Hahahahaaa hahahahaaa Pinda bwana!

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,642
1,225
Hivi hiki kibabu kilitokeaga wapi? Nimekijua baada ya PM wa ukweli Lowassa kujiuzuru ili kulinda heshima yake. Au kilikua kiganga cha kienyeji toka kule Sumbawanga kinacho tumia viungo vya albino kufanikisha mambo?:hatari:?
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,639
2,000
Hivi hiki kibabu kilitokeaga wapi? Nimekijua baada ya PM wa ukweli Lowassa kujiuzuru ili kulinda heshima yake. Au kilikua kiganga cha kienyeji toka kule Sumbawanga kinacho tumia viungo vya albino kufanikisha mambo?:hatari:?
Most likely ni mzimu huyu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom