Hakika nimepoteza nguvu zangu bure

shirima Mathias

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
222
Points
500

shirima Mathias

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2017
222 500
Zamani nilidanganywa kwa kuambiwa kuwa ukiwa na pesa utapata kila kitu, kweli nikapambana na nikafanikiwa kwa kiasi chake.

Ki ufupi nimewekeza kwenye biashara zisizofilisika. Na kwa siku napata laki nane hadi tisa (hiyo ni faida kwa kila siku).

Ila kinachonishangaza nimejikalia tuu nyumbani nacheza na kuku,mabata mzinga na kanga.

Kuna saa naweza kubeba milioni kama ishirini hivi nikazirusha zikasambaa chumbani ili angalau nipate kazi ya kuziokota na kuanza kuzihesabu tena.

Eti naweza kuwa nimelogwa? Au ni kawaida
 

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,864
Points
2,000

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,864 2,000
Zamani nilidanganywa kwa kuambiwa kuwa ukiwa na pesa utapata kila kitu, kweli nikapambana na nikafanikiwa kwa kiasi chake.

Ki ufupi nimewekeza kwenye biashara zisizofilisika. Na kwa siku napata laki nane hadi tisa (hiyo ni faida kwa kila siku).

Ila kinachonishangaza nimejikalia tuu nyumbani nacheza na kuku,mabata mzinga na kanga.

Kuna saa naweza kubeba milioni kama ishirini hivi nikazirusha zikasambaa chumbani ili angalau nipate kazi ya kuziokota na kuanza kuzihesabu tena.

Eti naweza kuwa nimelogwa? Au ni kawaida
Nilihisi umepiteza nguvu pendwa za Kiume
 

Forum statistics

Threads 1,343,326
Members 515,022
Posts 32,780,743
Top