Hadi sasa ni kipi kinachokurudisha nyuma?

Hadi sasa ni kipi kinachokurudisha nyuma?

PROFOUND NOTION

Senior Member
Joined
Nov 3, 2022
Posts
132
Reaction score
343
1: Uchawi na ushirikina

2: Madeni yasioisha

3: Wadada wenye makebo makubwa

4: Pombe, beer, spirits, matapu tapu

5: Tabia na hurka zako binafsi

6: Fitina na Kufanyiziwa

7: Kipato kidogo

8: Matumizi makubwa na wategemezi wengi

9: Hauna ajira au kutokuwa na ajita ya kuaminika

10: Uraibu wa kitu fulani
 
1791037428634.jpg
 
Kwa nini nirudishwe nyuma na maisha yanaenda mbele mkuu?
 
Jana nilichana puru la John Sin kwa dushelele langu kubwa na ameenda kushona kwa pesa yake mwenyewe.

Nadhani kimoyomoyo atakuwa anasema "kinachonirudisha nyuma ni dushelele la secretarybird", lakini Mimi wala sijali.
 
Huna hadhi ya kujibazana nami shoga, hivyo kaa kunako hili dole 🖕 unesenese juu yake kisha uinuse.
Kumbe ukipigwa madole unanusaga, unajua sana mapenz sema acha kula kisamvu na mboga za majani
 
Kumbe ukipigwa madole unanusaga, unajua sana mapenz sema acha kula kisamvu na mboga za majani
Huna hadhi ya kujibazana nami wewe mwalimu uliyepigwa miti na mwanafunzi wako ofisini hadi ukafukuzwa kazi.
 
Back
Top Bottom