Hadithi ya kusisimua: Kosa langu ni lipi?

Hadithi ya kusisimua: Kosa langu ni lipi?

ameline

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
2,292
Reaction score
1,152
Sehemu ya kwanza
Ilikuwa ni siku ya jumanne mida ya saa kumi nambili jioni Mzee Ndesanjo alikuwa akiendesha gari aina ya Eskudo. Alifika nyumbani naharaka alishuka ndani ya gari kitendo cha kuingia ndani tu alianza kuita kwa sauti "Mama Joyce MamaJoyce" huko chumbani Mama Joyce alimsikia nakuitika "Abeeee Mume wangu,vipi mbona mbiyombiyo hivyo "?

Alihoji Mama Jocye huku akiwa anamuangalia mume wake kwa umakini. Mzee Ndesanjo ambaye nimume wa Mama Joyce, alionekana kuwa na wasiwasi mwingi huku akimsisitiza mke wake ajiandae haraka"Hakuna muda wa kupoteza, "Mimi ndani siingii nenda kajiandae tunasafari ya kwenda Morogoro,kuna matatizo yamejitokeza.

Rafiki yangu Mzee Simba ambaye tunafanyakazi ofisi moja amefiwa namke wake wake inabidituwahi kwenda msibani" Mama Joyce alinyamaza kimya kidogo kana kwamba kuna kitu anatafakari kwani ile habari ilimshtua "Mmmh jamani nini nitena kilimfika kwani alikuwa anaumwa! masikini" Aliongeakwa masikitiko"Alikuwa anaumwa na ameugua kwa muda mfupi sana,wewe nenda kajiandae tuondoke".

Mama Joyce akamjibu "Lakini mume wangu watoto tutawaacha na nani"? Aliuliza Mama Joyce. Wakati huo Jocye na mdogo wake aliyeitwa James walikuwa wameenda shule , Joyce alikuwa darasa la tano na James akiwa darasa la kwanza.

Na pale walipokuwa wakiishi ilikuwa ni nyumba ya kupanga Maeneo ya Kimara Stop Overjijini Dar es salaam. Baba Joyce alimgeukia tena mke wake" Hawa watoto tutamkabidhi jirani yetu Mzee Ngonyani na mkewe, kwani hatuendi kukaazaidi ya siku mbili wewe jiandae tuondoke wakirudikutoka shule watakuta maagizo kutoka kwa mke wa Ngonyani".

Baba Joyce aliongea kwamsisitizo. Kwa haraka Mama Joyce akaenda kwenye chumba cha Mke wa Ngonyanin akumwachia maagizo yakuwaangalia watoto wake kwa muda wa siku mbili.

Baada yahapo aliingia chumbani nakujiandaa tayari kwa safari, ambapo safari ilianza taratibu na baadaye Baba Joyce alionekana kuendesha gari kwa mwendo wa kasi "Mume wangu mbona unaendesha kwa kasi hivyo jamani punguza mwendo kidogo" Aliongea kwa kuonyesha hali ya uoga.

Baba Joyce alicheka kidogo nakusema "Acha kuogopa Mkewangu mbona naendesha katika mwendo wakawaida sana". Safari iliendelea wakiwa njiani maeneo ya Kidatu, ghafla gari lilipata pancha tairi ya mbele na kupinduka.

Ilikuwa ni ajali mbaya sana kwani Baba Joyce alifarik ipalepale na Mama Jocye alikuwa ameumia sana sehemu za kichwani hivyo wasamaria wema walimchukua nakumkimbiza hospitalini.

Baadaya wasamaria kumkimbiza hospitalini Mama Joyce ambaye kwa wakati huo alikuwahajitambui, Askari Polisi walifika eneo la tukiona kuuchukua mwili wa marehemu wa BabaJ oyce na kuupeleka chumba cha maiti hospitaliya Morogoro.

Gari lilikuwa limeharibika sana kutokana na ajali ilivyokuwa mbaya hivyo ulifanyika utaratibu wa kulisogeza hadi kituo cha polisi, wakiwa hospitalini Mama Joyce alikuwahajitambui kabisa.

Polisi waliamua kufanya utaratibu wa kufahamu ndugu ambao wangeweza kuwa naye karibu kwa wakati huo, mmoja wa wale Askari Polisi alimwambia mwenzake "Sasa tutafanyaje kuwapata ndugu zao kwani huyu mama hajitambui na mume wake amekwisha fariki inabidi tuwatafute iliwaendelee na taratibu nyingine".

Mwenzake ambaye alikuwa naye akamjibu na kusema "Inabidi tuangalie namba zilizopo katika simu zao ili tuweze kuwasiliana na nduguzao".........nini kitaendelea usikose suraya .....2........

KOSA LANGU NI LIPI

Sehemu ya pili

ILIPOISHIA

Polisi waliamua kufanya utaratibu wakufahamu ndugu ambao wangeweza kuwa nayekaribu kwa wakati huo, mmojawa wale Askari Polisi alimwambia mwenzake"Sasa tutafanyaje kuwapata nduguzao kwani huyu mama hajitambui na mume wake amekwisha fariki inabidi tuwatafute iliwaendelee na taratibu nyingine".

Mwenzake ambaye alikuwa naye akamjibu na kusema "Inabidi tuangalie namba zilizopo katika simu zao ili tuweze kuwasiliana na nduguzao".

INAPOENDELEA

Yule Askari bila yakupoteza muda, alichukua simu ambayo ilikuwani ya Baba Joyce nakuangalia namba zawatu mbalimbali, akiwa anatizama nani wakumpigia simu, alijaribu jina ambalo aliliona kwenye simu lilikuwa limeandikwa Mkurugenzi.

Alijaribu kuwasiliana kw anamba hiyo bila mafanikio kwani ilikuwa haipatikani, naalijaribu namba kama tatu zote zilikuwa hazipatikani. Ndipo wakaamua kuchukua simu ya Mama Joyce nakuangalia namba nyingine katika simu hiyo.

Kwa bahati nzuri walikuta namba ya Mkewa Ngonyani ambayo ilikuw aimeandikwa Mama Ngonyani. Askari alipiga simu ya Mama Ngonyani iliita kwa mara ya kwanza bilakupokelewa hadi ikakata, lakini waliendelea kujaribu hatimaye simu ilipokelewa. Mama Ngonyani ambaye ni jirani wa Mama Joyce aliyekuwa amekabiziwa watoto alipokea ile simu akijua mke wa Ndesanjo ndiye aliyempigia simu .

"Habari yako Mama Joyce, samahani nilikuwa mbali na simu vipi mmekwishafika?" Yule Askari aliyekuwa anasikiliza ile simu alinyamaza kimya kidogo na kusema" Samahani mama unazungumza na Askari Polisi kutokaMorogoro"kabla hajaendelea Mama Ngonyani alimkatisha nakusema kwa mshangao,"Askari! kwani kunanini tena Mama Joyce yuko wapi?"

Aliuliza Mama Ngonyani yuleAskari akamwambia "Usijali Mama kwani wewe unamfahamu vipi Mama Joyce?" Mama Ngonyani akamjibu" Mama Joyce ni jirani yangu na pia ni rafiki yangu na wameenda Morogoro na mume wake kwenye msiba.

Sasa nashangaa kuzungumza na askari kupitia simu yake kwani kuna tatizo?"Alizungumza Mama Ngonyani huku akitaka kufahamu nini kinaendelea.

Askari akamwambia kilekilichotokea "Mama Joyce na mume wake wamepata ajali, maeneo yakidatu. Na hapa ninapozungumza nipo Hospitali ya Morogoro. nadhani nivyema ungewajulisha nduguzake ili waje haraka"Aliongea yule Askari lakini hakumjulishakama Baba Joyce alikuwa amefariki.

Kwa mshtuko wakuambiway ale maneno Mama Ngonyani akasema "Ajali? Mungu wangu jamani, kwa hiyo wanaendeleaje sasa, nduguzake siwajui mimi ninachojua hawana ndugu zaidi ya watoto wao wawili Joyce na James, ambao wapo hapa nyumbani.

Ni watoto wadogo, sijui nifanyeje jamani" Alizungumza maneno mengi kana kwamba mtu aliyechanganyikiwa. Kumbe masikini Mzee Ndesanjona mke wake walikuwa hawana ndugu zaidi ya watotowao, yule Askari alimsisitiza mama Joyce afike hospitali kwani kulikuwa hakuna mtu wa kumuhudumia Mama Joyce.

Mama Ngonyani alimjulishamumewe naharaka walijiandaakwa safari ya Morogoro,hukuwakiwaacha Joyce na Jamesbila kuwajulishakilekilichotokea. WalipofikaHospitalini ndipowalipogunduakuwa Baba Joycealikuwaamefariki, na hali ya MamaJoyce ilikuwambayasana.

Haraka waliendakumuona Daktariambayealiwaeleza hali halisi kwambaiwapoMama Joyce akizindukakuna uwezekanoasikumbukechochote kilichotokea.

Kwanialikuwa ameumia sana maeneoyakichwani, maneno hayoyaliwasikitisha sanaMamaNgonyani na mume wake.Walikaa nakutafakari kwamasikitiko na baadayewaliendakuungalia mwili wamarehemu katika chumbachakuhifadhia maiti.na kishakuwasiliana najamaa namarafiki ili kusaidiana katikataratibu zamazishi.

Wakati huo Mama Joycealikuwahajitambuiwalimuhamishia HospitaliyaMuhimbili Dar es salaamkuendelea namatibabu. Hukonyumbani mazishiyalifanyika,vilio na simanzi vilitawala,watotowalilia sana kwauchungu na hatakupotezafahamu huku wakiwa hawajuininihatima ya Mama yao mzazi.

Hapo ndipo maishaya Joyce namdogo wake yalianzakubadilika. JENINI KITAENDELEAUSIKOSE SURA YA...3...Usikose!
 
