Hadithi Muathirika Wa Ngono


Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 10

Alichokifanya ni kutafuta mazoea kwanza. Akajifanya anafika hapo mara kwa mara, azoeleke machoni kumbe upande wa pili alikuwa na mambo yake mengine.

Aisha hakujua mbinu za mwanaume huyo, alijua kwamba alipenda kufanya naye ngono kwa kuwa alijisikia kumbe kulikuwa na mengi yaliyokuwa yakiendelea nyuma ya pazia.

Kumpata nje na kwao ilikuwa ngumu hivyo alichokifanya ni kumuandaa kijana ambaye alimwambia angempelekea mwanamke wa kufanya naye mapenzi usiku kwa gharama zake.

“Yaani unilipie nifanye mapenzi na mwanamke?” aliuliza jamaa huyo huku akionekana kushtuka.
“Ndiyo! Hutaki nikamtafute mwingine?” aliuliza Massawe.

“Swali la kitoto sana hilo! Sasa kuna mwanaume anaweza kukataa mwanamke? Hebu mlete,” alisema kijana huyo.

Hakukuwa na tatizo, alichokifanya ni kuwasiliana na Aisha na kumwambia kwamba kulikuwa na mwanaume alihitaji kulala naye kwa malipo makubwa.

Kwa Aisha hakukuwa na tatizo, hayo yalikuwa maisha yake, aliyaendesha kwa kutumia mwili wake hivyo akakubaliana na Massawe na muda wa saa nne usiku akaondoka kwenda kuonana na mwanaume huyo katika Hoteli ya Zebra Lines iliyokuwa Kinondoni jijini Dar es Salaam.

“Nataka nilale na wewe mpaka asubuhi,” alisema kijana huyo huku akimwangalia Aisha.
“Hakuna shida. Uliambiwa malipo?”
“Hapana!”
“Elfu thelathini!”
“Haina shida!”

“Na chumba unalipia wewe!”
“Hakuna shida pia!” alisema kijana huyo aliyeonekana kuwa na uchu, kila alipomwangalia Aisha, jinsi alivyokuwa, mapaja yaliyonona, udenda ulikuwa ukimtoka.

Hakukuwa na muda wa kubaki hapo, moja kwa moja wakaingia hotelini, chumbani na kufanya starehe yao. Wakati walipokuwa wakiongea mpaka kwenda chumbani Massawe alikuwa akiwaangalia tu, alipoona wameondoka, haraka sana naye akaanza kuwahi nyumbani kwa Aisha.

Moyo wake ulikuwa na hamu ya kukutana na Bhoke, alichanganyikiwa, akili yake ilikuwa ikikifikiria kile kifua chake, alikitamani, katika maisha yake hakuwahi kufanya mapenzi na mwanamke aliyekuwa na kifua kama kile, hakujua ladha yake ilikuwaje hivyo ilikuwa ni lazima aijue kwa kwenda kufanya na huyo Bhoke.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 11

Alitembea kwa kasi lakini alijiona kama ananyata kitu kilichomfanya kutamani kuwa na mbawa ili apae. Alitembea mpaka alipofika nyumbani huko, akausogelea mlango na kuanza kuugonga.
“Nani?” ilisikika sauti ya Bhoke ndani, moyo wa Massawe ukapiga paaa!
“Mimi hapa!” alijibu, muda ulikuwa ni saa tano usiku.

“Wewe nani?”
“Mjomba wako!”
“Mama hayupo!” alisema Bhoke pasipo kufungua mlango.
“Ndiyo! Najua, amesema nije kumsubiri,” alisema Massawe na hivyo Bhoke kuufungua mlango.

Macho yake yalipogongana na macho ya msichana huyo, mapigo yake ya moyo yakazidi kudunda zaidi kana kwamba moyo ulitaka kuchomoka, mzunguko wa damu ulikuwa mkubwa.

Alimtamani sana Bhoke, kwa jinsi alivyokuwa, alicpagawa na kutamani kumsogelea na kumpeleka kitandani. Kwa jinsi macho yake yalivyokuwa, Bhoke akahisi kulikuwa na kitu, tamaa yake ilionekana machoni lakini binti huyo hakutaka kujali, Massawe akaingia na kufunga mlango.

Akakaa kwenye kochi, hakutoa macho yake kwa msichana huyo, japokuwa alikuwa amevaa khanga lakini ubongo wake ulifanya kazi ya kumvua nguo na kumuacha mtupu kabisa.

“Mimi nakwenda kulala!” alisema Bhoke, alichoka, alichoamini huyo alikuwa mgeni wa mama yake aliyeitwa kwa jina la anko, hivyo alitakiwa kumsubiri hapo.
“Subiri kwanza tuongee! Hebu sogea hapa Bhoke,” alisema Massawe, kwa kuwa binti huyo alikuwa akimwamini na haikuwa siku yake ya kwanza kumuona, akamsogelea.

“Una nywele nzuriiii..” alisema huku akianza kuzishika.
“Ahsante!”
“Huwa unapata dawa gani?” aliuliza Massawe kana kwamba alikuwa mtu mwenye kazi ya kuwaseti wanawake saluni.

“Huwa sipaki mafuta!”
“Ila umependeza! Hebu subiri kidogo!” alisema Massawe, hapohapo akausogeza mdomo wake karibu na shingo ya Bhoke na kuanza kuinyonya kidogo. Bhoke akashtuka, hata kabla hajajua afanye nini, mwanaume huyo akaingiza ulimi wake katika sikio la msichana huyo, kitu kilichomfanya kupata msisimko ambao hakuwahi kuupata kabla.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 12

“Aaaghhhhh....” alilalamika Bhoke, Massawe hakutaka kuacha, aliamini kwamba hiyo ndiyo ilikuwa hatua ya kwanza kukamilisha mpango wake, hivyo akaendelea kufanya hivyo huku mkono wake wa kushoto ukianza kuishusha khanga ile na wa kulia ukianza kukimbilia kifuani mwa binti huyo mdogo.

Bhoke alishangaa, hakuamini alichokuwa akifanyiwa, alitamani kujitoa mikononi mwa mwanaume huyo lakini alishindwa kwa sababu tu hali aliyokuwa akiisikia muda huo ilikuwa ni ya ajabu sana ambayo hakuwahi kuisikia kabla.

Massawe hakutaka kuchelewa, alijua udhaifu wa wanawake, na kwa kupitia ulimi wake, vidole vyake alianza kutembea sehemu zilezile ambazo aliamini kwa mwanamke yeyote yule ilikuwa ni lazima achanganyikiwe.

Alifanikiwa, Bhoke akatulia huku akilia kimahaba tu na kujiona akiwa kwenye ulimwengu mwingine kabisa ambao hakuwahi kuwa kabla. Haraka sana Massawe akambeba juu juu na kuelekea naye chumbani, akamuweka kitandani na kuendeleza utundu wake huku akianza kumtoa nguo msichana huyo moja baada ya nyingine.

“Nakupenda mpenzi....nakupenda bebi,” alisema Massawe kwa lafudhi yake ya Kichaga, na nguo zilipotoka mwilini mwa msichana huyo, akaanza kumbaka.
Bhoke alisikia maumivu makali chini ya kitovu, alikuwa akipiga kelele mno lakini mwanaume huyo alikuwa akimziba mdomo kwa kiganja chake huku akiendelea kumbaka kama alivyotaka.

JE, nini kitaendelea?
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 13

Bhoke alilia mno, alitamani mama yake arudi na kumtoa mwanaume huyo lakini haikuwezekana. Wakati alipoanza kushikwa huku na kule aliamini kabisa kwamba hata tendo nalo lingekuwa la hisia nzuri kama alivyojisikia kumbe ilikuwa tofauti kabisa.

Massawe alimbaka msichana huyo kwa dakika kadhaa, damu zilitapakaa kitandani, hakujali, alichokuwa akihitaji muda huo ni kujiridhisha yeye tu na si kuyathamini machozi ya Bhoke yaliyokuwa yakitoka mfululizo na kutiririka mashavuni mwake.

Alipomaliza, akampoza kwa kumpa shilingi elfu kumi na kumuaga kwa mabusu mfululizo. Bhoke alibaki ndani huku akilia, aliumia, aliziangalia sehemu zake za siri, ni kama zilikuwa zimechakazwa na kulikuwa na damu nyingi.

Haraka sana akasimama, akatoa lile shuka na kwenda kuliloweka kisha kuelekea bafuni kuoga. Hakutaka kumwambia mama yake, aliamini kwamba angemgombeza kwa kukubali kufanya mapenzi na mwanaume huyo.

Huo ulikuwa kama mwanzo tu, kwa miaka midogo aliyokuwanayo akaanza kutumikishwa kingono. Ile siku ya kwanza aliumia lakini siku zilizofuata zilimfanya kuhisi tofauti, ndizo siku zilizomfanya kuanza kusikia ladha ya ngono kitandani.

Mama yake alihisi mabadiliko, kila alipomwangalia binti yake, alijua dhahili kulikuwa na kitu kilichokuwa kikiendelea, alijaribu kumuuliza maswali mengi lakini Bhoke hakujibu, na pale alipojibu alimdanganya kwamba alikuwa akiumwa kitu ambacho hakikuwa sawa kabisa.

Asha hakujishughulisha na kumkagua binti yake, aliridhika na majibu aliyokuwa akipewa hivyo kuendelea na mambo yake. Massawe alinogewa, wakati mwingine alimfuata nyumbani hapo na kumchukua kumpeleka kwake na kufanya naye mapenzi huko.

Bhoke alikomazwa, alijua mapenzi, Massawe alimfundisha kwa kumuwekea filamu za ngono na kumwambia kwamba naye alihitaji kufanyiwa kama vile.

Hilo halikuwa tatizo kwa Bhoke, alimfanyia mwanaume huyo kila kitu alichokuwa akikitaka kama kile kilichokuwa kikifanywa kwenye filamu za ngono na waigizaji kama Johnny Sin, Mia Khalifa, Blue Diamond na wengine wengi.

Taratibu Bhoke akaanza kukubuhu kwenye mambo ya mapenzi na hata alipokuwa akikutana na Johnson, alimwambia lingekuwa jambo jema kama siku moja wangefanya mapenzi.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 14

Johnson aliogopa, hakuwahi kufanya mapenzi na msichana yeyote yule, kile alichokisikia kutoka kwa Bhoke kilimfanya kusisimka kupita kawaida.

Alitamani kile kilichokuwa kikiendelea kuwa ndoto kwani kila alipomwangalia msichana huyo, alikuwa mdogo mno, mambo hayo aliyajulia wapi.

“Kwa nini hutaki?” aliuliza Bhoke huku akimwangalia Johnson, akamshika mkono kwa mtindo wa kumsisimsha, kama mwanamke mwenye kucha ndefu anapozitumia kumsisimsha mwanaume.
“Naogopa!”

“Unaogopa nini? Kwani inaua? Wala haiui, ni tamu sana, tujaribu,” alisema Bhoke kwa sauti nyororo, kila kitu kilichokuwa kikiendelea hapo kilimchanganya mno Johnson.

Hakutaka kufanya mapenzi lakini kutokana na maneno matamu ya binti huyo, kwa jinsi alivyovitumia vidole vyake, Johnson alishindwa kuvumilia, akajikuta akikubaliana naye na kwenda kufanya mapenzi.

Hayo ndiyo yalikuwa maisha aliyokuwa akiishi kipindi hicho. Aisha hakujua kilichokuwa kikiendelea kwa binti yake huyo, hakujua kama naye alikuwa akicheza michezo kama yake.
Baada ya mwaka mmoja, Aisha akaanza kujisikia tofauti, mwili wake ulianza kuchoka lakini pia alisikia maumivu makali kwenye koo.

Haraka sana akaelekea hospitalini, alipofika huko, akapimwa na kugundulika kuwa na kansa ya koo. Alishtuka, ulikuwa ugonjwa mkubwa uliowasumbua na kuwamaliza watu wengi. Moyo wake ulimuuma na alimuuliza daktari kuhusu ugonjwa huo, alichomwambia ni kwamba kulikuwa na virusi kwenye koo yake ambavyo ndivyo vilikuwa chanzo ya kupata kansa hiyo. “Vimekujaje?” aliuliza mwanamke huyo.

Daktari hakutaka kumficha, alimwambia kuhusu virusi hivyo. Ni kwamba alipokuwa akimchukua mwanaume na kwenda kufanya naye blowjob (kunyonya sehemu za siri) ndiyo ilikuwa chanzo kikubwa cha ugonjwa huo kwani ilionyesha kabisa kwamba wanaume wengine hawakuwa wasafi, walimuingizia uchafu ambao ulikwenda mpaka kooni na kumletea matatizo hayo.

Aisha alilia, aliumia mno lakini machozi yake yote hayakuweza kubadilisha kitu chochote kile, ukweli ulibaki vilevile kwamba alikuwa na kansa ya koo.
Alirudi nyumbani, akajifungia na kuanza kulia mwenyewe. Aliumia mno, alijifanya kuwa mtaalamu wa mapenzi na mwisho wa siku akapata matatizo hayo.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 15

Hakutaka mtoto wake agundue kilichokuwa kikiendelea, alikuwa msiri huku akiendelea kufanya mambo yake kama kawaida. Siku zilikatika lakini kikafika kipindi sauti yake ikaanza kukauka na koo kuanza kuoza.

Hilo lilimuuma sana, kutokana na maumivu makali, mwisho wa siku akaanza kukonda na kwenda kulazwa hospitalini. Alitamani kuongea, kumuonya mwanaye kuhusu ugonjwa huo lakini alishindwa hata kutoa sauti yake.

Alilazwa hospitalini kwa siku mbili na kuruhusiwa. Alikuwa hoi, hakuweza tena kwenda kujiuza, hakuwa na pesa na matibabu yake yalihitaji sana pesa.
Kwa kuwa Bhoke alikuwa na rafiki yake, Johnson, akaamua kumwambia kuhusu mama yake, alikuwa akihitaji msaada mkubwa kutoka kwake.

“Johnson...mama anaumwa,” alisema Bhoke huku machozi yakimlenga.
“Anaumwa nini?”
“Ana kansa ya koo! Nanahitaji unisaidie pesa,” alisema Bhoke huku akimwangalia Johnson.

Alikuwa kijana mdogo, aliyeishi kwa wazazi wake, hakuwa na pesa, alimwambia hivyo Bhoke kitu kilichomuuma sana. Akaondoka kwa hasira na kurudi nyumbani.

Kila alipomwangalia mama yake, moyo wake ulimuuma sana na hivyo uamuzi wa mwisho ambao aliuchukua ni yeye mwenyewe kuingia mitaani, kujiuza ili apate pesa ya kumuuguza mama yake.

Huko alipokuwa akienda kujiuza, Bhoke alikuwa tishio, alikuwa mdogo, mzuri, alimpagawisha kila mwanaume aliyekuwa akimwangalia. Hakukuwa na mtu aliyeamini kama wangekutana na msichana huyo mitaani na kwenye klabu akitafuta wanaume.

Alipapatikiwa, aliwachukulia pesa nyingi ambazo hizo zilimsaidia mama yake ambaye hali yake ilizidi kuwa mbaya kila siku. Bhoke alitembea na watu mbalimbali, Wazungu, Waswahili, Wachina, Wahindi na wengine.

Alipofikisha umri wa miaka kumi na nne, hali ya mama yake ilikuwa mbaya zaidi na hatimaye kufariki dunia akiwa kitandai, Bhoke alilia sana, hakuamini kama mama yake alifariki dunia, aliumia mno lakini hakuwa na jinsi.

Kwa kusaidiwa na majirani, wakamzika na hatimaye kuanza kuishi peke yake, maisha bila mama huku akiyaendesha kwa kujiuza mitaani.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 16

Bhoke alikuwa mtu wa kulia kila siku, moyo wake ulimuuma, kila alipomkumbuka mama yake, alihisi kitu chenye ncha kali kiliuchoma moyo wake vilivyo. Mbele yake aliona giza, hakujua ni kwa jinsi gani angeweza kuishi kama ilivyokuwa kwa mama yake.

Chumba kile kililipiwa kodi ya mwaka mzima, hakuwa na mawazo kuhusu kodi, kitu kilichokuwa kikimuumiza kichwa kilikuwa ni kula na mahitaji mengine tu.

Alikuwa na hofu tele, alihisi kabisa kwamba huko baadaye angeweza kupata matatizo mengi ila baada ya kukaa na kujifikiria sana ndipo akapata wazo moja kwamba awe anajiuza kama mama yake, mwanamke huyo alimzaa akiwa kwenye kazi hiyo, alimlea na kumfanyia mambo mengi akiwa kwenye biashara yake hiyo, hivyo hakuhisi kama kulikuwa na tatizo.

Aliyafikiria yote hayo na ndipo akaamua kuingia mtaani yeye mwenyewe. Alikuwa na umri mdogo lakini hakuwa na jinsi, kwa kuwa alitakiwa kula, kufanya mambo mengine hakuwa na jinsi.

Mitaani, kila mtu aliyekuwa akimwangalia, alimpenda, alivutia na hata alipokuwa akikaa na wanawake wengine, yeye ndiye alikuwa akionekana.
Alikuwa kama Mzungu, nywele zake zilikuwa ndefu, alikuwa na urembo wa asili, wanawake wengine walimuonea wivu mkubwa lakini hakujali.

Yeye ndiye alikuwa staa, alijua kuwavutia wateja lakini baada ya kuona wateja wengi wakimlalamikia kwamba hakuwa mtaalamu sana kitandani, akaanza kujifunza.

Aliangalia filamu za ngono na mambo mengine, alijifunza kukizungusha kiuno chake, alijifunza mambo mengi machafu na hatimaye kuanza kuwa mtaalamu.
Kuanzia hapo, wanawaume waliokuwa wakilala naye, walimsifia, alijua kuwakonga nyoyo zao, alijua kufanya kila kitu kumfanya mwanaume achanganyikiwe faragha.

Alizoea kuwabeba wanaume wakubwa, hakumfikiria tena Johnson japokuwa kijana huyo alimpenda kwa moyo wa dhati, alijificha, hakutaka kuonana naye kwa kuwa tu umbo lake lilibadilika, yaani kama angemtia machoni ingekuwa rahisi kwake kugundua kwamba sasa alikuwa mzoefu kufanya mapenzi na wanaume mbalimbali.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 17

Kile kifua chake kilichokuwa kimesimama muda wote hakikuwepo, kililala, kilionekana kuanza kuchoka, nyonga zake zilionekana vizuri na hata kwa huku nyuma napo kulianza kujaa.

Siku zikakatika, miezi ikaenda, miaka ikapita, baada ya kufikisha miaka kumi na saba, akaamua kuhama Magomeni na kuhamia Masaki, akapanga nyumba kubwa na nzuri na kuendelea na maisha yake huko.

Wakati huo, Johnson ndiyo kwanza alikuwa akimaliza kidato cha sita. Alikuwa na mawazo tele, alimfikiria sana Bhoke ambaye alisikia taarifa zake kwamba alikuwa akijiuza.

Alimtafuta, hakumpata mpaka pale aliposikia kwamba msichana huyo alihama, alipohamia, hakuwa akipajua, hivyo akaamua kuachana naye na kufanya mambo yake.

Alifanikiwa vizuri kwenye masomo yake na hatimaye kwenda kusoma nchini Marekani katika Chuo Kikuu cha Yale ambapo huko akaamua kusomea masomo ya biashara.

Huku Tanzania, Bhoke alibadilika kabisa, kwanza alikuwa mzuri sana lakini kitu kingine ambacho kwake kilianza kuonekana kuwa tofauti ni sehemu zake za siri kuanza kuwasha kimahaba.

Akawa na hamu ya kufanya mapenzi kila wakati, mwili wake ulikuwa unawasha, kila alipokuwa, mwili ulihitaji kuwa na mwanaume pembeni, amshike hapa na pale na mwisho wa siku afanye naye mapenzi.

Hiyo ilikuwa hali mbaya, alianza kuwa muathirika wa ngono taratibu. Kila alipokuwa akikaa, alifikiria ngono, alipokuwa akifanya mambo yake mengine, kila wakati alifikiria ngono tu.

Alipenda ngono, wakati mwingine alikuwa radhi kukosa chakula lakini si mwanaume wa kufanya naye mapenzi. Alijisikia tofauti kila alipomuona mwanaume aliyekuwa kifua wazi, mwili wake ulisisimka na kuhisi hisia kali zilizompelekea kutamani kulala naye.

Idadi ya wanaume ambao alikuwa akilala nao ilikuwa kubwa, alilala na watu weusi, Wazungu na watu wengine wengi. Hakujali, kwake, kufanya mapenzi ndiyo kilikuwa kitu alichokuwa akikipenda kuliko kitu chochote kile.

Alipoona wateja Wazungu wanaongezeka, akaamua kujifunza Kiingereza kwa lengo la kuwasiliana nao kwani aliamini kwa kufanya hivyo ingemfanya kusafiri na kwenda sehemu nyingine kwa ajili ya biashara hiyo.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 18

Kwake hilo halikuonekana kuwa tatizo, akaanza kujifunza lugha hiyo na ndani ya mwezi mmoja, alianza kufahamu lugha ya kuombea maji na kwa sababu alikuwa na hamu kubwa zaidi, hakuchukua muda mrefu kuifahamu lugha hiyo.

Ni miezi mitatu mbele tu, akaamua kusafiri na kuelekea nchini Kenya. Ndani ya ndege alipokuwa, wanaume wote walikuwa wakimwangalia, alikuwa msichana mrembo, mwenye umbo matata, nywele zake na ule uchotara ndiyo uliwachanganya sana wanaume wote waliokuwa wakimwangalia.

Kila mmoja alihitaji namba yake, alihitaji kukaa naye kiti kimoja na kuzungumza naye. Alijifanya hakuwa na muda na wakati ukweli ni kwamba alihitaji sana kuona akilala na mwanaume mara baada ya kuingia nchini Kenya kwa sababu tu tayari mwili wake ulianza kumuwasha kama kawaida.

“Naitwa Edmud Kenji,” alisema mwanaume mmoja aliyekaa na Bhoke, ndiyo kwanza ndege ilikuwa ikiondoka katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere.

“Naitwa Bhoke!” alijibu huku akiachia tabasamu pana ambalo lilimfanya mwanaume yule kuhisi kwamba kama kweli angethubutu kutupa karata yake, kusingekuwa na tatizo lolote lile.

Walikaa na kuanza kuzungumza. Bhoke alikuwa malaya tu, alijua jinsi ya kucheza na wanaume, alijua ni kwa jinsi gani alitakiwa kumdatisha kila mwanaume aliyekuwa akikaa naye karibu.

Alivalia sketi fupi ambapo kila alipokuwa akikunja nne upaja wake mweupe ulionona ulionekana vilivyo. Kenji alipouona upaja ule, alichanganyikiwa, alidata na kuona kabisa lingekuwa kosa kubwa kama angemuacha mwanamke huyo.

“Aisee! Watanzania ni wazuri sana,” alisema Kenji, alishindwa kuvumilia, alihisi kama alikuwa kwenye ulimwengu mwingine kabisa, moyo walikuwa akiombea ndege ichelewe kufika Nairobi.
“Mh! Jamaniiiiii!”

“Kweli tena! Nyie Watanzania ni warembo mno. Hivi nikiwa na mwanamke kama wewe ndani, nitahitaji nini kingine?” aliuliza Kenji huku akimwangalia msichana huyo, wakati mwingine aliyapeleka macho yake mpaka kwenye kifua chake alichojua kukibusti vilivyo.
“Tunashukuru!”

“Natamani ningekuwa mchora tattoo, nikuchore moja matata hapo katikati ya kifua chako kilichonona,” alisema Kenji.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 19

“Ila haujawa mchora tattoo!”
“Na huo ndiyo uzembe alioufanya Mungu juu yangu,” alisema Kenji na wote kuanza kucheka.

Akili ya mwanaume huyo ilikuwa ikimfikiria kitu kimoja tu, kuganya ngono na msichana huyo mrembo.

Alijitahidi sana kujizuia lakini alishindwa kabisa, akachukua simu yake, kwa sababu ndege ilikuwa angani na ilitulia hata kwa matumizi ya internet iliyokuwa humo, akafungua akaunti yake ya Instagram na kumwambia ameonyeshee jina alilokuwa akilitumia humo.

“Situmii mitandao!” alijibu Bhoke.
“Jamani! Yaani msichana mrembo kama wewe hutumii Instagram?” aliuliza Kenji.
Akaanza kumuonyeshea jinsi mtandao huo ulivyokuwa, kulivyokuwa na wanawake wa Kitanzania ambao walikuwa wakipiga picha nzuri na kuziweka humo.

Alipoziona, wazo likamjia kichwani mwake kwamba endapo naye angekuwa na akaunti humo na kuweka picha zake bai ingekuwa njia rahisi ya kujiuza kwa kila mwanaume aliyekuwa akimtaka huko.

Hakumwambia Kenji, alisubiri mpaka afike Nairobi ndipo afungue akaunti hiyo na kuweka picha hizo. Kenji hakutaka kumuacha, aliendelea kupiga naye stori mpaka walipofika Nairobi, wakateremka na kumwambia waende hotelini.

“Hapana...” alisema Bhoke.
“Kwa nini? Nimekuzoea! Siwezi kwenda kulala peke yangu bila wewe, nakuomba mpenzi,” alisema Kenji.

Kwa jinsi Bhoke alivyokuwa akikataa ilionyesha kama alikuwa mwanamke fulani mgumu, bikira kumbe alikuwa amebobea katika masuala mazima ya ngono.

Wakakubaliana kwenda kulala lakini Kenji alitakiwa kumlipa msichana huyo kiasi cha dola mia moja kitu ambacho hakikuwa tatizo lolote hasa kwa mtu kama yeye ambaye kila siku aliingiza kiasi kikubwa cha pesa.

Wakaenda hoteli. Walipofika mapokezini, kila mtu alikuwa akimshangaa, Bhoke alikuwa mrembo mno, aliita, alimvutia kila mtu aliyekuwa akimwangalia. Walichukua chumba na kuelekea kule kulipokuwa na lifti na kuingia kisha kuanza kuelekea juu.

Je, nini kitaendelea?
Tukutane itakayofuata.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 20

Muda wote huo Kenji alikuwa akimwangalia msichana huyo, alimtamani mno, alihitaji sana kulala naye. Kichwani mwake ni picha watakapokuwa kitandani ndiyo iliyokuwa ikijirudia muda wote. Alichanganyikiwa na alitamani wafike haraka na kuingia kitandani.
“Karibu sana,” alisema Kenji mara baada ya kuingia ndani.

“Nashukuru!” alisema Bhoke na kuanza kuvua nguo zake, akabaki na nguo ya ndani tu, udenda ukamtoka Kenji, hakuamini kama alikuwa na msichana huyo chumbani humo, yaani ule mzigo aliokuwa akiuangalia, leo alikuwa akienda kuhangaika nao.

“Am coming baby boy,” alisema Bhoke, akaivua na ile nguo ya ndani na kuelekea bafuni kuoga kwanza kwani aliamini siku hiyo mwanaume huyo angemuondolewa muwasho wote aliokuwa nao tangu alipotoka Tanzania mpaka hapo Kenya.

Huko bafuni alipokwenda, alijiosha vilivyo, alijua ni kwa jinsi gani alitakiwa kujiweka ili kumchanganya mwanaume na hata siku nyingine atakapopata pesa basi amtafute kwa mara nyingine.

Alipomaliza, akatoka na kumfuata Kenji kitandani pale na kuanza kufanya mapenzi.

Bhoke hakutaka kujiweka katika hali ya kuonekana dhaifu, aliwajua wanaume, alijua sehemu zote ambazo walipokuwa wakishikwa walikuwa wakisisimka na ndizo alizokuwa akimshika mwanaume huyo kitandani hapo.

Muda wote Kenji alikuwa akipiga kelele za mahaba, alichanganyikiwa mno, kwake, mwanamke huyo alimchanganya kupita kawaida.

“Bhoke!” aliita Kenji, alikuwa hoi, japokuwa mule ndani kulikuwa na kiyoyozi lakini kijasho chembamba kilikuwa kikimtoka.

“Abee...” aliitikia Bhoke kwa sauti nyembamba kabisa.
“Una gari?” aliuliza Kenji.
“Hapana!” alijibu.

“Naomba kesho twende ukachague gari lolote ulitakalo mpenzi,” alisema Kenji.
“Sawa. Ila naomba niendelee, ndiyo kwanza naanza,” alisema Bhoke maneno yaliyomchanganya mno mwanaume huyo kwani alichokijua ni kwamba alimaliza, kumbe ndiyo kwanza mwenzake alikuwa akianza.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,189
Likes
20,630
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,189 20,630 280
Inasikitisha sana...

Alaaniwe Massawe kwa kumuharibu Bhoke... kwa kumbaka alafu ati anampa elfu10...

Aisha nae mama Bhoke, elfu30 tu inamlaza na mwanaume usiku kucha daah...

Bhoke nae anambaka Johnson...

Kinje nae huyo anapagawishwa mpaka anataka kwenda kumuhonga Bhoke gari...


Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
Inasikitisha sana...

Alaaniwe Massawe kwa kumuharibu Bhoke... kwa kumbaka alafu ati anampa elfu10...

Aisha nae mama Bhoke, elfu30 tu inamlaza na mwanaume usiku kucha daah...

Bhoke nae anambaka Johnson...

Kinje nae huyo anapagawishwa mpaka anataka kwenda kumuhonga Bhoke gari...


Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
Hahahhahhaha
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 21

Siku hiyo ilikuwa ni ya kufanya mapenzi tu, mwanaume huyo alichanganyikiwa kupita kawaida.

Kwenye maisha yake aliwahi kukutana na wanawake wengi, waliokuwa na uwezo mkubwa kitandani lakini kwa msichana ambaye alikutana naye siku hiyo alikuwa balaa, alijua kucheza na mwanaume kwa staili zote alizozijua na hata zile ambazo hakuzijua kabisa.

Kuanzia siku hiyo Kenji hakutaka kusikia la mtu yeyote yule, kwake, msichana aliyekuwa akimpenda alikuwa ni Bhoke tu.

Alitamani sana kuona akiwa msichana wake, awe analala naye tu lakini hilo lilishindikana kabisa kwa sababu msichana huyo alikuwa akijiuza, aliyaendesha maisha yake kupitia huo mwili wake.

Baada ya kukaa nchini Kenya kwa siku moja, Kenji akaanza kumtafuta na kumwambia kwamba alitaka kwenda kumtambulisha kwa marafiki zake.

Aliwatambia kwa kuwaambia alikuwa na mwanamke mzuri, kuanzia nje mpaka ndani. Alikuwa fundi wakuonyesha mbwembwe zote kitandani.

Marafiki zake hao waliposikia, wakajifanya kumbishia kwamba hakukuwa na mwanamke aliyekuwa na sifa kama zile alizokuwa akimwagia, hivyo walihitaji kumuona.

Kwa Bhoke hakukuwa na tatizo lolote lile, akakubaliana naye na kwenda katika mgahawa wa Machari uliokuwa pembeni kidogo mwa Jiji la Nairobi, muda huo ilikuwa ni saa tatu usiku.

Bhoke alijua kutupia, alijua mavazi ya kuvaa yalikuwa ni yapi. Alipiga sketi fupi ambayo kidogo ilipanda juu ya magoti, ilimbana na ilimfanya kwa nyuma kuonekana msichana aliyekuwa akijua mambo ya faragha kupita kawaida.

Alipoingia tu, watu wote waliokuwa wakipiga stori kwanza wakanyamaza na kuanza kumwangalia yeye. Hakutaka kujali, alipiga hatua mpaka kwenye meza aliyokuwa Kenji na marafiki zake na kumshika kwa nyuma, Kenji alipogeuka, macho yake yakatua kwa msichana huyo.

Marafiki zake wote walitulia, walimwangalia Bhoke huku wakianza kumthaminisha. Alikuwa msichana mrembo kupita kawaida, alivutia na alionekana kuwa fundi mno faragha.

Walimwangalia, hakuisha hamu, Mzungu si Mzungu, Mwafrika si Mwafrika, yaani kwa kifupi aliwaacha watu wote midogo wazi.
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308