Hakuna atakayeachia ngazi sakata la Escrow

Hakuna atakayeachia ngazi sakata la Escrow

Status
Not open for further replies.
Wewe uhusiano huo wa yako umewaachia wenzako. Hilo ndio tatizo.

Tehehehe!! Hapa ndio huwa nakukubali, ukisha furumukaga huko.... lazima jukwaa libadiri uwelekeo tu. Ila nilikua nimekumiss, u hali gani lakini?
 
Werema kafunika kombe mwanaharamu apite, na alishatangaza hilo bungeni kwa tuliofatilia mjadala, tunalielewa hilo.

Alisha lisema hilo hata kabla ya PAC kuwasilisha utumbo wao. Ni mapunguani ndiyo waliokuwa hawajamuelewa.

Kwahiyo Mwenyekiti amepelekewa mapendekezo ya "utumbo"?
 
Kwahiyo Mwenyekiti amepelekewa mapendekezo ya "utumbo"?

Naona unashindwa kuelewa tofauti kwa kuwa u finyu tu. Maazimio ya Zitto alishindwa kuyatetea na yakasambaratishwa. Kama unakumbuka, alisimama Chenge na hapo ndiyo pakawa hapatoshi. Isome vizuri post namba moja, nimeandika nini. Au umesahau?

Hivi hizi shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
 
Nimeamini kweli kuna watu ni weoesi wa kusahau. Kuna member humu iliweka bandiko na kutoa tagadhari kuwa, itakapotokea Werema amewajibishwa au kujiuzuru sababu ya suala la escrow, basi haoo tutambue kuwa tumedanganywa.
November 39, 2014 mkataba wa Werema utakua umekwisha kwa mujibu wa sheria kwa kuwa umri wake wa kustaafu itakuwa umefika. Maneno mengine yaliyomo kwenye barua yake ya kujiuzuru ni aina nyingine ya sarakasi ili kuendelea kumlinda Mr. Big.
Tukiendelea kukarori wahusika waliotajwa na PAC tutakua na sisi tunasaidia kuwa cover wahusika halisi.
November 39, 2014 bado haijafika na pengine isifike mpaka werema anaingia kaburini.
Halafu hebu acha kujitoa ufahamu kwa kupotosha kama huyu ajuza humu.
 
Werema kafunika kombe mwanaharamu apite, na alishatangaza hilo bungeni kwa tuliofatilia mjadala, tunalielewa hilo.

Alisha lisema hilo hata kabla ya PAC kuwasilisha utumbo wao. Ni mapunguani ndiyo waliokuwa hawajamuelewa.
Ila ndiyo ameshaachia ngazi kwa sakata la escrow..... Haijalishi kama ni kwa kufunika kombe Mr Dhaifu apone au kisheria. Point kuu ni kuwa kaachia ngazi.
 
Naona unashindwa kuelewa tofauti kwa kuwa u finyu tu. Maazimio ya Zitto alishindwa kuyatetea na yakasambaratishwa. Kama unakumbuka, alisimama Chenge na hapo ndiyo pakawa hapatoshi. Isome vizuri post namba moja, nimeandika nini. Au umesahau?

Hivi hizi shule huwa mnaenda kusomea ujinga?

Pole sana kwa kuanzisha uzi ukisema hakuna atakayeachia ngazi lakini leo Werema ameachia ngazi! Hii ya kisingizio cha kufunika kombe kawaulize World bank na washirika wake watakujibu vema!! Usikonde!!
 
Nisome vizuri sana. Naona una kiherehere.
Nimekusoma ulikuwa unaota hivi 'Hakuna atakayeachia ngazi sakata la Escrow', kuna siku nilikuambia kama unampenda sana Werema muweke au houseboy wako.

Ulidhani urais wa Kikwete una ubia.
 
Nimekusoma ulikuwa unaota hivi 'Hakuna atakayeachia ngazi sakata la Escrow', kuna siku nilikuambia kama unampenda sana Werema muweke au houseboy wako.

Ulidhani urais wa Kikwete una ubia.

Umesoma kichwa cha habari hujasoma utumbo wa habari, hilo ndiyo tatizo la shule mlizokwedna, nna-uhakika mlienda kusomea ujinga.

Rudi post namba moja kasome utumbo wa habari, labda, narudia labda ukisoma tena utanielewa. Kwanza anaza na kipand hiki tu, unaulewa nini hapa?;

"Nnasikitika kusema na nnaliona linakuja la Serikali kuingia gharama kubwa ya kulipa zaidi ya mara mbili au tatu hizi fedha ikiwa watafata akili za akina Zitto."
 
Ahahahahah, asante kipenzi. Rugha mama ndio imeniasiri. Ila walau siku izi makosa yanapungua. Si eti,?

