Haijalishi Edward Lowassa atatuletea Maendeleo au laah!

Haijalishi Edward Lowassa atatuletea Maendeleo au laah!

Ebu jaribu kusoma ulichoandika,halafu kama kunauwezekano uiedit
Hajakosea yuko sahihi kabisa kamandawasua bora Lowassa aiuze tujue moja hatuna nchi kuliko kuendelea na mateso miaka 100 ijayo chini ya wakoloni CCM.
 
Last edited by a moderator:
Wamarekani walimchagua obama si kwa sababu waliamini atawaletea maendeleo bali walitaka kuithibitishia dunia kua marekani ni ya kila mtu haijalishi asili yake ikoje

Sasa kwa Tanzania sio kwamba tunafanya mabadiliko tukiamini lowasa wa chadema na ukawa watatuletea maendeleo

Bali tunaichagua chadema na ukawa kuithibitishia dunia kua tanzania sio mali ya ccm milele


Huu ni uongo uliopitiliza.

Naomba ulete evidence to this. Obama was a brilliant candidate, who overcame great ods with a campaign for the ages. Huu uongo naomba uishie kwenye vijiwe vyenu huko mitaani, haumsaidii Lowassa, hausaidii upinzani. Obama alishindanishwa na Hillary to the tooth kabla hajapewa nafasi na democrats, kupambana na McCain. Nyie ndugu yenu alipambanishwa na nani?
 
Lowasa ndo Rais wetu tushaamua
 
Wamarekani walimchagua obama si kwa sababu waliamini atawaletea maendeleo bali walitaka kuithibitishia dunia kua marekani ni ya kila mtu haijalishi asili yake ikoje

Sasa kwa Tanzania sio kwamba tunafanya mabadiliko tukiamini lowasa wa chadema na ukawa watatuletea maendeleo

Bali tunaichagua chadema na ukawa kuithibitishia dunia kua tanzania sio mali ya ccm milele
Kajinyea jukwaani huko geita
 
Tanzania haijafikia kucheza upatu ba nafasi ya urais,watu tunapaswa kuchagua,consciously,siyo liwalo na liwe watanzania hatujafika huko,mwenye sifa ba historia nzuri ya utendaji na asiye kashfa ndo awe rais wetu
 
Back
Top Bottom