Haha haaaa For Female Eyes Only!!

Haha haaaa For Female Eyes Only!!

Wengine utawasikia "I cannot come on this"!

Wengi!!!!!!!!!!!!!!una maana unatembea na wengi mpaka upate majibu tofauti tofauti !!!! kazi ipo, swali zuri sasa kumbe watu wanatembea na wanaume wengi!!!!
 
Chuakachara bwana, kwa hiyo wewe unafikiri mimi hadi kufika hapa nilipo nimeshatembea na wanaume wangapi, mmoja tu? Anyway hata sioni umewezaje kuconnect kusema kwangu "wengine" na "wengi".
 
wanaume tumeingia kunogesha mjadala

mi nikivaa tu linasinyaa nikivua tu linasimama!

Hata kwenye matumizi ya kondomu hatukosi sababu kama hapa.... Hii mada si kwa wanawake tu jamani...? lakini tumetafuta sababu tumeingia wanaume. Kondomu Mi siipendi kabisa... nikivaa tu hii kitu inasinyaa, au kitendo cha kuambiwa tu nivae nikaiona jogopo hawiki kabisa.. naahirisha zoezi. kifupi sikumbuki nilitumia lini. Tunanogesha tu mada jamani.. kwa herini wenye mada endeleeni.
 
Thegreatcardina rudi fasta utunogesheee
 
mkeo atakuwa anasali sana. Safi kabisa, jilipue ufe[/QUOTE]

ni kweli king'asti,mke wangu anasali sana kuniombea nisichakachue nje...na kwa hakika...maombi yake yanajibiwa daima!need i say more?
 
"Babe, kwani si uko safe...wats the point!??"
 
Hivi ndomu hakuna size tofauti? (kama viatu)...

Mkuu zipo sema ukubwa au udogo unaendana jiografia ya mahali.. Kwa mfano condoms zinazotengenezwa kwa matumizi ya Japan na China ukizileta bongo hata watoto wa miaka mitano zitakuwa zinawabana.. Jamaa wana maumbile madogo (height & length i mean)..
 
Mkuu zipo sema ukubwa au udogo unaendana jiografia ya mahali.. Kwa mfano condoms zinazotengenezwa kwa matumizi ya Japan na China ukizileta bongo hata watoto wa miaka mitano zitakuwa zinawabana.. Jamaa wana maumbile madogo (height & length i mean)..

Na bongo tulivyo na inferiority, zikiletwa kwa mfano XXL, XL, L, M na S kila mtu atakuwa akienda dukani kununua atataka kununua XXL... hasa akikuta muuzaji ni mdada...
 
Hivi "mwanaume wa kweli hutumia Dume" au jike?
 
Back
Top Bottom