Haha haaaa For Female Eyes Only!!

Haha haaaa For Female Eyes Only!!

jamani wanaume kwa kimbelembele, hebu waacheni wajimwage sie tufaudu tu kuwasikiliza tusiri twao!!
 
kondomu zinanipunguzia:
1.Viwango vya magoli, si mnajua swala si wingi wa magoli, ishu ni ubora wa magoli......
2.Ina harufu mbaya sana, zingine zinawaumiza wenza wetu
3.Zinaweza kusababisha Cancer ya kizazi both to female and male
4.Zinanipunguzia idadi ya magoli kwa mfano from 4goal/hour mpaka 3goal/hour inaniuzi sana
5.usumbufu wa kuvaa na kuvua,

ndiyo maana kuna umuhimu wa kila mmoja kuwa na mwenza mmoja tu, ila kwa hali tuliyo nayo daah ngumu sana.
 
Na bongo tulivyo na inferiority, zikiletwa kwa mfano XXL, XL, L, M na S kila mtu atakuwa akienda dukani kununua atataka kununua XXL... hasa akikuta muuzaji ni mdada...

Ha ha ha.. Una maana wabongo wanapenda kuonekana wana maumbile makubwa..? Hawajui yana disadvantages zake.. Wengi wanakimbiwa na watoto wa kike ambao wanaona kabisa hawawezi kuhimili..
 
Ha ha ha.. Una maana wabongo wanapenda kuonekana wana maumbile makubwa..? Hawajui yana disadvantages zake.. Wengi wanakimbiwa na watoto wa kike ambao wanaona kabisa hawawezi kuhimili..

Haha haa... Ila mitoto ya kike inajifanya haiwezi kuhimili, sijui inaumia, mtu unakionea huruma unaingiza nusunusu, baadae utamu ukikolea unaona kanaanza kujisokomezea chenyewe hadi inazama nzima!!!
 
Haha haa... Ila mitoto ya kike inajifanya haiwezi kuhimili, sijui inaumia, mtu unakionea huruma unaingiza nusunusu, baadae utamu ukikolea unaona kanaanza kujisokomezea chenyewe hadi inazama nzima!!!

Ha ha ha.. Mkuu ukikuta hakijafunguliwa bado hupati bahati hiyo..
 
Alafu mi sipendi kabisa ambavyo sio vizoefu...

Uko sahihi Mkuu.. Kama unataka starehe ya tendo la ndoa ni vizuri ukakutana na mzoefu ambae ameshakutana na majanga kadhaa.. Kwanza anakuwa na uzoefu na pili anakuwa hana aibu ile iliopitiliza.. Ila hawa watoto wa ciku hizi Mkuu kiboko.. Wanajifunza kupitia kwenye mikanda ya porno halafu wanakuja kufanya practice kwako.. Ucipokuwa na kaujanja ka ziada wanakutoa knock out..
 
kondomu zinanipunguzia:
1.Viwango vya magoli, si mnajua swala si wingi wa magoli, ishu ni ubora wa magoli......
2.Ina harufu mbaya sana, zingine zinawaumiza wenza wetu
3.Zinaweza kusababisha Cancer ya kizazi both to female and male
4.Zinanipunguzia idadi ya magoli kwa mfano from 4goal/hour mpaka 3goal/hour inaniuzi sana
5.usumbufu wa kuvaa na kuvua,

ndiyo maana kuna umuhimu wa kila mmoja kuwa na mwenza mmoja tu, ila kwa hali tuliyo nayo daah ngumu sana.
Ukipata zile nzuri kama Durex, Rough Rider, Trojan, etc mbona ladha kama kawa tu? Unafikiri kama hujavaa kabisa!! Tatizo hizi za kwetu za maangamizi kuwanza ni nene, halafu kama wewe umejaliwa ni rahisi kupasuka, tehe Tehe!! Wa ebony ......
 
Mwanamke yoyote anaye sex na mwanaume, na mwanaume akavaa condom time ya kusex, ujuwe kisha mdharau...mana kisha mjua malaya:biggrin1:

Ooopsy nilikosea njia tu nikapita kuwasalimia.:biggrin1:
 
wanasingiziaga vingi mfano,

1 Kondom nikivaa inanibana,
2 Inaniumiza, na kuniwasha
3. Nachelewa sana kufika kileleni
4. Sipati test nzuri
5.
6
7.
8
100.

Kuna aina mpya ya tego imewekwa kwenye condom, ukigusa tu, mpaka mauti
 
kwanini wanawake wasitembee na hizi kwenye handbags zao
female-condom.gif
 
mie bila ndomu kwanza hata mshipa wenyewe hausimami hata ikipambwa na maua,hawa vimeo hawaaminiki ati.. ebho!
 
Back
Top Bottom