hadithi hadithi!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hadithi hadithi!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jun 27, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    ngoja niwasimulie hadithi, hadithi hadithi . . . . . .
    hapo zaman za kale palikuwepo simba na chui. basi walikuwa marafiki kweli
    hebu endeleza. . . . .
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Siku moja simba akakosa chakula akataka kumla chui....hapo uadui ukaanza...
    Ingawa sijawahi kusikia simba na chui ni maadui km ulivyo kwa simba na nyati
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Siku moja chui na Simba walipanga kwenda kuwinda pamoja,lakini Simba alipopata mnyama.akagoma kula na Chui.tokea hapo chui na Simba wakawa wanawinda kitofauti hadi leo.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    enzi zile za babu na bibi. imeshakuwa ya kale dhahabu umsikilishe nani hadithi badala ya kwenda fb,jf, tv na kwingineko.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    yan watoto wa cku hz hawafaidi hadithi, enz zetu ukienda kwa bibi au bibi akija kuwatembelea mtasimuliwa hadithi mara ya sisimiz kamuua tembo,sungura mjanja, nyoka na siafu bt watoto wa ├žku hz wanawaza games tu,kwenda beach,kwenda funspot quality center na wengne ukitaka kuwasimulia hadith wanakuuliza hadith ndo nini?
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi Simba alipofika pale akakutana na mdada Charminglady akataka kummeza......
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Basi Charminglady akaanza kulia akalia akatokea Chipanziii kumsaidia..
    Basi umati wa watu ukaibuka ....

    ..Tunakuja na hadithi ya Ua Jekundu.:A S-rose:
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Jamani dada Remmy simba hajanimeza nipo... BTW mzima wewe???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si unaeleza kuwa lakini hakummeza.....
    mie sijambo, nilikuwa busy leo toka asubuhi sikuingia humu.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,988
    Likes Received: 5,143
    Trophy Points: 280
    hadithi na uzee huu???
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si ndio unawahadithia watoto wa sasa
    wao wanajua tom na jery, kirikuu tu.
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,381
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    ....Baada ya miaka mingi ya urafiki wao, Simba na Chui wakasafiri safari ndefu kutafuta chakula. wakaendaaaa, wakaenda wakaenda wakaenda weeeeee! nakwambia wakaendaaaaaaaaaa! mpaka leo hawajarudi wametokomea msituni. Hadithi imeisha inatufundisha kuwa wavumilivu ktk kutafuta. LOL!!!
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    umejitega kwa mtego wako mwenyewe lolest!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    well aid dada yangu wa moyoni but umesahau na tingatinga. baaada ya hapo game kwenye pc
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hadithi njoo. Utamu njoo, uwongo kolea.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...