Haina majotro maana yake ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haina majotro maana yake ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Dio, Jul 6, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi wanajamii wenzangu,
    kuna kitu kinanitatiza kwenye tangazo la bia moja wanaslogan inayosema
    "HAINA MAJOTRO"
    mimi mpaka leo sijajua maana ya hilo neno,na hata nikiwaeleza watu wanaopenda kulitumia hili neno hawanipi jibu la kuniridhisha,ndio maana nikaamua kuleta hapa kwa great thinkers wanisaidie kupata jibu
    asanteni.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Watoto ndio wanajua,ila jaribu kumuuliza anayesema....... Pindi ukimskia
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimejaribu kuwauliza lakini jibu hawana.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nenda baa ya hapo jirani halafukunywa kama chupa tano mfulilizo then utapata jibu
     
  5. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio slogan ya hiyo bia, ni slogan ya tamasha la FIESTA 2011/2012 linalodhamiwa na bia hiyo.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mtafute fetty au b12 hao fasta tu watakupa jibu au nenda teentz mkuu..
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo hlo neno ndio sijui maanake.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa ngoja nikipata muda ntawaibukia
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kauli ya kijinga tu.........endelea na shughuli zako
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa kaka.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Haina Majotro aka Majasho=Haina noma=Hakuna Tatizo,yaani haina shida.
     
  12. m

    marobry100 Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake ni Haina madaze chalii yani..
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Hilo ni neno ambalo limeletwa mtaani ili liweze kupata mashiko, kama mengine mfano,,umefulia, masharabaro,masela etc, lakini pamoja na promo, halina mashiko kwa watu wenye akili zao na limebakiwa kutamkwa na wajinga wajinga tu.

    kwa sasa linatumiwa na waandaaji wa fiesta,,baada ya fiesta litasahaulika.
     
  14. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    nimeulizia maana yake haina tatizo,haina matata
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    Juuubha tufwile nnyambala
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Semi na Methali za wazee wetu wa kale zote unazijua ? Achana na maneno yanayoanzishwa na malimbukeni hua yanakuja na kupita kisha kusahaulika kabisaa.
     
  17. Nestory87

    Nestory87 Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    222707_193621114017305_100001082538083_517397_1481312_n.jpg Haina Credit..........................................................................................................................
     
  18. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haina ngwasu!
     
  19. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa wote mliochangia kwenye uzi huu,angalau nimepata japo kamwanga.
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ni ming'waluless
     
Loading...