KOSA LANGU NI LIPI? Sehemu ya 3
.INAPOENDELEABaada ya
kumuhifadhiMarehemu kwenye makaziyake ya
milele.Watuwalitawanyika pale nyumbanina
kuwaacha akina Joycewakiwa na simanzi na
wakatihuo waliishi kwa kumtegemeaMzee
Ngonyani na mke wake.Maisha yaliendelea
huku baadhiya watu ambao walikuwa nimajirani
na marafiki wa karibu,walitoa michango yao
kwa ajiliya matibabu ya Mama Joyceambaye
alikuwa amelazwaHospitali ya Taifa ya
Muhimbili.Yule rafiki yake na marehemuMzee
Ndesanjo alirudi Dar essalaam baada ya mazishi
yamke wake. Akiwa anatokeaMorogoro alikuwa
hajui hiliwala lile, na nini kimempatarafiki yake
kipenzi. Kwani hatamarafiki zake
walimfichakwasababu naye pia alikuwakatika
matatizo ya kufiwa namke wake. Aliporudi Dar
essalaam alienda nyumbani kwamarehemu ili
kumjulia hali,alipofika alimkuta MamaNgonyani
akiwa pamoja naJoyce wakiwa
wanajiandaakwenda Hospitali
kumuonamgonjwa. Joyce alikuwa
akimfahamurafiki wa Baba yake ambayealikuwa
akifahamika kwa jinala Mzee Simba.
Alipomuonaakaanza kumfuata huku akiliakwa
uchungu “Baba mdogoBaba mdogo, ulikuwa
wapiBaba yangu amefariki na Mamaanaumwa
sana” Mzee Simbaalimuangalia Joyce
kishaakasema kwa mshtuko "Etinini! Mzee
Ndesanjo amefarikihaiwezekani jamani
ninikilitokea, siamini mimi hayamaneno”
alizungumza hukuakiwa amemshika mkono
Joycealiyekuwa analia kwa uchungu. Mama
Ngonyani akamsimuliakila kitu kuhusu
ajaliwaliyoipata marehemu MzeeNdesanjo na
mkewe wakatiwakielekea msibani
Morogoro,Mzee Simba aliinama kwauchungu na
machoziyalimbubujika katika paji la usowake.
Alisikitika sanakumpoteza rafiki yake,
"Siaminikilichotokea sasa kwaniniwalinificha
jambo hili jamanieeh Mungu ilaze roho
yamarehemu mahali pemapeponi". Alisema
MzeeSimba.Baadaye waliondokapamoja hadi
hospitalinikwenda kumjulia hali
MamaJoyce.Walipofika walimkuta
amepatafahamu lakini alikuwa haongeichochote
muda wote alikuwakimya na alimshangaa
kilaaliyekuwa anamuona Joycealiyekuwa karibu
na Mamayake alimuita “Mama, Mamamimi
mwanao Joyce ongea basiMama hata kidogo”
alimuitabila mafanikio Mama yakealibaki
akimshangaa bilakusema chochote, hali
ileiliwatatiza sana Mzee Simba naMama
Ngonyani iliwabidiwaende haraka
kumuonaDaktari ili waweze kufahamuMama
Joyce ana matatizo gani. Daktari akawaeleza
kuwa"Mgonjwa amepotezakumbukumbu zote
kwanikatika hali aliyonayo hawezikumkumbuka
hata mtotowake, na pia kuna uwezekanohata
kama akirudi katika haliyake ya kawaida basi
atakuwahana akili vizuri." MamaNgonyani
kusikia hivyoalishtuka na kusema “Munguwangu
sasa itakuwaje ndiyotumekwisha mpoteza
MamaJoyce, ina maana Daktarihakuna njia
yoyote yakumrudisha katika hali yake
yakawaida, tusaidie jamani”.Aliongea mama
Ngonyani hukumachozi yakiwayanambubujika
Daktari alimjibuakisema “Uwezekano
hakunamama, kilichobaki niKumuomba Mungu
amsaidie piatunaweza kumruhusu kesho
ilimuweze kumuangalia kwaukaribu akiwa
nyumbani”. Walibaki wanahuzunika
nakutafakari, Joyce alilia sanahuku akiwaza nini
hatima yaMama yake. Baadaye ilibidiwaondoke
na kesho yakewalirudi kwaajili ya
kumchukuaMama Joyce ambaye alikuwahaelewi
chochote. Maishayalianza kubadilika kwa
upandewa Joyce aliyekuwa naMalengo ya
kusoma na baadayekuja kuwa Mwanasheria.
Hali yamaisha ilizidi kuwa ngumu.Kwani Mama
Joyce alikuwaakihitaji huduma wakati
woteilifikia kipindi familia ya MzeeNgonyani
ikaanza kuwatengana hata waliokuwa
marafikiwaliwaacha wakitaabikawenyewe.
"Mwanzoni kablaBaba hajafariki
majiraniwalikuwa wanatupenda lakinileo hii
tunabaki tukitaabikapeke yetu, tizama Mama
yanguni mgonjwa sana" Alikuwaakiwaza Joyce.
Kutokana na hali kuwa mbayaJoyce aliamua
kuacha masomoakiwa darasa la sita ili
awezekumsaidia mama yake palenyumbani.
Mzee Ngonyani naMkewe waliamua
kuhamakatika ile nyumba. Na tokeawalipohama
hawakuwahikurudi hata siku moja
kwendakumjulia hali Mama Joyce.Maisha
yalizidi kuwa magumu,Joyce na mdogo wake
ilibidiwakati mwingine waendemitaani na
kuomba msaadaangalau wapate pesa
yakununua chakula palenyumbani.Siku moja
Mama Joyce aliamkaasubuhi kichwa
kilikuwakinamuuma sana hivyoalitakiwa
apelekwe hospitalini.Joyce alikuwa hana
chochotekwani alikuwa akitegemeabiashara ya
kuuza maandazi napesa ilikuwa ni
ndogoalihangaika sana bila kupatamsaada
wowote. Hatimayekutokana na hali ya maisha
naJoyce bado alikuwa nimsichana mdogo
alishindwanamna ya kumsaidia Mamayake.
Masikini Mama Joycealifariki Dunia kutokana
nakuumwa sana bila kupatamatibabu.Aliwaacha
Joyce na Jamesambao sasa walikuwa niyatima.
Maisha yalikuwamagumu hawakujua nini
chakufanya kwani hata nyumbawaliyokuwa
wakiishiwalifukuzwa kutokana nakushindwa
kulipa kodi. Baadaya kufukuzwa
walijikutawakirandaranda mitaanikutafuta
kipato."Dada njaainaniuma" James
alikuwaakimwambia Dada yakealiyekuwa
amejiinamia hukuakiwaza siku hiyo
walikuwahawajapata pesa kabisa kwanikila
walipokuwa wanaombahakuna aliyewapa pesa
Joycealimtizama mdogo wake nakusema "Usijali
Jamesnitakunulia chakula, ngojaniende
nikaombe kwenyemagari yanayopita barabara
yaupande wa pili". Alinyanyuka huku
akiwaameweka mikono yakekichwani alijaribu
kumuombakaka mmoja "Samahani kakanaomba
unisaidie helanikamnunulie mdogo
wanguchakula" Yule kaka alimtizamaJoyce
kuanzia chini hadi juu nakusema "Unawazimu
wewemsichana, mimi nikusaidie
helaumeambiwa mimi benki halafumabinti wa
sikuhizi mnajifanyaombaomba kumbe
makahabatu wa mitaani kwenda zako."Yule kaka
alimtukana Joyceambaye alinyamaza kimya
nakuondoka taratibu aliendeleakuomba
hatimaye alifanikiwakupata shilingi elfu moja
na miatano ambapo alienda moja kwamoja
kumnunulia chakulamdogo wake. Maisha ya
Joycena James yamebadilika na sasawamekuwa
ni watotowanaoishi katika mazingiramagumu
huku wakikutana nachangamoto nyingi
sanawakiwa mitaani. JE
NINIKITAENDELEA ....USIKOSE SURAYA...4.....hapo kesho!
 
ameline niliwahi kuangalia movie moja hivi nikamwaga michozi,,sasa huku tunakoelekea naona yatajirudia
 
Last edited by a moderator:
Nimeisave nitasoma na wifi yako nyumbani, maana ni nzuri nitakuwa mchoyo kama ni sipo share nae..
 
ameline niliwahi kuangalia movie moja hivi nikamwaga michozi,,sasa huku tunakoelekea naona yatajirudia

yaani hujakosea fuatilia nami ni hadithi ya.kusikitisha na ina fundisho kubwa..yhats why nimeamua kushare nanyi..
 
Last edited by a moderator:
KOSA LANGU NI LIPI? Sehemu ya 4

ILIPOISHIA Yule kaka alimtukana Joyce ambaye
alinyamaza kimya na kuondoka taratibu
aliendelea kuomba hatimaye alifanikiwa kupata shilingi elfu moja na mia tano ambapo alienda
moja kwa moja kumnunulia chakula mdogo
wake. Maisha ya Joyce na James yamebadilika
na sasa wamekuwa ni watoto wanaoishi katika
mazingira magumu huku wakikutana na
changamoto nyingi sana wakiwa mitaani.

INAPOENDELEA Joyce alitamani sana mdogo
wake aende shule, kuendelea na masomo lakini
alikuwa hana uwezo. Siku moja akiwa amekaa
kibarazani katika nyumba ambayo walipenda
kukaa, na kuomba msaada kwa watu mbalimbali
ambao walikuwa wakipita barabara hiyo. Joyce
alikuwa akimtizama mdogo wake huku moyoni
mwake akiwaza “Maisha haya tutaishi hivi hadi
lini? Nikimuangalia mdogo wangu natamani
aende shule, lakini sina uwezo wa kumpeleka
shule sijui nifanyeje” Aliwaza Joyce huku
akimtazama mdogo wake aliyekuwa anachezea
mchanga. Akiwa anaendelea kuwaza alijitokeza
kaka mmoja akamsemesha na kumwambia
“Mambo vipi mrembo” Joyce aligeuka na kuitika
“Salama tu kaka” Yule kaka akamsogelea karibu
na kusema “Mbona unaonekana una mawazo
sana mrembo vipi una matatizo gani?” Aliuliza
yule kaka, Joyce alinyamaza kimya kidogo na
kusema “Nina matatizo mengi sana kaka yangu
sijui nianzie wapi kukueleza”. Yule kaka
aliendelea kijisogeza karibu na Joyce kisha
alikaa chini “Acha hizo binti mzuri kama wewe
una matatizo gani? Mimi naitwa Maliki sijui
mwenzangu unaitwa nani”? Aliuliza Maliki huku
akimtazama Joyce. “Mimi naitwa Joyce na yule
pale ni mdogo wangu anaitwa James” Baada ya
kufahamiana Maliki akaandelea kumuuliza
“Joyce umesema una matatizo gani?” Joyce
alimgeukia na kusema “Ni historia ndefu kidogo
naweza kukusimulia” Ndipo kwa umakini Joyce
alimueleza Maliki kila kitu kuhusu maisha yake.
Maliki aliwaonea huruma sana "Pole sana Joyce,
unajua mwanzoni nilipokuona sikujua kama una
matizo kiasi hiki, na pia watoto wengi wanaoishi
katika mazingira magumu, huku mitaani watu
wengi hufikiria kuwa ni vibaka lakini kumbe
ukitaka kufahamu undani wa maisha ya mtoto
unayekutana naye mtaani akiombaomba
yawezekana ana matatizo makubwa kama yako,
Pole sana Joyce. Mimi naweza kuwasaidia"
Aliongea Maliki huku akimtizama Joyce pamoja
na James "Nitashukuru sana Kaka kwani maisha
ya mtaani ni magumu sana." Huku akionekana
kutikisa kichwa kwa masikitiko Maliki akasema
"Usijali Joyce maisha yatakuwa mazuri
nimeamua kuwasaidia" Maliki alimchukua Joyce
na mdogo wake na kwenda kuishi nao
nyumbani kwake. Maliki alikuwa akiishi katika
nyumba kubwa ambapo alikuwa akiishi peke
yake. Walianza maisha mapya ya kuishi nyumba
moja na Maliki aliyekuwa akiishi nao vizuri.
Baadaye aliamua kumpeleka shule James
kuendelea na masomo darasa la tatu. Lakini
kwa upande wa Joyce ilimbidi abaki pale
nyumbani na kufanya kazi za ndani na Maliki
alimuahidi kumlipa mshahara kila mwisho wa
mwezi. Joyce alifurahi sana. "Nashukuru sana
Kaka Maliki Mungu atakuzidishia kwani tulikuwa
hatujui nini hatima ya maisha yetu." Maliki
alimtaka Joyce asiwe na wasiwasi. Baada ya
mwezi mmoja tangu Joyce na mdogo wake
waanze kuishi na Maliki maisha yao yalibadilika
waliishi kwa furaha na kuanza kusahau matatizo
na shida walizokutana nazo mitaani. Siku moja
Joyce alikuwa amepumzika sebuleni akiwa
anatizama tamthilia Maliki alikuwa anatoka
kazini alifika na kumsalimia kisha kusogea
karibu na alipokuwa ameketi “Joyce samahani
kuna kitu nataka nikuambie naomba unisikilize
kwa umakini” Joyce aliyekuwa amejilaza kwenye
kochi alinyanyuka na kukaa vizuri “Hakuna tatizo
kaka Maliki mimi nakusikiliza” Maliki alishusha
pumzi na kumshika mikono Joyce huku akisema
“Joyce mimi nakupenda sana na moyo wangu
ulikupenda tokea siku ya kwanza nilipokuona.
Naomba uwe mpenzi wangu nakuhitaji sana
Joyce” Joyce aliinama kwa aibu huku akiwa
anatetemeka mikono yake na asiamini kile
alichokuwa anakisikia “Mmh kaka Maliki hapana
haiwezekani mimi bado mdogo sana kujiingiza
katika mapenzi na wewe ni mtu mzima mimi
nakuheshimu kama kaka yangu”. Alisema Joyce
huku akiwa anatetemeka kwa kuogopa wakati
huo Joyce alikuwa na miaka 16 na Maliki
alikuwa ni kijana mwenye umri kati ya miaka 30
hadi 33. Baada ya Maliki kuona Joyce amekataa
aliendelea kumsisitiza lakini Joyce alikuwa na
msimamo. Hakukata tamaa aliendelea
kumbembeleza Joyce amkubalie ombi lake la
kutaka awe mpenzi wake, Joyce aliendelea kuwa
na msimamo wa kukataa huku Maliki
akiendelea kumuomba na kumuahidi
atamsaidia kwa kila kitu pamoja na
kumsomesha mdogo wake. lakini msimamo wa
Joyce ulikuwa palepale na kumfanya Maliki
ampe muda wa kumfikiria. Zilipita kama wiki
mbili tokea Maliki amwambie Joyce kuwa
anampenda kimapenzi, siku zote Joyce alikuwa
akiishi huku mawazo yakiwa yamemtawala
kichwani akiliwaza suala hili la Maliki. Ilikuwa ni
mida ya saa tatu usiku. Joyce alikuwa
amejipumzisha sebuleni na mdogo wake
alikuwa chumbani amelala.Wakati huo Maliki
alikuwa bado hajarudi kutoka kazini, Joyce
alikuwa akiangalia tamthilia iliyokuwa
inaonyeshwa katika runinga baadaye alipitiwa
na usingizi na kujikuta amelala palepale
sebuleni. Baada ya muda kupita mnamo saa sita
usiku Joyce alikuwa bado amejilaza sebuleni na
mlango wa sebuleni ulikuwa haujafungwa,
Maliki alirudi usiku huo aliingia moja kwa moja
na kumkuta Joyce akiwa amelala kwenye kochi
alisimama kwa muda pale mlangoni huku
akimtazama Joyce kwa umakini na moyoni
mwake akisema "mmmh huyu mtoto
nampenda sana embu tizama alivyolala kama
Malaika, mzuri sana huyu binti namtamani" JE NINI KITAENDELEA? Tukutane Jumatatu.
 
KOSA LANGU NI LIPI? Sehemu ya 5
INAPOENDELEA
Akiwa anawaza huku anasogea taratibu katika
kochi alilokuwa amelala.Joyce alikuwa
amevalia gauni fupi, na kwa namna alivyokuwa
amelala sehemu ya paja ilikuwa inaonekana
basi Maliki alipofika alianza kumshika pajani
Joyce huku akimpapasa taratibu Joyce alishtuka
kutoka usingizini "Aaah jamani kaka Maliki
umenishtua" .
Maliki alinyanyua mkono wake wa kulia na
kumshika Joyce mikono yake miwili "Joyce
mpenzi kwa nini unanitesa hivi si unajua kwa
kiasi gani mimi nakupenda nahitaji penzi lako
nakuomba unikubalie naahidi sintokuumiza
nakupenda sana". Alisisitiza Maliki huku
akimpapasa Joyce viganja vya mikono yake.
Joyce aliyekuwa amejiinamia kwa aibu
alisema "Kaka Maliki mimi naogopa
haiwezekani mimi bado mdogo,wewe niache
mimi siwezi naomba unisamehe kama kuna
jambo nimekukosea naomba uniache
usinifanyie hivi mimi sitaki". Maliki aliyekuwa
anaonekana amelegea macho huku
akimtazama Joyce kwa matamanio
alimkumbatia Joyce kwa nguvu "nikupe nini
mpenzi nakupenda nikubalie ombi langu".
Joyce huku akiwa anatetemeka alijaribu
kujivuta ili ajitoe mikononi mwa Maliki bila
mafanikio. Akiwa anaendelea kujaribu kujitoa
Maliki aliisogeza midomo yake karibu na
midomo ya Joyce, na kuanza kumbusu kwa
umakini kabisa aliendelea kumshikilia kwa
nguvu baadaye alimbeba na kumpeleka
Chumbani ambapo Joyce alibaki akilalamika
"Kaka Maliki mimi naogopa naomba uniache
unaniumiza" Alisema Joyce ambaye ilikuwa
ndiyo mara yake ya kwanza kuwa katika
mapenzi.
Maliki aliyekuwa kama amechanganyikiwa
hakumsikiliza aliendelea hadi alipomaliza
alichokuwa anakitaka kwa Joyce baada ya
kumaliza akaanza kumbembeleza Joyce
aliyekuwa akilia kwa maumivu makali "Pole
mpenzi usijali mimi nakupenda Joyce usilie
nyamaza mpenzi" Joyce aliendelea kulia
baadaye aliondoka huku akichechemea kwa
maumivu, alienda kuoga na kurudi chumbani
kwake kulala huku moyoni akiwa anawaza
"Siamini kama Kaka Maliki amenifanyia
kitendo kibaya hivi,sijui nitoroke na mdogo
wangu, mimi siwezi kuishi haya maisha
inaniuma sana, na je kama nitatoroka nitaenda
wapi? Na sina mtu wa kunisaidia" Aliwaza Joyce
huku akiwa analia kwa uchungu.
Wakati Joyce akiwa anaendelea kulia na kuwaza
kama atoroke au aendelee kuishi katika
nyumba ya Maliki, usingizi ulimpitia na kulala
hadi mida ya saa moja asubuhi ambapo mdogo
wake alikuja kubisha hodi ili kumuamsha dada
yake, kwani ilikuwa siyo kawaida yake kulala
hadi muda huo. Siku zote alikuwa akiamka
mapema na kufanya kazi za pale nyumbani
ikiwemo kumuandalia mdogo wake kifungua
kinywa kabla ya kwenda shule.
Wakati James akiwa anabisha hodi, mwanzoni
dada yake hakumsikia aliendelea kugonga
mlango kwa nguvu baadaye Joyce alimsikia
hivyo alinyanyuka taratibu kwa uchovu na
kuelekea kwenye mlango kisha kuufungua.
James alimsalimia "shikamoo dada" Joyce
aliyekuwa kama bado yupo usingizini
alimtazama na macho yake yalikuwa
yamevimba kutokana na kulia sana akasema
"Marahaba James haujaenda shule?" James
alimshangaa dada yake kwa hali aliyokuwa
nayo na kusema "Sijaenda bado nilikuwa
nakusubiri uniandalie chai,vipi dada unaumwa
mbona macho yako yamekuwa ya rangi
nyekundu na yamevimba sana"
Joyce alinyamaza kimya kwa muda na
kumshika mdogo wake kichwani na kusema
"usijali mdogo wangu kichwa kinaniuma
twende nikuandalie chai utachelewa shule"
Joyce aliingia jikoni na kuchemsha maji
kwenye birika kisha akachukua mkate kwenye
kabati na kumuandalia mdogo wake chai ili
awahi kwenda shule,baada ya kumaliza kunywa
chai James alichukua mkoba wake wa shule na
kuondoka huku akimsisitiza dada yake atumie
dawa ya kichwa ili asiumwe tena.
Masikini James alikuwa hajui kilichomsibu dada
yake. baada ya James kuondoka Joyce alibaki
amejiinamia huku akiwaza "Jamani maisha gani
haya,Kaka Maliki amenifanyia unyama nasikia
maumivu makali sana, na kama nikiondoka
James nani atamsomesha, sina budi
kuendelea kuishi hapa napenda sana mdogo
wangu asome ukizingatia anao uwezo mzuri
katika masomo yake, natamani sana afikie
malengo yake. yalaiti wazazi wetu
wangekuwepo.Yaani kina Mama Ngonyani na
majirani walitutenga na kutuacha tukiteseka,
pesa yenyewe sina ya kulipia kodi hata chakula
nitaenda wapi?".
Joyce akiwa anaendelea kufikiria mara Maliki
alitoka chumbani kwake, na kumuona Joyce
akiwa amekaa kwenye kochi huku akiwa
ameweka mkono wake wa kulia shavuni. Joyce
alikuwa hajamuona, Maliki alitembea kwa
kunyata taratibu na alipofika karibu alimshika
mkono, Joyce alishtuka na kusema "Mama
yangu!" Maliki alicheka kidogo na kusema
"mmmh mtoto mbona unaogopa sana,
umeamkaje mpenzi wangu"
Joyce alimwangalia Maliki kwa muda huku
akionyesha uso uliojaa hasira na woga
"Shikamoo kaka Maliki" akamjibu "Acha hizo
Joyce mimi nakupenda haina haja ya
kunisalimia wewe ni mpenzi wangu"Huku
akijisogeza taratibu na kumshika begani" Joyce
akainama chini kimya bila kujibu chochote
huku Maliki akiendelea kuchombeza "Mmh
mtoto mtamu wewe jana nilifaidi
sana,sintokuacha kipenzi changu na kama kuna
kitu chochote unataka usisite kuniambia nipo
kwa ajili yako". Joyce alimwangalia Maliki
nakusema "lakini kaka Maliki mimi sipendi
unavyonifanyia" kabla hajamaliza Maliki
alimkatisha "Najua unaogopa kwasababu
haujazoea huu mchezo ni mzuri sana ipo siku
utaona raha yake" Niandalie chai basi mpenzi
wangu kwani leo hata kazini siendi nataka
unipe raha zaidi ya jana"Alisema Maliki huku
akielekea mezani kunywa chai. ..JE NINI
KITAENDELEA ....USIKOSE....SURA YA .....6.....
 
