccm ni jua maana linachoma hadi mifukoni,..CDM ni kivuli cha watu kupumzika baada ya kuchoshwa sana na jua...you are a genius..props!!!
 

Forum statistics

Threads 1,358,227
Members 519,261
Posts 33,162,850
Top