Naunga mkono,
CCM haina mvuto tena, na hii ndio nafasi pekee tuliyonayo ya kufanya mapinduzi halisi ya kifkra ili yadhihilike katika sanduku la kura.
Ila mimi siungi mkono style inayotumiwa na wanachama wa chama chochote/wananchi katika kuishambulia ccm kwa matusi maneno ya kejeli katika mtandao unaoaminika ni wa watu makini.
Style hii inapaswa itumike katika jamii ambayo haina uwezo wa kuchambua mambo kwa undani, watu wasio na muda wa kusikiliza hoja.
lakini sio eneo kama hili linalodhaniwa ni la watu wenye uelewa mkubwa.
Nawaomba vijana wenzangu wenye nia nzuri na nchi hii tuwe na utamaduni wa kujibu hoja hata kama ni ya maji taka, tunatakiwa tuishambulie kwa hoja mzingo zenye kumezeka.
Mfano juzi niliona mjumbe amabye nadhani alikuwa mkereketwa wa ccm aliandika jambo la kuhoji umakini wa cdm, badala ya watu kujibu kwa hoja, nilishangaa kuona majibu kama vile 'kavue gamba kwanza' kamuulize nepi' sidhani kama tunakuwa warithi/tunapanda hekima zozote vichwani mwetu zakuwa waamuzi wazuri bila kuwaonyesha tunaowapinga kuwa tunawazidi hoja.
Siku moja nilisema sio vyema kuishi kwa kutambua makosa tu,bali tunatakiwa tujifunze kujenga mwelekeo pia.
Tujue kutoa njia mbadala na tujue kujibu hoja kwa hoja na sio kuwa watu wenye uelewa mkubwa wa makosa tu,bali pia tuweze kutoa njia mbadala.
Tazama mijadala mingi ya vijana utagundua vijana tuna uwezo huo kinzani na ni changamoto kubwa sana kwa sasa.
Naachia hapo nikiwaomba tuikosoe serikali sana na tujifunze kutoa njia mbadala, tuwe watu wenye kujua mbinu za ujenzi wa vyama vyetu kwa maeneno muafaka, mfano hili la kebehi na makajuliso tunajua wapi pa kuitumia na sio humu.
Nao ccm wajue tu hawana mvuto na siwaombei wafe, bali nawaombea waishi maisha marefu maana hawa watakuwa wakosoaji wetu wazuri sana hapo baadae wakiwa chama cha upinzani.
Nawakumbusha kuchukua hatua ya kuvua magamba kama walivyoahidi wenyewe vinginevyo:- hawataamini kitakachowatokea na posho zao mifukoni.