Hakikisha unabakisha pesa,Hii siri mtanishukuru.

Hakikisha unabakisha pesa,Hii siri mtanishukuru.

Ni sahihi kwahiyo wahenga hawajakosea akiba haiozi niliwahi kukosa kiwanja kizuri kisa pesa sijaiconvert kutoka Mali kuwa cash in hand
 
Ndugu
Acha mzaha na pesa, fanya kazi kwa bidii kama ni shambani au ofisini au majini pga kazi..

1. Acha kukesha mitandaoni kama hapakuhusu

2. Acha maandamano, tumia muda huo kuandamana shambani, au majini.

3. Achana na harambee na michango ya kindezi ambayo haina direct positive economic impact kwako

4. Changamkia fursa za kilimo, uvuvi na ujasiriamali mbalimbali!.

5. Kuwa bahili (bana matumizi)

6. Tumia unachoweza kuzalisha

7. Achana kuhongana kindezi kama kipato chako hakiruhusu!
 
Upo sahihi. Pesa huongezeka kwa makumi. Hii siri nilipewa na Babu yangu.

Mfano ili uwe milionea, hakikisha akaunti zako hazikosi mamilioni ambayo hayana matumizi. Ikiwa una akaunti CRDB, NMB na NBC. Basi ili sikumoja uwe milionea unatakiwa kuwa na akiba za mamilioni yasiyo na matumizi kwenye hizo akauti 3.

Unaweza kuanza kuwa na minimum ya 1M kwenye kila akaunti yako. Kisha njoo kwenye kila line unayomiliki kuwe na 1M isiyo na matumizi. Kama una M-Pesa, Yas. Kila moja iwe na 1M.

Baada ya hapo inafuata liquid cash. Uwe na 1M cash ndani kwako ambayo haina matumizi.

Hapo automatically unaanza kuwa milionea. Hizo zinavuta 10× na unakuwa na fikra za kupata zaidi. Utashangaa kila sehemu una 10M kama akiba Kisha ukizoea 10M kila sehemu unahamia kwenye 100M Kisha 1B. Na mawazo yako yanakuwa yanaendana na hicho kiasi.

Ila kama akaunti zako benki, simu, cash zinasoma 0, 100k,au chini ya 1M kamwe huwezi kuvuta pesa zaidi.

Hiyo ndio siri.
A/C za wafanyabiashara tunaowaita milionea zina ma OD. Tufanyeni kazi kwa akili na bidii na akiba tuweke.
 
Kuna mambo mengine unaweza kulalamika ngekewa ya pesa inakupita kumbe umesahau hii mbinu.

Pesa ni kama mvuto na sumaku ya kuvuta bahati na pesa nyengine.

Unapoweka pesa mfukoni hakikisha usiitumie hata kama aina matumizi we bakisha hiyo pesa ndio nguvu ya kulinda na kuvutia.

Wahindi wengi wanafanya hii siri ndio maana wanafanikiwa.
Wewe mbona unaijua hiyo siri lakini haufanikiwi, tatizo liko wapi?
 
Upo sahihi. Pesa huongezeka kwa makumi. Hii siri nilipewa na Babu yangu.

Mfano ili uwe milionea, hakikisha akaunti zako hazikosi mamilioni ambayo hayana matumizi. Ikiwa una akaunti CRDB, NMB na NBC. Basi ili sikumoja uwe milionea unatakiwa kuwa na akiba za mamilioni yasiyo na matumizi kwenye hizo akauti 3.

Unaweza kuanza kuwa na minimum ya 1M kwenye kila akaunti yako. Kisha njoo kwenye kila line unayomiliki kuwe na 1M isiyo na matumizi. Kama una M-Pesa, Yas. Kila moja iwe na 1M.

Baada ya hapo inafuata liquid cash. Uwe na 1M cash ndani kwako ambayo haina matumizi.

Hapo automatically unaanza kuwa milionea. Hizo zinavuta 10× na unakuwa na fikra za kupata zaidi. Utashangaa kila sehemu una 10M kama akiba Kisha ukizoea 10M kila sehemu unahamia kwenye 100M Kisha 1B. Na mawazo yako yanakuwa yanaendana na hicho kiasi.

Ila kama akaunti zako benki, simu, cash zinasoma 0, 100k,au chini ya 1M kamwe huwezi kuvuta pesa zaidi.

Hiyo ndio siri.
Kwa maelezo yako kwa sasa nipo kwenye u lakionea maana nina laini kama 10 na zote zina kiasi kisichopungua laki 3 tatu.
 
Back
Top Bottom