= lugha
= imeniathiri

Si lugha mama, ni shule ulizosoma zimekujaza ujinga. Huyo Mwalimu aliyekufundisha alikuwa hayaoni makosa?

Usimsingizie mama, alijitahidi akakupeleka shule, iliyobaki ni bidii yako si ya mama tena.

"si ya mama hiyo si ya baba hiyo, yako mwenyewe kagawe" - Kibao Kata
 
Pole sana kwa kuanzisha uzi ukisema hakuna atakayeachia ngazi lakini leo Werema ameachia ngazi! Hii ya kisingizio cha kufunika kombe kawaulize World bank na washirika wake watakujibu vema!! Usikonde!!

Tatizo ni wewe unaesoma kichwa cha habari na utumbo huusomi, kasome vizuri.

Hivi hizi shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
 
Baada ya kusikiliza ripoti rasmi ya PAC iliyowasilishwa na Zitto Kabwe na Deo Filikunjombe nnadiriki kusema kuwa hakuna cha maana kwenye ripoti yao cha kuwafanya mawaziri kuwachia ngazi.

Ni drama tu lakini hakuna kipengele chochote cha sheria ambacho hakijibiki au kilichooneshwa kuwa kimekiukwa.

Hukumu ya Mahakama ni ya halali na haina utata na Zitto wala CAG wala TAKUKURU hawajaonesha kuwa ilikuwa ni batili au ya kughushi.

Zitto kapiga porojo nyingi sana kuliko ukweli, na mwanasheria yoyote mahiri anazisambaratisha hoja zake zote ndani ya nusu saa.

Zitto ametetea sana BoT lakini alichoshindwa kuelewa ni kuwa Bot kama wakala ndiye alitakiwa aridhike na vielelezo vyote kabla hajalipa na kama havijakamilika hawezi kutoa fedha. Zitto anasema eti Mwanasheria Mkuu wa Serikali ndiye alimuamuru Gavana hizo fedha zitolewe, toka lini Gavana wa benki anatoa fedha kwa amri ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali?

Utata wa IPTL na Standard Chartered ni huko-huko kwao si IPTL iliyokopa, iliyokopa ni Mechmar na Mechmar haiwezi jitokeza kwani imeshafilisika kisheria, Standard Chartered karata yao ya mwisho ni hii na hapa wamepata mwanya.

Nnasikitika kusema na nnaliona linakuja la Serikali kuingia gharama kubwa ya kulipa zaidi ya mara mbili au tatu hizi fedha ikiwa watafata akili za akina Zitto.

Nnashauri, wajadili hili suala bungeni lakini shauri liwachwe kesi kumi zilizopo mahakamani zinazoihusu IPTL zikamilike.

Mapendekezo ya Zitto ya watu kuachia nyadhifa zao ni ya kishabiki na hayana mshiko, watu hawaachii tu nyadhifa zao kwa habari kama hizi ambazo hazina mshiko wa kisheria.

Isitoshe, fedha zilizolipwa escrow si kamili, hizo zilizobaki zilizuiliwa kwanini? Jibu tutalipata kesho na ndilo litakalosambaratisha hoja ya kodi ya Zitto.

Kuna mengi sana ya kuchambua lakini tusubiri kesho, tusiandikie mate na wino upo. Ni matumaini yangu kuwa wote waliotajwa watapewa fursa ya kujibu. Na hapo ndipo mtamjuwa Chenge ni kichwa.

Kumbe FaizyFoxy huwa ni kichaa wahedi, katika uzi huu ulisema hakuna wa kujiuzulu sasa yamekuwa Kubwa la Maadui Mzee wa kuamulisha Papa Werema AKA ya Kafulila (Mwizi) Kajiwajibisha, upo hapo?
 
Kumbe FaizyFoxy huwa ni kichaa wahedi, katika uzi huu ulisema hakuna wa kujiuzulu sasa yamekuwa Kubwa la Maadui Mzee wa kuamulisha Papa Werema AKA ya Kafulila (Mwizi) Kajiwajibisha, upo hapo?

Kichaa ni wewe usiyeelewa hata unachokisoma, kuanzia asubuhi nawaona mnavyohangaika na huu uzi, hivi nawauliza, hizi shule huwa mnaenda kusomea ujinga?

Rudia hiyo nyuzi, useme hiki ni nini?

"Nnasikitika kusema na nnaliona linakuja la Serikali kuingia gharama kubwa ya kulipa zaidi ya mara mbili au tatu hizi fedha ikiwa watafata akili za akina Zitto".

Mnasikitisha sana, ndiyo maana kumbe Tanzania hatuendelei, ikiwa Watanzania ndiyo hivi, aaah, wacha Kikwete aseme hajuwi kwanini mu masikini, maana mimi sasa nimepata jibu na nnauhakika hata mnachokisoma hamkielewi. Mtaacha kuwa masikini? mu masikini vichwani mwenu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom