Hadithi Muathirika Wa Ngono


P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
SEHEMU YA 01 “Johnson! Naomba unisikilize, nisikilize kwanza,” alisema msichana mmoja, mrembo ambaye kwa kumwangalia, usingekuwa na maswali mengi kwamba alikuwa mmoja wa wasichana ambao baadaye wangeweza kutikisa sana nchini Tanzania.
“Nakusikiliza! Niambie! Mbona unaonekana hivyo Bhoke?” aliuliza kijana huyo aliyeitwa kwa jina la Johnson.
“Mama yangu anakufa!” alisema Bhoke huku machozi yakianza kumtoka.
Aliongea kwa uchungu, alionekana kuwa mtu ambaye aliumizwa na kile kilichokuwa kikiendelea. Kuumwa kwa mama yake kulimfanya kukosa amani, furaha aliyokuwanayo kipindi cha nyuma ikaondoka kabisa moyoni mwake.
Macho yake yalikuwa mekundu huku machozi yakiendelea kutiririka mashavuni mwake, picha ya mama yake akiwa kitandani huku akiugua ugonjwa wa kansa ya koo ilimtesa kiasi cha kuona giza mbele yake.
Johnson alimwangalia Bhoke, alimpenda msichana huyo, alikuwa mzuri wa sura, mchanganyiko wa rangi ulioonyesha kwamba alichanganya rangi za wazazi wake, baba yake alikuwa Mzungu, Mjerumani aliyekuwa akiishi jijini Berlin na mama yake alikuwa Mswahili, Mtanzania kabila la Kizigua.
Alikuwa na nywele nyingi, umbo lake lilimvutia kila mwanaume aliyekuwa akimwangalia, alikuwa na macho ya kuita na kifua chake kilisimama hasa. Alikuwa na kiwowowo cha kizushi ambacho kilimtoa udenda kila mwanaume aliyekuwa akimwangalia. Uzuri wake ulionekana maradufu, haikujalisha kama alikuwa akicheka, akilia au kukasirika.
Hapo alipokuwa akiishi, maeneo ya Magomeni Mapipa alijulikana zaidi kwa jina la Cleopatra. Watu walimuita jina hilo kutoka kwa malkia wa Misri miaka ya nyuma ambaye inasemekana alikuwa mrembo kuliko mwanamke yeyote aliyewahi kuumbwa katika dunia hii.
Alikuwa na miaka kumi na mbili tu lakini pamoja na udogo wake wa umri tayari watu walimtabiria makubwa kwamba kuna siku angeweza kutikisa sana Tanzania, watu wangemjua kwa sababu tu alikuwa na uzuri ambao ulikuwa ni vigumu kuonekana kwa wasichana wengine.
 
P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
SEHEMU YA 02

Alisimama mbele ya kijana Johnson aliyekuwa na miaka kumi na sita. Alikuwa ni mwanafunzi wa kidato cha pili katika Shule ya St. Joseph iliyokuwa jijini Dar es Salaam. Alitoka kwenye familia iliyokuwa na uwezo mkubwa kifedha ambapo baba yake alikuwa mfanyabiashara mkubwa aliyekuwa akimiliki vituo vya mafuta.
Wawili hao walikutana katika mtaa huo, walizoeana kwa kipindi kirefu, Johnson alitokea kumpenda mno Bhoke kwa kuwa alikuwa mrembo wa sura, mpole na aliyezungumza kwa taratibu sana.
Kila siku alipomwangalia msichana huyo, moyo wake ulimwambia kwamba ndiye mtu pekee ambaye alistahili kuuteka moyo wake na kuufanya alivyotaka kufanya.
Maisha ya Bhoke ambaye alikuwa akiishi na mama yake hakuyapenda, yalikuwa ni maisha ya kawaida mno, kila alipomwangalia msichana huyo moyo wake ulimwambia kulikuwa na kitu alichotakiwa kumfanyia, kumbadilisha maisha yake na kuishi katika ulimwengu wa kitajiri.
Alikuwa akiishi na wazazi wake, hakuwa na pesa nyingi lakini kwa kile kidogo alichokuwa akikipata ndicho alichomsaidia msichana huyo katika kipindi ambacho mama yake alikuwa akiumwa kitandani.
Mama yake aliitwa Aisha! Alikuwa mwanamke mrembo, ujanani mwake alitikisa kila kona, watu walimpenda sana lakini kutokana na maisha mazuri aliyokuwa akitamani sana kuishi, akaamua kuanza kujiuza.
Alijiuza kila kona ndani ya Jiji la Dar es Salaam, alipendwa kwa kuwa tu alikuwa na utundu wa ajabu kitandani. Alijifunza mengi kipindi kile alichokuwa akichezwa, hakuwa mtu wa masihara, kitandani alitoa ushirikiano mkubwa kiasi kwamba kila mwanaume akahitaji huduma yake na hivyo kuendelea kupiga pesa kama kawaida.
Ngono ndiyo iliyoendesha maisha yake, alikuwa mtu wa kwenda klabu, huko alitafuta mabwana na kutengeneza kiasi kikubwa cha pesa. Kichwa cha Aisha kilifikiria starehe na ngono, alijidanganya kwamba uzuri wake ungedumu milele, wanaume wangeendelea kumnyenyekea kama walivyokuwa wakifanya kitu ambacho hakikuwa kweli kabisa.
 
P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
SEHEMU YA 03

Kwa miaka kumi ya kujiuza, alitengeneza zaidi ya milioni tisini lakini kitu cha ajabu kabisa bado alikuwa amepanga, aliyaendesha maisha yake katika chumba kidogo mpaka pale alipokutana na mwanaume aliyeitwa kwa jina la Carthbert Curry.
Huyu alikuwa Mjerumani aliyekuwa akiishi katika Jiji la Berlin. Alikuwa mmoja wa watu waliokuwa na mafanikio makubwa nchini humo, alikuwa na kampuni nyingi ambazo zilimuingizia kiasi kikubwa cha pesa.
Alijishughulisha sana na mambo ya madini, alikuwa akisafiri kwenda nchini Tanzania ambapo huko alikuwa na kampuni yake ya kuchimba madini. Katika kipindi alichokuwa akifanya safari zake kuelekea huko ndipo alipokutana na Aisha.
Alipomuona, hakuamini macho yake, alihisi kama alikuwa ndotoni, alimwangalia, uzuri aliokuwanao msichana huyo ulimchanganya mno akil yake.
Alikuwa na safari ya kuelekea Geita siku inayofuata lakini hakutaka kwenda, kitu alichokihitaji muda huo ni kuzungumza na Aisha, amwambia jinsi alivyompenda na kwenda kulala naye kitanda kimoja.
Aisha alijua kujiweka katika mazingira ya usafi, mwili wake ulikuwa na ushawishi mkubwa. Ilikuwa ni vigumu kugundua kama msichana huyo alikuwa akijiuza, alikuwa mpole mno, hakuwa muongeaji na kubwa zaidi alikuwa mtu wa aibu sana.
“How are you miss,” (habari yako mrembo) alimsalimia Curry mara baada ya kumfikia msichana huyo.
Aisha akayainua macho yake na kumwangalia mwanaume huyo, moyo wake ukapigwa na mshtuko lakini hakutaka kuuonyesha, akaachia tabasamu kali ambalo lilikuwa silaha yake kubwa kwa wanaume wengi, kisha akainama chini na kujifanya kuwa mtu mwenye aibu mno.
“I’m good,” (nipo poa) alisema na kukaa kimya.
Kwa sababu katika meza hiyo kulikuwa na viti viwili, kimoja akakichukua Curry na kukikalia. Huo ulikuwa mtego wa msichana huyo, kiti kile hakikuwekwa kwa bahati mbaya, kilikuwa na kazi yake, moja ndiyo hiyo ambayo Johnson alihitaji kuifanya.
 
P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
sehemu ya 04

Kwa mbwembwe, mwanaume huyo akaanza kujisifia, aliamini ili kumpata Aisha, kwa jinsi alivyokuwa mrembo wa sura ilikuwa ni lazima uanze kujisifia kwamba una pesa, una biashara nyingi na mambo mengine.
Wakati akiendelea kujisifia Aisha alikuwa akimsikiliza tu, kuna wakati alikuwa akicheka, akitabasamu na hata kujifanya kujishtuka, yote hayo aliyafanya kwa kuwa alihitaji kuziteka hisia za mwanaume huyo.
“Tangu nizaliwe nimeona wanawake wengi sana,” alisema Curry huku akimuita mhudumu na kumuagiza pombe kali.
“Ooh! Hongera kwa macho yako makali!” alisema Aisha na kuangalia chini.
“Ila sijawahi kumuona mwanamke mrembo kama wewe,” alisema Curry.
“Kweli?”
“Ndiyo!”
“Nashukuru sana!” alisema Aisha.
Curry akanyamaza, alichanganyikiwa, alihitaji kulala na mwanamke huyo ila hakujua ni kwa jinsi gani angeanza. Alimwangalia kwa makini huku akijaribu kumsoma, naye Aisha alijifanya kuwa mgumu, haingiliki kirahisi hata kidogo, alijipanga kupangua mashambulizi kwani kwa kufanya hivyo aiamini mwanaume huyo angeendelea kuongeza dau.
“Naomba nikalale nawe leo,” alisema Curry huku akimwangalia Aisha.
Msichana huyo akajifanya kushtuka, akayainua macho yake na kumwangalia Curry, akajifanya kuwa na hasira kali, kumbe yote hayo zilikuwa ni mbinu za kuonekana kuwa mkazaji kumbe hakuwa hivyo.
Curry akashtuka, akahisi alikosea kwenda moja kwa moja kwani inawezekana kabisa Aisha hakuwa malaya aliyekuwa akijiuza na ndiyo maana alionekana kukasirika.
“Unanichukulia mimi malaya?” aliuliza Aisha kwa hasira.
“Naomba unisamehe mrembo!” alisema Curry.
“Au kwa sababu nimekukubalia kukalia hicho kiti?”
“Naomba unisamehe! Punguza sauti kidogo!” alisema mwanaume huyo huku akionekana kuogopa.
Aisha akanyamaza, Curry akaanza kumbembeleza sana, alizungumza maneno yote matamu, alimuomba msamaha mno kiasi kwamba mpaka wakati mwingine Aisha alijiona kuwa mtu bora, mwenye bahati kukutana na mwanaume aliyejua kuomba msamaha kama alivyokuwa Caurry.
Baada ya mazungumzo kama ya saa moja, wakawa marafiki na kuanza kuongea mambo mbalimbali na hata Curry alipomuomba tena kwenda kulala naye, Aisha hakuwa na jinsi, akakubali na hivyo kwenda chumbani huku ikiwa ni saa saba usiku.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
sehemu ya 04

Kwa mbwembwe, mwanaume huyo akaanza kujisifia, aliamini ili kumpata Aisha, kwa jinsi alivyokuwa mrembo wa sura ilikuwa ni lazima uanze kujisifia kwamba una pesa, una biashara nyingi na mambo mengine.
Wakati akiendelea kujisifia Aisha alikuwa akimsikiliza tu, kuna wakati alikuwa akicheka, akitabasamu na hata kujifanya kujishtuka, yote hayo aliyafanya kwa kuwa alihitaji kuziteka hisia za mwanaume huyo.
“Tangu nizaliwe nimeona wanawake wengi sana,” alisema Curry huku akimuita mhudumu na kumuagiza pombe kali.
“Ooh! Hongera kwa macho yako makali!” alisema Aisha na kuangalia chini.
“Ila sijawahi kumuona mwanamke mrembo kama wewe,” alisema Curry.
“Kweli?”
“Ndiyo!”
“Nashukuru sana!” alisema Aisha.
Curry akanyamaza, alichanganyikiwa, alihitaji kulala na mwanamke huyo ila hakujua ni kwa jinsi gani angeanza. Alimwangalia kwa makini huku akijaribu kumsoma, naye Aisha alijifanya kuwa mgumu, haingiliki kirahisi hata kidogo, alijipanga kupangua mashambulizi kwani kwa kufanya hivyo aiamini mwanaume huyo angeendelea kuongeza dau.
“Naomba nikalale nawe leo,” alisema Curry huku akimwangalia Aisha.
Msichana huyo akajifanya kushtuka, akayainua macho yake na kumwangalia Curry, akajifanya kuwa na hasira kali, kumbe yote hayo zilikuwa ni mbinu za kuonekana kuwa mkazaji kumbe hakuwa hivyo.
Curry akashtuka, akahisi alikosea kwenda moja kwa moja kwani inawezekana kabisa Aisha hakuwa malaya aliyekuwa akijiuza na ndiyo maana alionekana kukasirika.
“Unanichukulia mimi malaya?” aliuliza Aisha kwa hasira.
“Naomba unisamehe mrembo!” alisema Curry.
“Au kwa sababu nimekukubalia kukalia hicho kiti?”
“Naomba unisamehe! Punguza sauti kidogo!” alisema mwanaume huyo huku akionekana kuogopa.
Aisha akanyamaza, Curry akaanza kumbembeleza sana, alizungumza maneno yote matamu, alimuomba msamaha mno kiasi kwamba mpaka wakati mwingine Aisha alijiona kuwa mtu bora, mwenye bahati kukutana na mwanaume aliyejua kuomba msamaha kama alivyokuwa Caurry.
Baada ya mazungumzo kama ya saa moja, wakawa marafiki na kuanza kuongea mambo mbalimbali na hata Curry alipomuomba tena kwenda kulala naye, Aisha hakuwa na jinsi, akakubali na hivyo kwenda chumbani huku ikiwa ni saa saba usiku.
Endelea basi mbona fb uko imefika mbali
 
P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
SEHEMU YA 05

Hiyo ilikuwa ni nafasi ya Aisha kuonyesha uwezo wake, alihakikisha anamchanganya mwanaume huyo kwa utundu wa kila aina. Alimvutia huku, akamuweka sawa, akamkunja, alimfanyia utundu mwingi kiasi kwamba mwanaume huyo alichanganyikiwa.
Walifanya mapenzi kwa mara ya kwanza. Aisha hakuwa na shida, alijua sindano alizochoma zingemzuia kupata mimba kumbe tayari zilikwisha muda wake, hivyo mbegu zilipoingia tu ndipo akapata ujauzito.
Kwa penzi alilokuwa amepewa, Curry alichanganyikiwa mno kiasi kwamba akamwambia Aisha kwamba piga ua asingeweza kumuacha katika maisha yake yote, kwani pamoja na uzuri wake, kwenye sita kwa sita alikuwa balaa.
“Nashukuru!”
Asubuhi mwanaume huyo alipoondoka akamuachia dola elfu tano ambazo zilikuwa ni zaidi ya milioni kumi, kiasi kikubwa ambacho Aisha hakuwahi kukipata tangu alipozaliwa.
Aliagana naye kwa mabusu mfululizo na kilichofuata baada ya hapo ni kuanza kula bata na marafiki zake kama kawaida yake. Walikwenda viwanja mbalimbali, walivimba, waliagiza kila kitu walichokitaka na ndani ya wiki mbili tu, milioni kumi ikakata na hivyo kuendelea kujiuza kama kawaida yake.
Hapo ndipo alipogundua kwamba hakuwa sawa. Alisikia hali ya tofauti kabisa na alipojaribu kuwauliza marafiki zake, walimwambia hizo zilikuwa dalili za mimba.
“Unasemaje Fatuma?” aliuliza kwa mshtuko.
“Hizo ni dalili za mimba! Twende ukapime!” alisema msichana huyo.
Hakukuwa na muda wa kusubiri, haraka sana wakaondoka na kuelekea hospitali. Aisha alionekana kuwa na hofu, mapigo yake ya moyo yalikuwa yakimdunda, hakukuwa na kitu alichokiogopa kama mimba. Alimwambia hayo yote Fatuma lakini msichana huyo alijaribu kumuweka sawa kisaikolojia lakini hiyo haikumsaidia kwa lolote lile.
Walipofika hospitalini vipimo vikachukuliwa na kile walichokihisi ndicho kilichoonekana kwamba msichana huyo mrembo alikuwa na mimba.
Alilia sana, alihuzunika, aliyaona maisha yake yakifika ukingoni, aliumia sana lakini hakubadilisha matokeo yoyote yale, mimba iliendelea kubaki tumboni mwake.
“Ila si tatizo! Unaweza kuitoa,” alisema Fatuma.
“Nitoe mimba?”
“Ndiyo! Kwani kuna tatizo? Mwenzako nimetoa kama tatu, mbona nipo freshi!” alisema msichana huyo.
 
P

princewilly

Senior Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
175
Likes
307
Points
80
P

princewilly

Senior Member
Joined Nov 30, 2017
175 307 80
SEHEMU YA 06

Suala la kutoa mimba halipata nafasi kichwani mwake, alijisemea kwamba inawezekana mimba hiyo ilikuja na bahati ndani yake, inawezekana kabisa angemzaa rais, waziri au tajiri mkubwa duniani hivyo hakutaka kukubaliana nalo hata kidogo.
Akaamua kutulia na kuanza kuishi maisha ya kawaida, aliyekuwa akimtaka, alimfuata nyumbani hapo na kufanya naye mapenzi huku akiwa na mimba yake. Hakuwa mtundu kama kipindi cha nyuma kwani mwili wake ulianza kuchoka mno.
Aliendelea kuilea mimba yake mpaka siku alipojifungua mtoto wa kike, alipomwangalia tu, haikuwa kazi kugundua kwamba alikuwa mtoto wa Curry, Mzungu aliyefanya naye mapenzi ambaye aliondoka Tanzania na kurudi Ujerumani, mbaya zaidi hakujua ni kwa jinsi gani angempata na kumwambia kuhusu mtoto wake.
Mtoto aliyempata Aisha ndiye alikuwa kila kitu katika maisha yake, alimpenda, alimthamini kuliko kitu chochote kile katika dunia hii. Marafiki zake walimpongeza lakini walijua kwamba huo ndiyo ungekuwa mwisho wake, asingeweza kwenda kudanga tena kutafuta mabwana, yaani historia yake ya kwenda kujiuza ni kama iliishia hapo.
Hakutaka kujali, moyo wake ulimwambia kwamba alimzaa mtu muhimu kabisa nchini Tanzania, hakujua mtoto huyo angekuwa nani, angefanya nini na mpango wa Mungu ulikuwa nini mpaka kuwa na binti huyo.
“Ila katoto kazuri,” alisema rafiki yake aliyeitwa kwa jina la Amina.
Akamchukua na kumbeba, alijisikia fahari wakati mwingine alitamani sana kuwa na mtoto mzuri wa sura kama alivyokuwa huyo. Siku hiyo ndiyo akaamua kumpa jina na kumuita Bhoke, jina ambalo alikuwa akilipenda tangu kipindi cha nyuma.
Uzuri wa Aisha ukapungua, haukuwa kama ulivyokuwa, kifua chake kilishuka, lile umbo matata alilokuwa akilingia nalo halikuwepo tena, tumbo halikuwa flati, liliongezeka, tumbo la uzazi lilimpata kitu kilichomfanya kila mwanaume kutotamani kuwa naye.
|
|
|
Je, nini kitaendelea?
Hadithi ya Mauaji yaliyojaa utata nimeikatisha.
Hadithi isipokuwa na wafuatiliaji wengi nitakuwa nikiikatisha kama zingine zilizopita.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,190
Likes
20,631
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,190 20,631 280
Safi sana...


Cc: mahondaw
 
silvar

silvar

Member
Joined
Dec 12, 2018
Messages
15
Likes
2
Points
5
silvar

silvar

Member
Joined Dec 12, 2018
15 2 5
Sasa kama ndo tabia yako kukatisha si bora nsisome kabisaaaa...inshu gani izoooooo
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 07

Hayo ndiyo maisha aliyoanza kuishi, kwa kuwa alikuwa na kiasi kidogo kwenye akaunti benki, akaanza kukitumia hichohicho kuyaendesha maisha yake na mtoto wake.

Yalikuwa ni maisha ya shida mno, wale marafiki zake walimuunga mkono katika kipindi cha kwanza lakini baadaye wakamuacha na kumtenga kabisa. Hakuwa na faida, hakuwa mzuri kama alivyokuwa na ndiyo maana wakamuacha na wao kuendelea na maisha yao ya kudanga kwenye klabu mbalimbali.

Siku zilikatika, miezi ilienda kama utani, na baada ya mwaka mmoja, hatimaye Aisha alianza kurudi katika hali yake, umbo ambalo lilipukutika likaanza kurudi kama zamani.

Kwake ilikuwa ni furaha tele, kila mtu ambaye alimuona, alimpenda, alitamani kuwa na mwanamke huyo tena kwani alionekana kama mpya ambay alishuka leo kutoka katika uumbaji wa Mungu.

Wanaume wakaanza kujileta tena, alikuwa na mtoto mdogo, hakutaka kumuacha bali alichokifanya kwa kila mwanaume ambaye alitaka kufanya naye ngono, ilimbidi amfuate nyumbani kwake na kufanya huko.

Hakupenda maisha hayo lakini hakuwa na jinsi, alitamani kuendelea kuishi maisha ya raha, kulipa kodi, kumnunulia mtoto wake chakula na mambo mengine mengi.

Mpaka Bhoke anafikisha umri wa miaka kumi, bado mama yake aliendelea kujiuza kama kawaida. Hakuwa mkubwa sana kiumri, alizaa akiwa na umri mdogo, aliendelea kuita lakini sura yake ilionyesha baada ya miaka mitano asingekuwa yeye, yaani ule uzuri wake usingekuwa tena.

Bhoke hakujua mama yake alikuwa akifanya kazi gani, kazi yake ilikuwa ni kwenda shuleni huku akimuacha mama yake akiwa amelala na usiku aliondoka kwenda mtaani, hakujua alikwenda huko kufanya nini lakini kuna siku alirudi na mwanaume na kumwambia kwamba alikuwa mjomba wake.

Aliamini hivyo, hakujua kama mama yake alikuwa akijiuza. Kwake, aliamini kila kitu alichokuwa akiambiwa, alimpenda mno mama yake, kwake, mwanamke huyo alikuwa kila kitu.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 08

Baada ya kipindi fulani ndipo akagundua kwamba mama yake alikuwa na mambo mengine kabisa. Alikuwa akikongoroka huku akijichubua ngozi yake kutafuta weupe kitu kilichomchanganya sana Bhke.

Hakujua undani wa jambo hilo. Mama yake huyo alikuwa akivaa cheni nyingi kiunoni, nguoz za ndani aina ya bikini na sidiria ambazo zilikibusti kifua chake kwa kiasi kikubwa.

Kwa umri wake alijiuliza sana kuhusu jambo hilo lakini hakupata jibu lolote lile. Baada ya kukaa kwa mwaka mmoja baadaye ndipo akajuana na kijana mwingine aliyeitwa kwa jina la Johnson.

Kijana huyo alikuwa jirani yake, maisha yao yalikuwa mazuri, wazazi wao walikuwa wakiishi kwenye nyumba kubwa na ya kifahari, walikuwa na magari mengi kiasi kwamba wakati mwingine Bhoke alimuonea wivu sana Johnson.

“Baba yako tajiri sana,” alisema Bhoke huku akimwangalia Johnson.
“Baba yangu? Wala si tajiri, yupo kawaida tu!” alijibu kijana huyo.

“Ila ana magari mengi!”
“Kwani kuwa na magri ndiyo utajiri?”
“Sasa utakuwaje masikini halafu uwe na gari?” aliuliza Bhoke.

Walikuwa wakiongea, stori zao zilikuwa na utoto fulani lakini ndicho kitu walichokuwa wakipenda mno kuzungumza.

Mpaka muda huo wa miaka kumi Bhoke hakujua kitu chochote kuhusu mapenzi, alimuona mama yake akivaa mavazi ya ajabu na kuondoka huku akirudi usiku mkubwa, hakujua alikuwa akienda wapi na hata alipokuwa akirudi na wanaume ndani aliambiwa kwamba ni wajomba zake, hivyo akakubaliana nao.

Johnson alimpenda mno Bhoke, alikuwa binti mzuri ambaye alimfikiria sana kila alipokuwa shuleni, alipokuwa akirudi, mtu wa kwanza kabisa kuonana naye ilikuwa ni binti huyo, aliusikia moyo wake ukiwa na mapenzi mazito kwake kiasi cha kuchanganyikiwa kabisa.

Siku zilikatika, alichokuwa akisubiri ni msichana huyo akue tu na kuanza kumbusu, hicho ndicho kitu ambacho alikisubiri sana kwani hakutaka kuona Bhoke akiwa na mpenzi mwingine zaidi yake.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,185
Likes
294,432
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,185 294,432 280
SEHEMU YA 09

“Nampenda Bhoke! Ana sura nzuri, akicheka huwa anapendeza,” alijisemea Johnson akiwa kitandani kwake, pamoja na utoto wake lakini mapenzi kwa binti huyo hayakuweza kujificha hata kidogo.

Bhoke alikuwa gumzo, uzuri wake ulionekana kwa kila mtu aliyekuwa akimwangalia, wanaume waliokuwa na tamaa wakaanza kumtolea macho, hawakutaka kuacha msichana mrembo kama yeye awapite pasipo hata kumpitia kama walivyofanya kwa wengine.

Katika kipindi ambacho kifua chake kilianza kutanuka ndipo ilikuwa balaa, kila mtu alikuwa akimuita mchumba lakini vichwa vyao vilikuwa vikifikiria ngono tu.

Nywele zake za Kizungu zilizidi kuwachanganya kiasi kwamba wanaume wengi walianza kumuewekea mikakati ya muda mrefu na wakati ndiyo kwanza alikuwa na miaka kumi tu.

Wanaume waliokuwa wakifika hapo na kulala na mama yake, walipomuona, hawakutaka kumuacha, walijiahidi kabisa kwamba mara baada ya kumalizana na mama, kuna siku wangeingia humo na kuanza kushughulika na mtoto wake kwani kwa jinsi alivyokuwa, ule uzuri ilikuwa ni vigumu mno kumuacha.
“Huyu ni binti yako?” aliuliza mwanaume mmoja huku akimwangalia Bhoke.

“Ndiyo! Mbona umeshtuka?” aliuliza Aisha huku akimwangalia mwanaume huyo ambaye aliingia usiku kwa lengo la kufanya naye mapenzi chumbani.
“Ni mzuri!”
“Kweli?”

“Tena sana,” aliongezea.
Mwanaume huyo aliitwa kwa jina la Massawe, alikuwa Mchaga mwenye pesa zake ambaye kuzitumia kwa ajili ya mwanamke hakukuwa na tatizo lolote lile.
Wachaga wengi walijulikana kwa ubahili lakini si kwa Massawe, alijua kulewa, alijua kula raha, alijua kuhonga na kufanya mambo mengi ambayo kwa watu wengine yangeonekana kama anasa.

Macho yake yalivyotua kwa Bhoke alichanganyikiwa, alimwangalia binti huyo jinsi alivyokuwa, sura yake nzuri na kifua chake kilichoita, alipagawa, hakutaka kumuacha hata kidogo, alikuwa tayari kufanya jambo lolote lile lakini mwisho wa siku alale na msichana huyo mdogo.

Hakujua ni kwa jinsi gani angetumia mbinu mbadala kulala naye, alitakiwa kufanya kila liwezekanalo mpaka yeye awe mtu a kwanza kabisa kuwa naye kitandani kabla ya wanaume wengine kumuwahi.
 

Forum statistics

Threads 1,249,937
Members 481,161
Posts 29,715,161