Hakika nimepoteza nguvu zangu bure

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,198
Points
2,000

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,198 2,000
Nadhani ni pesa za majini hizo na mikataba yake ni kufanya mapenzi na kanga, bata na kuku. Hivyo kwetu ni vitoweo sio wakezze. Mihela mingine bure kabisa. We mangi wa wapi??
 

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
881
Points
1,000

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
881 1,000
Ukisikia mtu anacheza na bata mzinga unajua tu huyo hana akili. Mwenye akili angekuwa anacheza na watoto yatima sehemu,watoto wake,au anapanga namna ya kuongeza pesa anunue magari ya ukweli n.k siyo kucheza na bata.au kutupa pesa halafu mwanaume unainama unaokota hii ni ishara mbaya sana

Yeees time is money
 

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
2,703
Points
2,000

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
2,703 2,000
Ukisikia mtu anacheza na bata mzinga unajua tu huyo hana akili. Mwenye akili angekuwa anacheza na watoto yatima sehemu,watoto wake,au anapanga namna ya kuongeza pesa anunue magari ya ukweli n.k siyo kucheza na bata.au kutupa pesa halafu mwanaume unainama unaokota hii ni ishara mbaya sana
yo gud at this
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,378
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,378 2,000
Wee huoni kama umejiloga mwenyewe?
Zamani nilidanganywa kwa kuambiwa kuwa ukiwa na pesa utapata kila kitu, kweli nikapambana na nikafanikiwa kwa kiasi chake.

Ki ufupi nimewekeza kwenye biashara zisizofilisika. Na kwa siku napata laki nane hadi tisa (hiyo ni faida kwa kila siku).

Ila kinachonishangaza nimejikalia tuu nyumbani nacheza na kuku,mabata mzinga na kanga.

Kuna saa naweza kubeba milioni kama ishirini hivi nikazirusha zikasambaa chumbani ili angalau nipate kazi ya kuziokota na kuanza kuzihesabu tena.

Eti naweza kuwa nimelogwa? Au ni kawaida
 

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,827
Points
2,000

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,827 2,000
Zamani nilidanganywa kwa kuambiwa kuwa ukiwa na pesa utapata kila kitu, kweli nikapambana na nikafanikiwa kwa kiasi chake.

Ki ufupi nimewekeza kwenye biashara zisizofilisika. Na kwa siku napata laki nane hadi tisa (hiyo ni faida kwa kila siku).

Ila kinachonishangaza nimejikalia tuu nyumbani nacheza na kuku,mabata mzinga na kanga.

Kuna saa naweza kubeba milioni kama ishirini hivi nikazirusha zikasambaa chumbani ili angalau nipate kazi ya kuziokota na kuanza kuzihesabu tena.

Eti naweza kuwa nimelogwa? Au ni kawaida
Hujajua kutumia pesa zikakuweka busy mpaka ukaomba likizo kama Bill Gates
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
17,449
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
17,449 2,000
Siku hizi umeacha kula makombo ya misosi wanayoacha washkaji bar?

 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,872
Top