KOSA LANGU NI LIPI? Sehemu ya 6
INAENDELEA
alimuandalia chai hukuakionekana amekunja
uso kwahasira, lakini Maliki hakujalialiendelea
kunywa chai .Baadaya kumaliza kunywa chai,
Malikialiingia chumbani kwake nakumuita Joyce.
Huku akiwaanaogopa tena kwa unyongeJoyce
alienda chumbani kwaMaliki. Huko chumbani
Malikialiendelea kumchombeza Joyce"Usiogope
Joyce mimi natakanikufundishe
mchezomzuri,najua utaupenda". Huku akiwa
anamvuta Joycealiyekuwa
anatetemekanakujivuta kutoka kwenyemikono
ya Maliki "Kaka Malikimimi bado mdogo siwezi,
nasipendi huu mchezo,unaniumiza jamani"
Alikuwaakilia Joyce lakini Maliki kamakawaida
hakujali aliendelea namchezo wake ambapo
Joycealikuwa hataki lakini kutokanana
kulazimishwa ilimbidiakubali.Siku zilivyokuwa
zinazidikwenda Maliki aliendelea namchezo huo
hadi Joyce akaanzakuzoea na kuona ile hali ni
yakawaida. Na hatimaye alianzakulala chumba
kimoja na Malikina waliishi kama mke na
mume,alipewa kila kitu alichokuwaanakihitaji.
Kwa wakati huomapenzi yalikuwa
motomotohata James mdogo wake naJoyce
alifahamu ukaribu waJoyce na Maliki na sasa
alikuwashemeji na si kaka tena.`Siku zilienda
baada ya miezi sitatokea Joyce na
Malikiwaanzishe mahusiano yakimapenzi. Siku
moja Joycealiamka asubuhi akiwaamechoka
sana kwani alikuwaanaumwa homa.
Ikambidiaende Hospitali ambapo kwawakati
huo Maliki alikuwa yupoKazini. Alipofika huko
hospitaliiligundulika kuwa Joyce nimjamzito na
alikuwa na mimbaya miezi miwili. Baada
yaDaktari kumuambia Joycealirudi nyumbani
huku moyoniakiwaza "Haya sasa kumbenina
ujauzito sijui Malikiatasemaje, kingine
nikiangaliaumri wangu mimi bado nimdogo
ndiyo kwanza nafikishamiaka 17 sijui
itakuwaje" .Aliendelea kuwaza hadialipofika
nyumbani kwa bahatinzuri alimkuta Maliki
amerudimapema kutoka kazini
"kulikonimwenzangu nimefikanyumbani
sijakukuta umetokawapi?" Alihoji Maliki kabla
hataya salamu Joyce aliguna kidogona kusema
"Jamani hatasalamu,nimetoka
Hospitalininilikuwa najisikia vibayaikanibidi
niende kupima" Malikiakasema " Mmh! nini
tena, kunatatizo?" Joyce alijisogeza nakuketi
kwenye kochi "Ndiyokuna tatizo kwani
ninaujauzito" Alisema Joyce hukuMaliki akiwa
kama vilehajamsikia vizuri akauliza tena"Eti!
una! nini?" Joyce akamjibu"Inamana
haujanisikia ninamimba ya miezi miwili"
Kwamuda kama wa dakika mojaMaliki
alinyamaza na kusema"Nani alikuambia upate
mimba?Kwani nilikuambia natakamtoto"
aliongea Maliki kanakwamba yeye hausiki na
huoujauzito.Baada ya Joyce kumuelezaMaliki
kuwa ni mjamzitomambo yalibadilika
kulikoalivyotarajia kwamba Malikiangefurahia
hali hiyo, wakiwawanaendelea
kuzungumzaJoyce alimuuliza Maliki"Inamaana
Malikiunavyoniambia kuwa naniameniambia
nipate ujauzito?Mimi ningejuaje kama
nitapatamimba? Na kama ulikuwahutaki mtoto
basi wewe ndiyoungekuwa makini"
kwaninakumbuka wakati mwinginenilikuambia
tutumie kinga lakiniulikataa" Alizungumza
Joycehuku akiwa kama anataka kulia.Maliki
aliyekuwa amekaakwenye kochi alinyanyuka
nakusema "Hivi wewe mtoto unakichaa,
inamaana unanilaumumimi,lazima
utakuwamwendawazimu sasa sikilizanikuambie
mimi sihitaji mtotokwa sasa, kama
weweunahitaji mtoto utaondokahapa nyumbani
kwangu nahiyo mimba yako vinginevyo nilazima
hiyo mimba uitoe".Alisema Maliki huku
akiwaanamnyooshea kidole Joycealiyekuwa
amejiinamiaalimuangalia Maliki na kumjibukwa
mshangao "Heeee!unasema nitoe mimba?"
AliulizaJoyce'" Maliki akamjibu "Sasaunashangaa
nini kuna chaajabu hapo kutoa mimba nijambo
la kawaida sana".Aliongea Maliki kwa
kujiamniWakati huo Joyce alikuwa akiliakwa
uchungu akasema "Mimisiwezi kutoa mimba
tenanimeshawahi kusikia madharaya kutoa
mimba siwezi kabisakufanya hivyo" Maliki
akachekakwa dharau kisha akasema"Tena
nyamaza kimya weweunajua nini kuhusu
mimba? Auwewe ni Daktari?
usitakekunichanganya kichwa changutoka hapa
na kesho ujiandaenitakupeleka Hospitali
asubuhikwenda kuitoa hiyo mimba"aliongea
Maliki huku akiwaanaondoka na kumuacha
Joyceakiwa analia pale sebuleni hukumoyoni
akiwaza "Kwanini miminaishi maisha ya tabu
hivi,nilijua Maliki ananipenda
jamaninimemkosea nini Mungu laitiwazazi
wangu wangekuwepo,sijui nitafanya nini na
Malikindiyo anataka nitoe hii mimbasi nitakufa
mimi jamani"Alisema Joyce kwa uchungu.
JENINI KITAENDELEA...USIKOSE ...SURA
YA ...7.....
 
Duh kwani unaonaje ukiiweka hapa yote kwa wakati mmoja?
 
mmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!


ameline

Maisha ndivyo yalivyo, mt anasema anakupenda kumbe anakuponda


Kina dada chukueni tahadhari siku hizi hakuna mwanaume anayependa bali tunaponda tu...


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Last edited by a moderator:
KOSA LANGU NI LIPI? Sehemu ya 7
ILIPOISHIAkesho ujiandae
nitakupelekaHospitali asubuhi kwendakuitoa
hiyo mimba" aliongeaMaliki huku akiwa
anaondokana kumuacha Joyce akiwaanalia pale
sebuleni hukumoyoni akiwaza "Kwanini
miminaishi maisha ya tabu hivi,nilijua Maliki
ananipenda jamaninimemkosea nini Mungu
laitiwazazi wangu wangekuwepo,sijui nitafanya
nini na Malikindiyo anataka nitoe hii mimbasi
nitakufa mimi jamani"Alisema Joyce kwa
uchungu. JENINI
KITAENDELEA...USIKOSE ...SURA
YA ...7.....INAPOENDELEAWakati huo ilikuwa
mida ya saanane za mchana. James mdogowake
na Joyce alikwa ametokashule na kumkuta Joyce
akiwaanalia. James alishtuka kablahata ya
salamu alimuuliza "Dadaunamatatizo gani?
Mbonaunalia kuna nini kimetokea"Dada yake
alivuta kangaaliyokuwa ameivaa na
kujifutamachozi huku akimwangaliamdogo wake
kwa huzuni"Hakuna kitu mdogo
wangunimewakumbuka sana wazaziwetu"
Alisema Joyce ambayesiku zote alikuwa
hapendimdogo wake ajue
kamaanateseka.James alimshika mkono
dadayake na kumwambia "Usiliedada hata mimi
nawakumbukasana lakini hatuna jinsi
inabiditumshukuru Mungu shemejiMaliki
anatusaidia sana, bilayeye tungekuwa
tunaishimitaani."Akiwa anazungumzaJames
alimkumbatia dada yakena baadaye aliingia
chumbanikubadilisha nguo na kuendeleana
mambo mengine.Siku hiyoilikuwa ni siku
mbaya sana kwaJoyce ambaye alikuwa
hanaamani muda wote alikuwamwingi wa
mawazo ilipofikausiku Maliki alirudi na
kumkutaJoyce akiwa tayari amelala.Alimsogelea
kwa umakini hukuakiwa anamuangalia
moyonimwake aliwaza "Mmmmh
leonimegombana sana na huyumtoto ngoja
nimuamshenimbembeleze". Alimsogelea tena
kwa ukaribuzaidi na kumgusa paji la usohuku
akimuamsha taratibu,Joyce aliamka na
kumwangaliana macho yaliyokuwayamelegea
kutokana nausingizi. Maliki akamuambiaembu
amka tuzungumzekidogo, Joyce aliamka na
kuketikitandani.Maliki akaanza
kuzungumza"Samahani mpenzi wangu,mchana
tuligombana sana, ilanilikuwa naomba
usiogopekutoa hiyo mimba miminakupenda
lakini kwa sasa sipotayari kuwa na
mtotonakuomba unielewe mpenzi"Joyce
alinyamaza kimya kanakwamba kuna kitu
anatafakarina kusema "Lakini Malikikwanini
nisizae tu, miminaogopa kutoa mimba"
Joycealiongea kwa upole Malikiakamjibu
"Usiogope mpenzihautaumia nitakupeleka
kwaDaktari maalumuninayemfahamu
mamboyatakuwa mazuri tu, kwanzatizama
wewe bado ni mdogohuwezi kuzaa kwa
sasa"Kutokana na Maliki
kuendeleakumchombeza Joyce hatimayeJoyce
alikubali kuitoa ilemimba.Basi walilala usiku
huona kesho yake asubuhi Joycekama kawaida
aliamka mapemana kumuandalia chai
mdogowake aliyekuwa anajiandaakwenda shule.
Baada yakumaliza kazi za pale nyumbaniMaliki
alimuambia ajiandae iliwaende hospitali,
kwaajili yakwenda kutoa mimba.Muda ulifika
walienda hadihuko Hospitalini na
kumkukutaDaktari ambaye alikuwaakifahamina
na Maliki. Wakatiwote Joyce
alikuwaanatetemeka kwa kuogopa,lakini Maliki
alikuwa akimsihiasiogope. Ulifika
mudaakaingizwa katika chumbamaalumu na
Daktari akafanyakazi yake, Joyce alikuwa
akiliakwa maumivu makali, lakiniilimbidi
avumile kutokana namaelekezo ya Daktari.
Baadaye Daktari alimaliza kaziyake na kumpa
Joyce sehemuya kujipumzisha kidogo,
hukuakiwa anajisikia maumivumakali Joyce
alizungumza nanafsi yake "Mungu
naombaunisamehe kwa kutendadhambi hii,
inaniuma sana, napia nasikia maumivu
makalisana" Baada ya kupumzikakidogo
aliruhusiwa kwendanyumbani ambapo siku
hiyotumbo lilimuuma sana.Lakinikutokana na
dawa alizopewazilimsaidia na kuendelea
kuwakatika hali ya kawaida. Baadaya wiki mbili
kupita tokeaJoyce atoe mimba
maishayaliendelea kama kawaida,isipokuwa
tabia ya Maliki ilizidikubadilika alianza
kuchelewakurudi nyumbani na wakatimwingine
alikuwa akimpigasana Joyce, hasa palealipokuwa
akimuuliza kwaninianachelewa. Yote
hayayalitokana na Maliki kupatamwanamke
mwingine. Siku moja alikuja namwanamke hadi
nyumbani.Ilikuwa ni usiku wa saa nneambapo
Joyce alikuwa badohajalala akimsubiri Maliki
arudi,mara Maliki akaingia na huyomwanamke
huku wakiwawamekumbatiana Joycehakuamini
alichokuwaanakiona kwa mshangaoalisema
"Heee! Maliki! huyu ninani?" Masikini
Joycemisukosuko inazidikumuandama. JE
NINIKITAENDELEA USIKOSE SURAYA ....8.....
 
ILIPOISHIA
Siku moja alikuja na mwanamke hadi
nyumbani. Ilikuwa ni usiku wa saa nne ambapo
Joyce alikuwa bado hajalala akimsubiri Maliki
arudi, mara Maliki akaingia na huyo
mwanamke huku wakiwa wamekumbatiana
Joyce hakuamini alichokuwa anakiona kwa
mshangao alisema "Heee! Maliki! huyu ni
nani?" Masikini Joyce misukosuko inazidi
kumuandama. JE NINI KITAENDELEA USIKOSE
SURA YA ....8......
INAPOENDELEA
Wakati Joyce akiwa anashangaa kumuona
Maliki akiwa na mwanamke tena huku wakiwa
wamekumbatiana na kupeana mabusu
motomoto. Bila ya kujali chochote, Maliki
alimgeukia Joyce na kusema "Hivi wewe una
mamlaka gani ya kuniuliza huyu ni nani?" Joyce
alimjibu kwa sauti ya upole "Kweli Maliki
unanijibu kama hunijui? Nimekukosea nini
mimi, unanifanyia yote haya. Umeona haitoshi
kuwa na wanawake nje, umeamua kuwaleta
kabisa na hapa ndani".
Kwa dharau yule mwanamke aliyekuwa na
Maliki alicheka na kumtizama Maliki huku
akiwa anamshika kwenye paji la uso wake.
"Mpenzi nimechoka sana jamani, huyu naye ni
nani? Mbona anaongea sana" Alisema yule
mwanamke huku akionekana kujishebedua
kwa maringo. Joyce kusikia hivyo alishikwa na
hasira na kumsogelea yule mwanamke kwa nia
ya kumpiga "Wewe unauliza mimi ni nani?
mwendawazimu mkubwa usiye kuwa na haya
kuchukua mabwana za watu" alisema Joyce
huku akiwa amemkamata yule mwanamke
ambaye alionekana ana umbo kubwa kuliko la
Joyce. Wakati akiwa anafanya hivyo Maliki
alimvuta na kumsukuma maskini Joyce
alianguka chini huku akiwa analia kwa
uchungu .
Maliki alimsogelea na kusema "Unataka
kujifanya wewe ni kichaa? Nitakufukuza
pakashume mkubwa wewe, nimekuokota huko
barabarani unataka kujifanya unayomamlaka
ya hii nyumba? Maskini mkubwa wewe"
aliongea maneno hayo Maliki bila hata ya
huruma. Joyce alibaki analia na Maliki
akamchukua yule mwanamke wake
wakaelekea chumbani kulala na kumuacha
Joyce akiwa anaendelea kulia. Mdogo wake
Joyce alikuwa amelala lakini alishtuka baada ya
kusikia malumbano yakiwa yanaendelea.
Alitoka chumbani na kuelekea sebuleni
ambapo alimkuta dada yake analia.
Alimsogelea kwa masikitiko huku akiwa
anafikicha macho kutokana na usingizi.
"Kuna nini dada mbona unalia hivi, mimi
nimechoka kila siku unalia bora tuondoke"
Alisema James huku akiwa anamuangalia dada
yake ambaye alinyanyuka na kumshika mdogo
wake huku akisema " Hapana mdogo wangu
usijali mimi niko sawa" James kwa hasira
akamwambia " huwezi kunidanganya dada
nimesikia kila kitu shemeji Maliki
anakunyanyasa sana, bora tuondoke kama ni
shule hata mimi nitaacha tuondoke dada"
aliongea James huku machozi yakiwa yana
mlengalenga ".
Joyce alinyamaza kimya akamshika mdogo
wake na kuelekea chumbani. Siku hiyo Joyce
alilala na mdogo wake hadi
asubuhi.Alipoamka hakumkuta Maliki alikuwa
ameondoka na yule mwanamke.Ilikuwa ni siku
mbaya sana kwa Joyce aliyekuwa na mawazo na
masikitiko. Zilipita kama siku mbili akiwa
anaendelea kuishi maisha ya shida, Joyce
alijigundua kuwa ni mjamzito kwa mara
nyingine. kitu ambacho kilimuumiza sana
kichwa kwa mawazo, kuwa atafanya nini,
ilimbidi amueleze Maliki hali halisi ambapo
kama kawaida Maliki alimtaka aitoe hiyo
mimba.
Joyce aliyekuwa hana la kufanya zaidi ya
kumsikiliza Maliki kile alichokuwa anataka.
Baada ya siku mbili tatu aliitoa tena ile mimba
na kurudi nyumbani, huku akiwa anaishi kwa
mateso bila kujua nini hatima ya maisha yake.
Kila kukicha kwa Maliki vituko vilikuwa
haviishi.Siku moja Joyce akiwa amelala
chumbani aliwaza moyoni mwake na kusema
"Hivi nini hatima ya maisha yangu si nitakufa
mimi napigwa sana,nikipata mimba natoa, Eee
Mungu naomba unisaidie, sitaki James ateseke
angalau yeye angesoma, lakini nitaweza kweli
kuendelea kuishi katika hali hii si nitakufa
nimuache mdogo wangu akiteseka" Aliwaza
Joyce huku akiwa analia kwa uchungu.
Maisha yaliendelea hadi siku moja mida ya
jioni ambapo siku hiyo Maliki alikuja na mwanamke mwingine tena na kumtaka Joyce
na mdogo wake waondoke. Ilikuwa ni majira
ya saa moja za jioni. Joyce alilia na kumuomba
sana Maliki asiwafukuze lakini hakuswasikiliza,
kwani yule mwanamke aliyekuja naye alikuwa
hataki kina Joyce waendelee kuishi pale, hivyo
hawakuwa na namna nyingine zaidi ya
kuondoka. Huku wakifukuzwa kwa maneno ya
kashfa.Bila ya kujua wapi wanaenda
walitembea huku na kule ili kutafuta sehemu
ya kujipumzisha kwa usiku huo. JE NINI
KITAENDELEA USIKOSE SURA YA....9...hapo Jumapili...
 
Back
Top Bottom