Hadithi: Mfalme Kima ambumunda shetani mfupa mweupe

Hadithi: Mfalme Kima ambumunda shetani mfupa mweupe

Shiva a.k.a Master alikuwa mduwanzi kama zezeta, mara abakwe na wasichana, kupigana hajui yaani yupo tu kama zombie

ha ha ha......jamaa zombie sana........ila ile fimbo ya kima inamsaidiaga sana........mara iwe ndogo kama sindano.....mara iwe kama nguzo.....ili mradi tu........
 
ha ha ha......jamaa zombie sana........ila ile fimbo ya kima inamsaidiaga sana........mara iwe ndogo kama sindano.....mara iwe kama nguzo.....ili mradi tu........
Zamani vilikuwepo vitabu vya kiswahili vya picha picha za hii story,ya mfalme kima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom